เหรียญหลักชับมหาเศรษฐี หลวงปู่แหวนได้เสกรึเปล่าคะ?

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย เมย์ nantawadee, 9 มิถุนายน 2018.

1. เมย์ nantawadee

เมย์ nantawadee สมาชิกใหม่

เหรียญหลักชัยมหาเศรษฐี ปี ๒๕๒๐ อ่านประวัติการสร้างมีพิธีเสกถึงสามวัด อยากทราบว่าหลวงปู่แหวนท่านได้เสกในพิธีที่วัดไหน หรือท่านเสกเดี่ยวคะ หรือว่าท่านไม่ได้เสก ขอบคุณค่ะ

เหรียญหลักชัยมหาเศรษฐี หลวงปู่แหวน (2520)a.PNG
    เหรียญหลักชัยมหาเศรษฐี หลวงปู่แหวน (2520)b.jpg
    เหรียญหลักชัยมหาเศรษฐี หลวงปู่แหวน (2520)c.jpg

2. เมย์ nantawadee

เมย์ nantawadee สมาชิกใหม่

ได้คำตอบมาแล้วค่ะ หลวงปู่แหวนเสกให้พร้อมเหรียญเราสู้ค่ะ