แจกลูกสุนัข น่ารัก ๆ ครับ ด่วน ๆ ครับ

ในห้อง 'ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์และสัตว์' ตั้งกระทู้โดย เมตตาวิหารี, 27 เมษายน 2009.

1. เมตตาวิหารี

เมตตาวิหารี เป็นที่รู้จักกันดี

21 ธันวาคม 2008
    บุญรักษาครับ

ท่านใดมีความรักและความเมตตา ขอเชิญรับลูกสุนัข น่าร๊ากก น่ารักไปอุปการะครับ จิง ๆแล้วอยากจะเลี้ยงไว้เองครับ แต่เนื่องจากบ้านมีสถานที่ไม่เพียงพอครับ ( เพราะมีแล้ว สามตัวครับ ) จึงอยากจะแบ่งให้ท่านที่มีจิตเมตตารับไปอุปการะครับ ออกมาทั้งหมด 7 ตัวครับ แต่ตอนนี้ มี 4 ตัว ครับ เพราะมีคนรับไปอุปการะบ้างแล้ว ตัวผู้สอง ตัวเมียสองครับ
    ต้องรับไปเป็นคู่นะครับ เพราะโดยมากจะขอแต่ตัวผู้น่ะครับ ถ้าท่านเห็นแล้ว ท่านจะเกิดความรักความเมตตาขึ้นมาทันทีครับ เพราะน่ารักมาก ผมจับคู่ไว้อย่างลงตัวครับ

1. สีดำ (สี่ตา ) เพศผู้ กับ สีน้ำตาลอ่อน เพศเมีย

2. สีน้ำตาลเข้ม ( สี่ตา ) เพศผู้ กับ สีน้ำตาลเข้ม เพศเมีย

*สายพันธุ์ เทอเลียผสม กระเป๋า ครับ โตเต็มที่แล้ว ตัวไม่ใหญ่ครับ พันธุ์เล็กครับ

* ให้ฟรีนะครับ แต่ต้องรักจิง ๆ นะครับ เพราะผมไม่ชอบค้าชีวิตครับ

ท่านใดสนใจรบกวนแจ้งที่หน้าบอรด์และ pm แจ้ง เบอร์โทรกลับได้เลยครับ

สถานที่รับสุนัขนะครับ ( นัดเจอที่ โลตัสพระราม 4 )

* ระยะเวลานัดมอบ ประมาณวันที่ 1 พฤษภาคม เพราะเป็นวันหยุดครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 เมษายน 2009
  2. เมตตาวิหารี

เมตตาวิหารี เป็นที่รู้จักกันดี

ให้ฟรีนะครับ แต่ต้องรักจิง ๆ นะครับ เพราะผมไม่ชอบค้าชีวิตครับ

ท่านใดสนใจรบกวนแจ้งไว้ที่หน้าบรอด์และ pm แจ้ง เบอร์โทรกลับได้เลยครับ

มีสองคู่ ก้อคงต้อง สองท่านนะครับ ท่านละคู่ครับ

3. raiderman

raiderman เป็นที่รู้จักกันดี

เออ ม่ีคนมารับติดต่อไว้รึยังครับ
    พอดีที่บ้านมีที่อะครับ
    แล้วอยากได้หมาตัวเล็กๆ มาเลี้ยงพอดี
    PM เบอร์ไปแล้วนะครับ

4. เมตตาวิหารี

บุญรักษาทุกท่านครับ

ท่าน นะ ได้โทรติดต่อกลับมาแล้วครับ หมดลงอย่างรวดเร็วครับ
    กราบขอบพระคุณทุกท่านนะครับ ที่เข้ามาอ่านกระทู้ของกระผม

ขอบุญรักษาทุกท่านครับ

อนุโมทนาสาธุการครับ