หมดแล้ว แจกฟรี 5/12/66 (วันพ่อแห่งชาติ)

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Anantsit, 5 ธันวาคม 2023.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Anantsit

Anantsit เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขออนุญาตแจกฟรี ครั้งที่2 เพื่อบูชาเท่านั้น

แจกในวาระโอกาสพิเศษ วันพ่อแห่งชาติ ปีพ.ศ.2566 (ตรงกับวันพระ)

รอบนี้มีเพียง 1 ลูกเท่านั้นครับ

#แจกเฉพาะในโพสต์นี้เท่านั้นครับ

#ไม่รับจองช่องทางอื่นใดๆทั้งสิ้นครับ

#จัดส่งฟรี ไปรษณีย์ไทย EMS ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆครับ

#ห้ามขอคัดเลือกลูกใดๆทั้งสิ้นครับ ผมคัดมาแล้วครับ สวยมาตรฐานทุกลูกครับ

#รบกวนอ่านก่อนรับสิทธิ์จองครับ มีกฎกติกาดังนี้ครับ

1.รับบูชาในโพสต์นี้เท่านั้น พิมพ์ก่อนได้ก่อนตามลำกับการจองครับ #รอบนี้แจกเพียง 1 ลูกครับ #ไม่รับจองช่องทางอื่นใดๆทั้งสิ้นครับ

2. เขียนชื่อจริง - นามสกุลจริงให้ชัดเจนพร้อมกล่างคำสัจจะวาจาตามนี้...

ข้าพเจ้า ชื่อ..... นามสกุล..... ขอกล่าวคำสัจจะวาจาต่อคุณพระรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย ขอรับสิ่งอันเป็นมงคลนี้ เพื่อบูชาเท่านั้น จะไม่นำไปขายต่อ ปล่อยเช่าบูชา ใดๆทั้งสิ้น ขอให้ข้าพเจ้ามีความสุขความเจริญรุ่งเรืองทั้งทางธรรมและโลกด้วยเทอญ #ข้อนี้สำคัญมากต้องพิมพ์ลงในโพสต์นี้ให้ครบครับ

3. ลงชื่อนามสกุล และที่อยู่/เบอร์โทร จัดส่งให้ชัดเจนครับ

4.ให้สิทธิ์เฉพาะท่านที่ไม่เคยได้เท่านั้น หากเคยได้รับแล้วถือว่าไม่ได้รับสิทธิ์ทุกกรณีครับ #โดยยึดการตัดสินของผมเป็นสิทธิ์ขาดครับ

5.รอการยืนยันจากผม (Anantsit) เท่านั้น หากท่านจองสำเร็จ ผมจะพิมพ์คำว่า "ท่านได้รับสิทธิ์ครับ"

#สำหรับท่านที่สนใจ รบกวนพิมพ์รายละเอียดครบตามที่ได้ระบุไว้ครับ หากพิมพ์รายละเอียดไม่ครบถ้วน ถือว่าเป็นโมฆะโดยยึดการตัดสินของผมเป็นสิทธิ์ขาดครับ

#ขอให้ผู้ได้ที่รับลูกอมบูชาครั้งนี้ พบแต่ความสุขความเจริญรุ่งเรืองทั้งทางธรรมและโลกทุกท่านครับ

โมทนาบุญกุศล สาธุครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 ธันวาคม 2023
  2. Anantsit

Anantsit เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

เครดิตข้อมูล : คุณเนาว์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 ธันวาคม 2023
  3. Anantsit

รอบนี้แจกเพียง 1 ลูกเท่านั้น #รบกวนอ่านก่อนรับสิทธิ์จองด้วยครับครับ

4. mai321

mai321 เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2013
    ข้าพเจ้า นายอมรศักดิ์ พุทธสาย ขอกล่าวคำสัจจะวาจาต่อคุณพระรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย ขอรับสิ่งอันเป็นมงคลนี้ เพื่อบูชาเท่านั้น จะไม่นำไปขายต่อ ปล่อยเช่าบูชา ใดๆทั้งสิ้น ขอให้ข้าพเจ้ามีความสุขความเจริญรุ่งเรืองทั้งทางธรรมและโลกด้วยเทอญ
    081-1377020
    อมรศักดิ์ พุทธสาย
    92/34 ม.3 ถนนอัครวิถี ต.ขนอม อ.ขนอม นครศรีธรรมราช
    80210

5. Anantsit

ท่านได้รับสิทธิ์ครับ สาธุครับ

6. Anantsit

รับสิทธิ์ครบแล้วครับ จัดส่งของภายในวันนี้ครับ ส่งแล้วผมจะแจ้งเลข EMS ให้ทราบอีกครั้งครับ สาธุครับ

7. Anantsit

วันพุธที่ 6/12/2566 จัดส่งไปรษณีย์ไทย EMS ให้เรียบร้อยครับ สาธุครับ

8. mai321

mai321 เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2013
    ได้รับลูกอมแล้ว จะนำมากำเจริญภาวนา ขอบคุณครับ

9. Anantsit

ยินดีครับ โมทนาบุญ สาธุครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้