แจกฟรี.!!! "ผ้ายันต์องค์พ่อจตุคามรามเทพ" วัดเขาดินใต้ อ.บ้านกรวด จ.บุรีรัมย์..

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 3 เมษายน 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. sksontisuk

sksontisuk เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2006
    เพื่อนๆ ทุกๆ คนครับ หากใครที่ได้รับผ้ายันต์ไปแล้ว มีประสบการณ์อะไรดีๆ ก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างน่ะครับ อย่างน้อยคุณ thaiput จะได้เก็บไว้เป็นข้อมูลได้ครับ
    ขออนุโมทนากับคุณ thaiput ด้วยครับ

2. coolsunny

coolsunny เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2007
    ได้รับผ้ายันต์แล้วครับคุณอรรถพล ขอบคุณครับ

3. น้องนีล

น้องนีล เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2006
    ผ้ายันต์จตุคาม

ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ ขอบคุณครับ

4. sacrifar

sacrifar เป็นที่รู้จักกันดี

no 17 อภิชาติ ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

5. tote

tote เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2005
    ได้รับแล้วครับ
    ขอบคุณมาก

6. อายุมั่น

อายุมั่น เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับแล้ว ขอขอบพระคุณและอนุโมทนาด้วยค่ะ

7. buddha bless

buddha bless เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับผ้ายันต์แล้วครับ สวยงามมาก ขอโมทนากับคุณออยด้วยอีกครั้งครับ
    (verygood) (verygood) (verygood)

8. Khuntee

Khuntee เป็นที่รู้จักกันดี

หากผมขอด้วยจะทันหรือป่าวเนี่ย
    นายธีรชาติ โทธรัตน์
    119/23 บ้านพักอาจารย์มหาวิทยาลัยราชภัฎลำปาง
    ต.ชมพู อ.เมือง จ.ลำปาง 52100
    ขอบพระคุณมากครับ

9. Elfen

Elfen เป็นที่รู้จักกันดี

10 กันยายน 2006
    ได้รับผ้ายันต์ท่านท้าวจตุคามรามเทพ เป็นที่เรียบร้อยครับ ขอขอบคุณไทยพุทธอีกครั้ง อนุโมทนาบุญเป็นอย่างยิ่ง.. ขอให้มีความสุข.. ความเจริญทั้งทางโลกและทางธรรม.. สาธุ สาธุ สาธุ

10. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    ช่วงนี้พี่ออยอยู่ในระหว่างเดินสายทำบุญ แถวๆ จังหวัด นครปฐม ใครมีอะไรสงสัยตอนนี้ ก็โทรเข้าเครื่องพี่เขาโดยตรงเลยนะครับ
    <!-- / message --><!-- sig -->

11. มาโนช

มาโนช เป็นที่รู้จักกันดี

ใด้รับผ้ายันต์แล้ว ขออนุโมทนาบุญในการแจกครั้งนี้ด้วยและขอให้องค์พ่อ
    คุ้มครองทุกๆท่าน สาธุ สาธุ สาธุ

12. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับ แจกฟรี.!!! "ผ้ายันต์องค์พ่อจตุคามรามเทพ" จาก คุณ ฉัตรชัย เถาชาลี จ.ขอนแก่น, คุณ รพีศักดิ์ มาลัยรุ่งสกุล จ.ลำปาง, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งผ้ายันต์องค์พ่อฯไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ และผมขออาราธนาบารมี คุณพระศรีรัตนตรัย บารมีองค์พ่อจตุคามรามเทพ จงดลบัลดาลให้ทุกท่านมีความสุขความเจริญ ค้าง่าย ขายคล่อง ธุรกิจและกิจการเจริญก้าวหน้า สุขภาพแข็งแรง คิดอะไรได้ดังหวัง ให้รวยเป็นเศรษฐี มหาเศรษฐี และโคตรเศรษฐี ทุกๆท่านนะครับ.. / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig --><!-- sig -->

13. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    ได้รับผ้ายันต์องค์พ่อแล้วครับ ขอโมทนาพี่ออยด้วยนะครับ

14. maeda

maeda เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤศจิกายน 2006
    ได้รับผ้ายันต์องค์พ่อแล้วครับ ดีใจมากขอขอบคุณอีกครั้งครับ

15. mispatima

mispatima เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2005
    ไม่ทราบยังพอมีแจกรึป่าวครับ

16. thaiput

บทสวดสรรเสริญ : องค์พ่อจตุคามรามเทพ

* องค์พ่อจตุคาม เหนือฟ้าบาดาล เหนือกรุงสองทะเล พ่อองค์สถิตหล้า เจ้ากรุงธรรมโศก รามเทพเกรียงไกร อยู่คู่ฟ้าไทย อมตะริรันดร์กาล จตุนาคา รามเทพเทพไทย บารมีปกเกล้า เหนือฟ้าเหนือดิน สาธุรามา * / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig -->

17. sakmalai

sakmalai เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับ "ผ้ายันต์องค์พ่อจตุคามรามเทพ" แล้วครับ.....
    อนุโมทนาด้วยครับ....
    ระพีศักดิ์ ลำปาง

18. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมท่านใดที่ทำการจอง "ผ้ายันต์องค์พ่อจตคามรามเทพ" ที่กระผมทำการแจกฟรีไว้ ถ้าท่านใดยังไม่ได้ทำการจัดส่งจัดหมายมาขอรับผ้ายันต์องค์พ่อฯ ให้ท่านจัดส่งจดหมายมาขอรับผ้ายันต์ที่ทำการจองไว้ด้วยนะครับ และถ้าท่านใดได้รับผ้ายันต์องค์พ่อฯไปแล้ว ผมขออาราธนาบารมีคุณพระศรีรัตนตรัย บารมีองค์พ่อจตุคามรามเทพ ได้ปกปักรักษาคุ้มครองทุกท่าน ให้ซื้อง่ายขายคล่อง ทำการค้าเจริญรุ่งเรือง ให้มีความสุขทั้งทางโลกและทางธรรมครับ / thaiput007@hotmail.com

19. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005
    ขออนุโมทนาในมหากุศลอันยิ่งใหญ่ที่คุณthaiput<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_565264", true); </SCRIPT> ได้กระทำในครั้งนี้
    ขอบารมีองค์พ่อมหาราชเทวโพธิสัตว์ จตุคามรามเทพ
    คุ้มครองให้คุณthaiput<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_565264", true); </SCRIPT> มั่งมีศรีสุข ปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวงเทอญ

20. choopol2518

choopol2518 เป็นที่รู้จักกันดี

ใครได้ไป ก็ หมั่นทำความดี ควบคู่ ได้ ด้วย นะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้