แจกพระพุทธมหาจักรพรรดิ์ พระสยามเทวาธิราช พลังเหนือโลก เหนือจักวาล

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Dragon_king, 14 เมษายน 2009.

1. chattrg เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    ขอด้วยครับ

ชาติ ศรีโอฬารกุล
    74/6 ถนนควนขนุน
    อ.เมือง
    จ.ตรัง
    92000

ขอบคุณ และ อนุโมทนา ครับ

2. รัตนภูมินทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2009
    เห็นแล้วเกิดศรัทธามากๆๆคับ

อยากได้มาบูชาคับ ผมจะต้องทำอย่างไรบ้างคับ

3. ทะเลไทย Active Member

ขอรับด้วยครับ

นายกิตติพงษ์ จั่นเพชร
    46/96 ซ.พหลโยธิน59
    แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน
    กรุงเทพ 10220

ขอบคุณครับ

4. rutchanon เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งการได้รับพระ

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ สวยงามมากได้รับมากกว่าที่ขอไปอีก
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง ตอนนี้นำติดตัวไว้ตลอดครับ

5. เสียงตามสาย สมาชิก

12 กันยายน 2008
    โมทนาสาธุ
    ถ้าเหลือขอรับ ๑ องค์
    อ.มนูญ บุนนาค
    ร.ร. อัสสัมชัญสมุทรปราการ
    อ.เมือง
    จ.สมุทรปราการ ๑๐๒๗๐

6. Dragon_king เป็นที่รู้จักกันดี

ติดตัวไว้ดีแล้ว ถ้าอยากทราบวิธีการตรวจสอบพลังพระชุดนี้ โทรสอบถามผมได้โดยตรง แล้ว จะรู้ว่า สุดยอด ขอโมทนาบุญครับ

7. Dragon_king เป็นที่รู้จักกันดี

ขอสิ้นสุดการแจก ทาง อินเตอร์เน็ท ไว้ เท่านี้ ครับ ผู้ที่ส่งซอง มาก่อนที่ผมปิดกระทู้ และ โพส ไว้ก่อนหน้านี้ ก็ รอรับได้เลยครับ
    ต้องขอโมทนาบุญกับทุกท่านที่ได้รับ และ ได้ให้กำลังใจครับ
    ส่วน รุ่นต่อไป ก็ ขอ ให้ติดตามข่าวกันดี ๆ นะครับ ผมว่า มีแน่นอน

( ผู้ที่ได้รับ หากสงสัยเรื่อง พลังเหนือโลกเหนือจักรวาล ว่าคืออะไร แล้วใช้อย่างไร หรือ พิสูจน์ แบบไหน โทรสอบถามผมได้โดยตรงครับ )

ขอโมทนาบุญกับ ทุก ๆ ท่าน ๆ ครับ

8. นิรันดร เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับ สวยงามมาก
    ได้รับจำนวนพระมากกว่าที่ขอไป และขออภัยที่ทำให้ลำบากต้องช่วยลงทะเบียนเพิ่ม
    ขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้อย่างสูงยิ่งคร๊าบ

9. yakdon สมาชิก

ขออนุโมทนาบุญครับ

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ เหรียญ 2 บาทที่ได้ ทำใส่กระเป๋าสตางค์ได้หรือเปล่าครับ
    เพราะต้องใส่กระเป๋าหลัง มีโอกาสนั่งทับบ่อย ๆ ทั้งผงทั้งเหรียญสวยมาก ๆ ครับ

10. Dragon_king เป็นที่รู้จักกันดี

เหรียญ ๒ บาท (มี ๒๕สตางค์, ๕๐สตางค์, ๑บาท , ๒บาท , ๕บาท, ๑๐บาท) เป็น เงิน โภคทรัพย์ ที่ผ่านพิธีครับ

11. Dragon_king เป็นที่รู้จักกันดี

เหรียญ ๒ บาท (มี ๒๕สตางค์, ๕๐สตางค์, ๑บาท , ๒บาท , ๕บาท, ๑๐บาท) เป็น เงิน โภคทรัพย์ ที่ผ่านพิธีครับ

12. บรม เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2008
    ขอบคุณ จขกท มากครับสำหรับวัตถุมงคล ผมขออนุญาตนำแจกจ่ายต่อเพื่อคุ้มครองผู้ที่ประพฤติดีครับ อนุโมทนาสาธุการ

13. Dragon_king เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านใดที่ได้รับวัตถุมงคลแล้ว ผมอยากให้ทุกๆท่าน พกติดตัว ในวันที่ 23-24 พฤษภาคม 52 ครับ และขอให้ทุกๆท่าน ร่วมสวดมนต์ แผ่เมตตา ขอให้ประเทศไทยปลอดภัยจากภัยพิบัติต่างๆ ขอให้ทุกๆท่าน ปลอดภัย มีความสุข และเจริญ ยิ่งๆ ขึ้นไป ครับ

14. lagus เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาด้วยครับ ถ้ายังมีอยู่ขอรับ 1 องค์ ครับ
    ทรงวุฒิ มณีฝั้น
    96/1 หมู่ 8 ต.พิชัย อ.เมือง จ.ลำปาง 52000

15. b_wanlop เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2005
    ขอรับพระด้วยครับ

อนุโมทนาบุณครับ

วัลลภ บุญธรรมส่ง
    บริษัทอีซูซุ มอเตอร์ (ประเทศไทย) จำกัด
    อาคาร A ชั้น 5 แผนก CNG
    เลขที่ 38 ก หมู่ 9 ถ.ปู่เจ้าสมิงพราย
    ต.สำโรงใ อ.พระประแดง
    จ.สมุทรปราการ 10130

16. สุขปราบ Active Member

อนุโมทนา สาธุ ครับ

ขอรับ 1 องค์ครับ
    สุกิตติ์ ศรุติธรรม 110/6 ซ.นามบัญญัติ ถ.ประชาธิปไตย ก.ทม 1020

กรุณาส่ง

17. สุขปราบ Active Member

he llo _car

18. thawatychai Active Member

28 กุมภาพันธ์ 2009
    ผมขอด้วย
    นายธวัชชัย เอกอรพรรณ
    1/56 ม.3 ซ.สุขสวัสดิ์8
    แขวงจอมทอง เขตจอมทอง กทม. 10150

19. moche Active Member

19 สิงหาคม 2008
    ได้รับแล้วครับผม ขออนุโมทนาบุญครับ เหรียญสวยมากๆครับ

20. Dragon_king เป็นที่รู้จักกันดี

เนื่องจากวัตถุมงคลชุดนี้มีจำนวนจำกัด และ เป็นที่ต้องการของสาธุชนจำนวนมากครับ ผู้ที่ได้รับไปแล้ว นำไปบูชา ก็เกิดปาฏิหารย์ ต่างๆ มากๆ มาย เช่น
    1.ประสบการณ์ฟ้าผ่าที่จังหวัดปัตนี ผู้ที่ได้รับพระแจก ไม่เป็นอะไรเลย ครับ
    2.ประสบการณ์ การรักษาอาการเจ็บป่วย ต่างๆ หายและเห็นผลโดยฉับพลันและทันใด
    3.ประสบการณ์โชคลาภต่างๆ บางท่านได้ไปก็เกิดฝันว่าท่านมาให้โชค ก็รับทรัพย์ไปหลายราย
    ฯลฯ
    ผมจึงของดการแจกทางไปรษณีย์ และ ทาง อินเตอร์เน็ต ตั้งแต่วันที่ 4 พฤษภาคม 2552 ขอแจ้งให้ทุกๆ ท่านทราบครับ และต้องขออภัยท่านที่เข้าชมกระทู้นี้ช้า