แจกค่ะ.. พระรอด ลำพูน พิมพ์ใหญ่ วัดมหาวัน

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย wed245, 16 มีนาคม 2018.

1. wed245

wed245 สมาชิกใหม่

แจกค่ะ... รายการพระรอด ลำพูน พิมพ์ใหญ่ วัดมหาวัน รุ่นนี้เป็นรุ่นเบญจมหาวันค่ะ พิธีพุทธาภิเษก วันที่ 14 มีนาคม 2540 มวลสารที่ได้นำมาสร้างมาจากพระสกุลลำพูน ที่ได้ชำรุดและแตกหักที่ขุดพบเจอที่วัดมหาวัน ผสมมวลสารดินจากสถานที่ประสูติ จากประเทศอินเดีย ค่ะ
    โดยมีพระเกจิ ร่วมประกอบพิธีพุทธาภิเษก หลวงพ่อทิม วัดพระขาว อยุธยา ,
    หลวงพ่อเจือ วัดกลางบางแก้ว นครปฐม, หลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม นครปฐม,
    หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ นครปฐม, ดวงดี วัดท่าจำปี เชียงใหม่, ครูบาผัด วัดศรีดอนมูล เชียงใหม่

มีจำนวน 10 องค์ตามรูปค่ะ จากซ้ายไปขวา พร้อมกล่องเดิมจากวัด หมดไม่มีแล้วนะค่ะ

ท่านใดสนใจเชิญค่ะ อย่ากดจองเล่น ๆ นะค่ะ เพื่อรักษาสิทธิ์ท่านอื่น ราคาแบ่ง ๆ กันบูชา Prarod.jpg Prarod2.jpg Prarod3.jpg Untitled-4.jpg Prarod.jpg Prarod2.jpg Prarod3.jpg Untitled-4.jpg Prarod.jpg Prarod2.jpg
    ค่าจัดส่งองค์ละ 100.- ค่ะ โอนแล้วแจ้งส่งหลักฐานด้วยนะค่ะ จะได้แจ้งเลขพัสดุให้
    สิทธิ์การจองได้ไม่เกิน 4 วันหากยังสนใจรบกวน pm มาแจ้งทีนะค่ะ
    โอนบัญชี ธ.กสิกรไทย สาขาซีคอน บางแค
    034-2-98560-2
    ชื่อบัญชี คุณณรงค์ศักดิ์ ฉัตรวราภรณ์

ขอบคุณทุกท่านค่ะ

2. boynunoboy

boynunoboy Active Member

ยังมีอยู่ไหมคับ สนใจ