แจกฟรีสื่อธรรมะดีๆหลายหลายเรื่องครับ โหลดเองได้เลย

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย allrights, 6 พฤษภาคม 2013.

1. allrights

allrights เป็นที่รู้จักกันดี

แจกฟรีสื่อธรรมะดีๆหลายหลายเรื่องครับ โหลดเองได้เลย
    1.การสวดพระคาถาคาราโอเกะ
    2.พระไตรปิฏกไฟล์ Setup ติดตั้งลงในคอมพิวเตอร์
    3. พุทธประวัติ(การ์ตูน)
    4.สวดมนต์แปล
    5.บทสวดมนต์อย่างง่ายสำหรับพิมพ์เผยแพร่.doc (พระพุทธเจ้าตรัสรู้อะไร)
    Email มาได้ที kamolkrit@hotmail.com ระบุด้วยนะครับว่าอยากรับเรื่องอะไร จะได้ส่งลิ้งค์ไปให้ดาวน์โหลดได้ถูกครับ กมลกฤษฏ์