เรื่องเด่น แจกฟรี...หนังสือธรรมะโบราณ..หลวงปู่หล้า เขมปัตโต ตอบปัญหาธรรมะ มี 500 เล่ม

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย snowgirlsnowgirl, 1 กรกฎาคม 2017.

1. lyimlam

lyimlam สมาชิก

ขอน้อมรับหลังสือ
    หนังสือธรรมะโบราณ..หลวงปู่หล้า เขมปัตโต ตอบปัญหาธรรมะ
    เป็นจำนวน 6 เล่ม หรือมากกว่า เพื่อเผยแผ่ญาติธรรม ครับ ทั้งนี้ได้ส่ง ซองเปล่าแบบขยายข้างติดสแตมป์ จำนวน 2 ซอง จัดส่งในชื่อ นาย เลอสันต์ ยิ้มละมัย ไปแล้วนะครับ
    ขออนุโมทนาสาธุครับ
    ขอขอบคุณครับ

2. phanaeson

phanaeson 7 วัน 7 เดือน 7 ปี 7 ชาติ

19 พฤษภาคม 2018
    ได้รับหนังสือแล้วครับ เดี๋ยวจะนำจ่ายตามศูยน์ปฎิบัติธรรม ต่อไปครับ อนุโทธนาบุญ ครับ

3. ครูเรือง

ครูเรือง เป็นที่รู้จักกันดี

ผมต้องการรับ 16 เล่ม ครับ
    วันจันทร์ที่ 3 กันยายน 2561 ผมจะส่งซองแสตมป์มาให้ครับ (ครูเรือง)

ได้ส่งซอง, แสตมป์ไปแล้ว วันนี้ (4 ก.ย. 61) ถ้าผิดพลาดอย่างไร หรือมีปัญหาใดๆ ช่วยโทร. แจ้งผมด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 กันยายน 2018
  4. phanaeson

phanaeson 7 วัน 7 เดือน 7 ปี 7 ชาติ

19 พฤษภาคม 2018
    ซ้ำอีกที อ่านคร่าวแล้วดีมากครับ จิตสงบลงเยอะ ที่ส่งมามากกว่าที่ขอไว้หลายเท่าตัว มีน้ำใจจริงๆ ขอชื่นชมครับในจิตอันเป็นกุศล เดี๋ยวผมจะนำจ่ายในจุดต่างๆ ที่คิดว่าเกิดประโยชน์สูงสุด ให้สมกับเจตจำนงผู้แจกครับ
    ขอบคุณครับ

5. lyimlam

lyimlam สมาชิก

...ได้รับหนักสือแล้วครับ ขออนุโมทนาสาธุครับ...
    ตอนนี้ได้นำเผยแผ่ สู่ญาติธรรม ผู้สนใจในหลักธรรมคำสอน พ่อแม่ครูบาอาจารย์หลวงปู่หล้า เขมปัตโต บ้างแล้วครับ
    ....ขออนุโมทนามิ สาธุ ครับ...

6. taytaro

taytaro สมาชิกใหม่

28 กันยายน 2006
    หนังสือยังมีเหลืออยู่อีกไหมครับ