แจกฟรี.!!!! (((ธนบัตรขวัญถุง หลวงพ่อปาน โสนันโท วัดบางนมโค จ.อยุธยา)))

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 9 ธันวาคม 2006.

1. Manob เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับด้วยคร้าบบบ ไว้เป็นสิริมงคลกับตัวเองคร้าบ แหะๆ

2. tia123 เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2006
    ขอจองรับด้วยคนค่ะ 3 ชุดค่ะ ให้ตัวเอง น้องชาย และสามีค่ะ
    ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะพี่ ขอให้ครอบครัวพี่จงมีแต่ความสุข ความเจริญค่ะ
    แล้วจะรีบส่งซองไปค่ะ

3. nontacha เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2006
    ได้รับธนบัตรขวัญถุงแล้วค่ะ พร้อมกับพระผงจักรพรรดิ์ และ เหรียญหลวงปู่

ขอให้รวย ๆ ทั้งผู้ให้และผู้รับค่ะ

ขอบคุณค่ะ

4. thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    จดหมายที่ทำการจัดส่งมารับธนาบัติขวัญถุงจาก คุณ วีระ อริยโชติ จ.กรุงเทพ, คุณ วรรณนพ ภิญโญยิ่ง จ.ชลบุรี, คุณ วนิตรี ภญโญยิ่ง จ.ชลบุรี, คุณ บุญทรง เกษมสุขสกุล จ.กรุงเทพ, คุณ ธเนศ ติยะสัตย์กุลโกวิท จ.กรุงเทพ, คุณ เอกณัฐยศ พาณิชย์ไพศาลกูล จ.นนทบุรี, คุณ จักรพันธ์ ยาคู จ.ปทุมธานี, คุณ กิตติชัย ขยัน จ.เชียงใหม่, คุณ ชยพล ศักดิ์สมานชัย จ.กรุงเทพ, คุณ พิพัฒน์ โชติจิระอาภา จ.นนทบุรี, คุณ สหรัฐ เครืออินต๊ะ จ.ลำปาง, จดหมายทั้งหมดนี้ผมได้รับแล้วและได้ทำการจัดส่งธนาบัติขวัญถุงให้เรียบร้อยแล้วครับ ให้ให้ทุกๆท่านรวยๆเป็นเศรษฐีมหาเศรษฐีกันทุกภพทุกชาตินะครับ / thaiput007@hotmail.com

5. ligore เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับธนาบัตรขวัญถุง5ชุด
    เมธี มากอักษร

6. ligore เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับพระปิดตาหลวงปู่อั๊บ1องค์
    เมธี มากอักษร

7. omorn สมาชิก

18 กรกฎาคม 2006
    ขออนุโมทนาด้วยครับ

ผมขอรับ ธนบัตรขวัญถุง หลวงพ่อปาน ด้วยนะครับ จำนวน 9 ชุด

แล้วจะส่งจดหมายไปนะครับ

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

สมชาย กลั้งสำโรง

8. jairlinethai เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2006
    ขออนุโมทนา กับคุณอรรถพล ครับ

ผมขอรับธนบัตรขวัญถุง จำนวนแล้วแต่คุณอรรถพลจะกรุณา
    พร้อมกันนี้จะส่งซองติดแสตมป์ไปให้ครับ

9. thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

- ท่านที่ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับธนาบัติขวัญถุงจาก คุณ วรรณนพ ภิญโญยิ่ง จ.ชลบุรี, คุณ ระพีศักดิ์ มาลัยรุ่งสกุล จ. ลำปาง, คุณ วิชา ตู้แก้ว จ.ปทุมธานี, คุณ ภูธร เรืองแก้ว จ.ภูเก็ต, คุณ กัมปนาท ปราโมทย์ จ.เชียงใหม่, คุณ ปรางกนก ไอยานุวัตติ จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งธนาบัติขวัญถุงให้ทุกท่านแล้ว ขอให้ทุกท่านร่ำรวยๆ มีเงินทอง และมีความสุขกันทุกถ้วนหน้านะครับ / thaiput007@hotmail.com

10. ลูกน้ำเค็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    ขอโทษนะครับ ผมวรรณนพ ภิญโญยิ่ง ส่งไปแค่ครั้งเดียวนะครับสำหรับการขอรับธนบัตรขวัญถุง ทำไมถึงมีชื่อส่งมาขอรับ 2 ครั้งครับ
    ครั้งแรก ขอรับธนบัตรขวัญถุง
    ครั้งที่ 2 และ3 ส่งมาพร้อมกันคือขอรับ พระปิดตาหลวงปู่อั๊บ และหลวงปู่ทวด
    เดี๋ยวผมรอรับว่าจะได้รับธนบัตรขวัญถุงกี่ใบนะครับ และจะมาบอกอีกทีนะครับ
    (verygood)

11. thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านที่ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับธนาบัติขวัญถุงจาก คุณ เมธี มากอักษร จ.สุราษฏร์ธานี, คุณ เจนจิรา อมรศิริกุล จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งธนาบัติขวัญถุงให้ทุกท่านแล้ว ขอให้ทุกท่านร่ำรวยๆ มีเงินทอง และมีความสุขกันทุกถ้วนหน้านะครับ / thaiput007@hotmail.com<!-- / message --><!-- sig -->

12. semix เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาครับ ผมขอจอง 5ฉบับนะครับแล้วจะส่งซองไปให้ครับขอบคุณครับ

13. thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

โปรดระบุมุมซองด้วยครับ.

- สำหรับท่านที่ทำการส่งจดหมายเข้ามาขอรับ "ธนาบัติขวัญถุงของหลวงพ่อปาน วัดบางนมโค" ให้ท่านช่วยระบุมุมซองด้วยว่า "ขอรับธนาบัติขวัญถุง" เพราะผมจะได้ทำการจัดส่งไปให้ทุกๆท่านได้ถูกต้องครับ ขอขอบพระคุณเพื่อนพี่น้องกัลญาณมิตรทุกๆท่านครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

14. KP_talent9 เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2007
    ขออนุโมทนาครับ ผมขอจอง 4ฉบับนะครับแล้วจะส่งซองไปให้ครับขอบคุณครับ กฤษณะพงศ์ พิมพา

15. Nu_Bombam เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    ผมขอรับ 3 ใบนะครับ แล้วจะส่งซองไปให้ครับผม

16. jackycool Active Member

6 กุมภาพันธ์ 2007
    ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ
    ผมขอรับธนบัตรขวัญถุงหลวงพ่อปานซักห้าชุดนะครับ ขอบคุณครับ
    ธีรพันธุ์

17. thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย ที่ได้ทำการโพสจองธนาบัติขวัญถุงของ "หลวงพ่อปาน วัดบางนมโค" ไว้แล้วให้ทำการจัดส่งจดหมายมาทำการขอรับได้ที่กระผมเลยครับ ขอขอบพระคุณมากครับ / thaiput007@hotmail.com

18. Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    อนุโมทนาด้วยครับพี่ออย ผมไม่ได้จองธนบัตรในกระทู้ แต่พี่ก็ยังส่งมาให้ หุหุ ขอบคุณมากครับ

19. thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

- สวัสดีครับ เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย สำหรับ ธนาบัติขวัญถุง หลวงพ่อปาน วัดบางนมโค ที่กระผมได้กระทำการแจกมานานแล้ว ปัจจุบันตอนนี้ธนาบัติที่ทำการแจกนั้นใกล้หมดลงแล้ว ถ้าท่านใดที่ยังไม่มีธนาบัติหรือยังไม่ได้รับก็ให้ทำการโพสจองและทำการจัดส่งจดหมาย มาขอรับธนาบัติขวัญถุงบได้เลยครับ ตอนนี้ธนาบัติใกล้หมดเต็มทีแล้วครับ ขอบพระคุณมากครับ / thaiput007@hotmail.com

20. Tackled เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนคุณ thaiput เก็บธนบัตรขวัญถุงไว้ให้ผมอีกสักใบได้ไหมครับ ที่ผมได้รับแจกมาผมแจกไปให้เพื่อนแล้ว อยากขอให้น้องที่รู้จักกันอีกใบ เดี๋ยวไว้รอผมร่วมทำบุญบูชาพระกริ่งหลวงปู่ผาด แล้วค่อยส่งมาพร้อมกันนะครับ ขอบคุณมากครับผม