แจกฟรี ไม่มีค่าส่ง.. พระผู้มากล้นด้วยบุญบารมี เนื้อพิเศษ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย อุดมสมพร, 7 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. อุดมสมพร

อุดมสมพร เป็นที่รู้จักกันดี

"พระผู้มากล้นด้วยบุญบารมี"หลวงปู่ศรี มหาวีโร"
    แจกฟรี ไม่มีค่าส่ง..10 องค์ เท่านั้น...สมเด็จหลังโต๊ะหมู่ หลวงปู่ศรี มหาวีโร เนื้อพิเศษ คุณโอ๋ มอบมวลสาร ผงชานหมาก โลหิตธาตุ ที่เหลือจากการตรวจและผงตะไบพระเก่า และมวลสารอื่นๆให้คณะผู้จัดสร้างนำไปเป็นมวลสารในการสร้าง..และนำถวายหลวงปู่ศรี เมตตาอธิษฐานจิตเมื่อ 22/01/54(ช่วงเช้า)จำนวนการจัดสร้าง 2,000องค์ คณะศิษย์หลวงปู่ศรีสร้างเพื่อแจก...ในงานทำบุญอายุวัฒนะมงคลหลวงปู่ศรี มหาวีโร เมื่อ 22 มกราคม 2554 แจกในงานประมาณ 1,000องค์ ส่วนอีก1,000องค์ คณะผู้สร้างมอบให้ วัดป่าพรมสอนสว่างธรรม (สาขาวัดป่ากุง) บ้านหาญหก ต.หัวโทน อ.สุวรรณภูมิ จ.ร้อยเอ็ด...เพื่อมอบให้กับผู้ที่ร่วมเป็นกรรมการในงานทอดผ้าป่าสามมัคคีสมทบทุนซื้อที่ดินเพื่อสร้างเมรุ ส่วนตัวผมได้รับแจกมา 10องค์ ขอมอบให้เพื่อนสมากชิกเวปพลังจิตที่มีความศรัทธาในองค์หลวงปู่ศรี (ถ้าไม่ศรัทธาโปรดอย่ารับไป) เพียง10 ท่านๆละ 1 องค์เท่านั้นนะครับ..ลงชื่อในกระทู้(หากลงชื่อเกิน10ท่านก็แจกแค่10นะครับ) แล้วแจ้งชื่อที่อยู่ทางpm พร้อมจัดส่งEMSฟรีๆ ไม่ต้องส่งซองหรือแสตมป์..ไม่มีค่าตอบแทน..หรือข้อแลกเปลี่ยนใดๆทั้งสิ้น...แจกแล้วแจกเลย?ครับ...เชิญทุกท่านครับ..ขอบคุณครับ:cool:ครบจำนวน 10 ท่านแล้วครับ ขอหยุดแจกชั่วคราวก่อนครับ...หากได้รับพระมาอีกจะนำมาแจกเพิ่ม...โปรดคอยติดตาม..ตอนต่อไป..ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      33.9 KB
      เปิดดู:
      82
      ขนาดไฟล์:
      36.9 KB
      เปิดดู:
      92
      ขนาดไฟล์:
      36.2 KB
      เปิดดู:
      89
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กุมภาพันธ์ 2011
  2. jj85

jj85 เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2009
    ขอรับหนึ่งองค์ครับผม
    อนุโมทนาสาธุด้วยครับ
    สาธุ
    นาย กิตติคุณ บุญทั่ง
    49/15 ม.9 ถ.ศรีนครินทร์
    บางนา กทม. 10260
    สาธุ

3. noiptt

noiptt เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับ 1 องค์ครับ ขอบคุณมาก

4. เพอร์ปา

เพอร์ปา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับด้วยครับ จะ PM ที่อยู่ไปนะครับ

5. Pariyawit

Pariyawit เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับด้วยครับ 1 องค์ ขอบคุณครับ
    อนุโมทนา สาธุ

ที่อยู่ ขออนุญาต PM ไปให้นะครับ

6. สีกาแก้ว

สีกาแก้ว Active Member

11 กันยายน 2009
    ขอรับไว้ให้คุณพ่อไว้บูชาด้วยค่ะ จะ PM ที่อยู่ไปนะคะ

7. nrngy

nrngy เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาด้วยค่ะ ขอรับ 1 องค์นะคะ
    ที่อยู่ส่งทาง PM ค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

8. Jumbo A

Jumbo A เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

28 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอรับไว้บูชาสักองค์ครับ

9. pha73

pha73 เป็นที่รู้จักกันดี

31 ธันวาคม 2009
    ขออนุโมทนาด้วยครับ เสียดายมาช้าไปครบ10องค์แล้ว <!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กุมภาพันธ์ 2011
  10. น้องฟาง

น้องฟาง เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับบูชาไว้ด้วยครับ 1 องค์
    แล้วจะ PM ที่อยู่ให้คับ
    ขอบคุณครับ

11. darkkasipa

darkkasipa Active Member

อนุโมทนาครับ ขอลงชื่อรับนึงคนนะครับ
    ส่วนชื่อที่อยู่ จะส่งให้ทาง PM

ขอบคุณครับ

12. อุดมสมพร

ก่อนอื่นต้องขออภัยผู้ดูแลเวป ไม่รู้ว่าผมลงผิดหน้าหรือเปล่า พอดีเป็นสมาชิกใหม่ กราบขออภัยด้วยครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่มีความศรัทธาในองค์หลวงปู่ศรี มหาวีโร ครบ10ท่านไวปานสายฟ้าแล็บ..มีเกินมาด้วย..ขอแจกแค่10 ท่านตามลำดับการpost อันดับแรกคือคุณบ่าวเจียงใหม่...อันดับสุดท้ายคือคุณJambo A ส่วนท่านที่อันดับเกิน10..ไว้โอกาสหน้าผมได้พระมาอีกจะนำมาแจกอีกในกระทู้นี้อีก..โปรดคอยติดตามตอนต่อไป..และต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วย....ขอบคุณครับ
    ครบจำนวน 10 ท่านแล้วครับ ขอหยุดแจกชั่วคราวก่อนครับ...หากได้รับพระมาอีกจะนำมาแจกเพิ่ม...โปรดคอยติดตาม..ตอนต่อไป..ขอบคุณครับ

13. ทหารเก่า

ทหารเก่า เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2010
    ต้องลงห้อง แจกฟรีครับ ผมขอร่วมอนุโมทนาในบุญและกุศลจิต ในครั้งนี้ด้วยครับขอให้บุญนี้ยิ่งใหญ่ทวีคูณ ยิ่ง ยิ่ง ขึ้นครับ สาธุ สาธุ สาธุ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      22.9 KB
      เปิดดู:
      53
  14. อุดมสมพร

ขอบคุณครับคุณsompab16
    อนุโมทนาบุญถึงทุกท่านด้วยครับแจกเพื่อเป็นธรรมทาน บูชาพระคุณองค์หลวงปู่ศรี มหาวีโร ตามคำสอนของหลวงปู่ที่เคยกล่าวไว้ว่า "ทำกันแล้วเอาไปแจกกันให้ทั่วๆเด้อ..อย่าเอาไปขาย มันฮ้าย(ร้าย)เด้อ..ขอบคุณมากครับ ผิดพลาดไปขออภัยและช่วยชี้แนะด้วย

15. izeberry

izeberry เป็นที่รู้จักกันดี

มาช้าไปรึป่าว
    แต่ประสงค์รับบูชาไว้ 1 องค์ เพื่่อเป็นมงคล

ขอบคุณ คับ<!-- google_ad_section_end -->

16. อุดมสมพร

จัดส่งพระให้ทุกท่าน 10 ท่านที่ขอมาตามอันดับการpost ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจพบกันใหม่โอกาสหน้าครับ..
    "เดินตามธรรมะ พุทธะตรัสไว้ ไม่ให้แก้ไกล แก้ใจของตน บางคนเกิดมา กังวลไม่วาง ไม่สร่างสักที ตายแล้วว่าหนี ออกจากกังวล บางคนเขาใจ ไม่ใช่ทั้งนั้น เรื่องเล็ก เรื่องใหญ่ ต้องแก้ ต้องไข ได้ในชาตินี้"
    ***ธรรมโอวาส หลวงปู่ศรี มหาวีโร***

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 กุมภาพันธ์ 2011
  17. ทหารเก่า

ทหารเก่า เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2010
    หลวงปู่ศรีท่านทรงเป็นอริยสงฆ์เจ้าไปแล้ว และยังมีศิษย์ที่มีจิตใจอันเป็นกุศลอีก ปลาบปลึ้มสุดใจครับ

18. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาบุญนะคะ ติงเคารพศรัทธาองค์หลวงปู่ศรี มหาวีโร มากค่ะ เคยไปล้างจาน ที่วัดผาน้ำย้อย นั่งรถไปจากมหาสารคาม ตอนนั้น ยังไม่รู้จักองค์หลวงปู่ เพิ่งได้มาอ่านประวัติและคำสอนขององค์ท่านในภายหลัง จากห้องสมุดวัดป่าวังน้ำทิพย์

19. อุดมสมพร

สวัสดีครับ..คุณติงติง
    สาธุ..สาธุ ครับ..ขออนุโมทนาด้วยเช่นกันที่มีโอกาสไปล้างจานที่วัดผาน้ำย้อย..หากคุณมีความศรัทธาในองค์หลวงปู่ศรี ผมจึงอยากมอบวัตถุมงคลของท่านไว้ให้บูชา เป็นมงคลชีวิต 1องค์..post ขอชื่อที่อยู่ในการจัดส่งพระเลยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กุมภาพันธ์ 2011
  20. darkkasipa

darkkasipa Active Member

ได้รับเรียบร้อยแล้วนะครับ รวดเร็วมากๆ
    ขอขอบคุณครับ
    อนุโมทนาบุญครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้