เห็นเลขท้าย3ตัวรางวัลที่1 อยู่หลายงวด เกิดจากอะไร

ในห้อง 'กฎแห่งกรรม - ภพภูมิ' ตั้งกระทู้โดย goku, 5 มกราคม 2005.

1. goku

goku สมาชิกใหม่

ตอนผมอายุ21ปี ผมมีความสามารถที่จะเห็นเลขท้าย3ตัวรางวัลที่อยู่หลาบงวด (ไม่ได้ฝัน) และผมมักจะมีสิ่งแปลกกับตัวเลข เช่นเวลามองอะไรก็ตามที่บอกเวลา(ไม่ว่าจะเป็นนาฬิกาหรืออะไรก็ตาม) ผมมักจะมองในช่วงที่เวาลามันเท่า กัน 10.10 หรือ 14.14 อะไรประมาณนี้ เกิดจากอะไรคับ

2. บัวใต้น้ำ

บัวใต้น้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2004
    เรื่องมองนาฬิกา ผมไม่รู้น่ะครับ
    เพราะ เคยเป็นตอนเด็กๆ
    แต่ก็ไม่รุ้เหมือนกันครับว่าเพราะอะไร

แต่เรื่องเห็นหวย ผมเคยเห็นเมื่อปีที่แล้ว
    สามารถรุ้หวยก่อนวันที่มันจะออก ตรง 6-7 งวด ติด
    แค่นึกว่า หวยออกอะไร ตัวเลขที่ออกมันวิ่งเข้ามาอยุ่ในหัวทันทีน่ะครับ
    เหมือนเรา ถามตัวเองว่า 1+1 = ?
    ตัวเลข 2 เราก็รุ้ได้ทันที ผมก็รุ้หวยอารมณ์ประมาณนี้น่ะครับ

บางงวด รู้ตัวเดียว บางงวด รู้ 2 ตัว บางงวด รู้ 3 ตัว
    และบางงวด รู้ ทั้งบน ทั้งล่างเลย ถ้าเล่นไปคงได้เงินไม่ใช่น้อย

แต่ครุบาอาจารย์ ท่านรุ้น่ะครับว่าผมเห็นเลขพวกนี้
    ผมไมทันถามท่านเรื่องนี้เลย

ท่านพูดว่า " โยมเห็นหวยน่ะ อย่าไปเล่นมันน่ะ เขามาลองใจ "

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มกราคม 2005
  3. สงสัยค่ะ

สงสัยค่ะ บุคคลทั่วไป

แล้วถ้าเห็น แล้วไปเล่นเป็นอะไรหรือเปล่าคะ??
    ลองใจเรา แล้วเราไปเล่น จะเกิดอะไรขึ้น
    ถ้าเล่นไปแล้ว ทำยังไงดีละคะ

4. Issara

Issara เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2004
    ถ้างวดนี้เห็นอีกก็มาบอกผมด้วยล่ะกันนะ (b-glass)

5. ศิษย์น้อย

ศิษย์น้อย เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่เล่นแต่บอกคนอื่นได้นี่ครับ...

เอาด้วยๆ อยากรวยๆ...

อิอิ

6. NUI

NUI เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    คนที่เคยได้ปฏิบัติธรรมมาระดับหนึ่ง (ระดับที่สามารถล่วงรู้บางสิ่งล่วงหน้าได้)ไม่ว่าชาตินี้หรือได้มาจากชาติก่อนก็ตาม ขณะที่มีจิตใสสะอาดก็สามารถรู้เห็นบางสิ่งบางอย่างล่วงหน้าได้ จะมากจะน้อย จะชัดหรือไม่ชัดก็แล้วแต่ที่เขาเคยปฏิบัติมา
    อืม....ว่าแต่ว่าแล้วงวดหน้าออกเลข.....อาไรล่ะ... (deejai)