แจกฟรีอีกครั้งตามคำขอ.!!! พระผงเนื้อว่านหน้าเสือ หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร นฐ.

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 19 กันยายน 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. choopol2518

choopol2518 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับของแล้ว ครับ ของ หลวงปู่ ดีมากๆ อย่าลืมทำความดีด้วยนะครับ เพราะ พระดีต้องอยู่กับคนดี

2. พรรณศิริ

พรรณศิริ เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้รับพระเรียบร้อยแล้วค่ะ...ขอบคุณมาก

3. warnipon

warnipon เป็นที่รู้จักกันดี

25 สิงหาคม 2007
    พี่ครับผมส่งไปวันนี้นะครับอาจช้าหน่อย warnipon นาย นิพล ธรรมวงศ์ NO. 42

4. มือใหม่เจ้า

มือใหม่เจ้า เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2007
    ได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับ

5. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ท่านได้ทำการเข้าจองพระผงเนื้อว่านหน้าเสือ หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร นฐ. และได้ทำการจัดส่งจดหมายมารับพระแล้วจาก คุณ ธนาพสิษฐ์ จันทร์สมบูรณ์ จ.ชลบุรี, คุณ บุญตวง นววิภาพันธ์ จ.กรุงเทพ, คุณ หยาดพิรุณ สีดามาตย์ จ.เลย, คุณ ชัยรัตน์ ทุมพงษ์ จ.ระยอง, จดหมายทั้งหมดที่ทำการจัดส่งมารับพระนี้กระผมได้รับแล้วและได้ทำการจัดส่งพระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือ ของหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร แห่งวัดท้องไทรไปให้ทุกๆท่านเรียบร้อยแล้วครับ ขอความสุขสวัสดี ลาภ พล พูล ทวี จงมีมีแก่เพื่อนๆพี่น้องทุกคนทุกท่านเทอญ. / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig -->

6. Nu_Bombam

Nu_Bombam เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    ได้รับพระแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ

7. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ท่านได้ทำการเข้าจองพระผงเนื้อว่านหน้าเสือ หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร นฐ. และได้ทำการจัดส่งจดหมายมารับพระแล้วจาก คุณ ณัฐวิชช์ กาวิโล จ.เชียงใหม่, คุณ นิรันดร ศรีศักดิ์ จ.ลพบุรี, คุณวนิดา ศรีเงินงาม จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดที่ทำการจัดส่งมารับพระนี้กระผมได้รับแล้วและได้ทำการจัดส่งพระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือ ของหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร แห่งวัดท้องไทรไปให้ทุกๆท่านเรียบร้อยแล้วครับ ขอความสุขสวัสดี ลาภ พล พูล ทวี จงมีมีแก่เพื่อนๆพี่น้องทุกคนทุกท่านเทอญ. / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig -->

8. roy04

roy04 เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2005
    ได้รับพระแล้วครับ
    ขอบคุณมากครับ

9. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ท่านได้ทำการเข้าจองพระผงเนื้อว่านหน้าเสือ หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร นฐ. และได้ทำการจัดส่งจดหมายมารับพระแล้วจาก คุณ นิพล ธรรมวงศ์ จ.เชียงราย, คุณสิรวิชญ์ ปัทเมธาสิทธิ์ จ.กรุงเทพ, คุณ ภาณุวิชญ์ น้อยเวียง จ.กรุงเทพ (ขอเพิ่มเพื่อนำไปแจกงานกฐิน), จดหมายทั้งหมดที่ทำการจัดส่งมารับพระนี้กระผมได้รับแล้วและได้ทำการจัดส่งพระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือ ของหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร แห่งวัดท้องไทรไปให้ทุกๆท่านเรียบร้อยแล้วครับ ขอความสุขสวัสดี ลาภ พล พูล ทวี จงมีมีแก่เพื่อนๆพี่น้องทุกคนทุกท่านเทอญ. / thaiput007@hotmail.com

10. warnipon

warnipon เป็นที่รู้จักกันดี

25 สิงหาคม 2007
    ขอบคุณครับพี่ ผม นิพล ธรรมวงศ์ เชียงรายครับ ได้รับแล้วอนุโมทนาพี่ครับ

11. aodbu

aodbu เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2007
    ผม ทินกร ได้รับพระแล้วขอบคุณมากครับ

12. นิรันดร

นิรันดร เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้ว งดงามมากครับ
    ขอบพระคุณในความเมตตาครับ
    <!-- / message -->

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้