แจกหนังสือสวดมนต์ พร้อมพระ ค่ะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย jasmins, 3 พฤษภาคม 2010.

1. jasmins

jasmins เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2009
    กติกา คือ ช่วยส่งซองเปล่าขนาด ครึ่งเอ4 คือ A5 ติดแสตมป์ 6 บาท ส่งมาที่

ภัทธิรา
    11/59 ถนนกาญจนภิเษก
    แขวงหลักสอง
    เขตบางแค
    กทม 10160

ช่วยระบุที่มุมซองว่ารับหนังสือสวดมนต์+พระ

แจกท่านละ 1 ชุดเพราะว่าต้องการให้ได้ทั่วถึงค่ะ และไม่สามารถเลือกได้ ต้องขอโทษด้วยค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 พฤษภาคม 2010
  2. vinnatam

vinnatam เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาครับ ไม่ทราบว่ารับได้กี่ชุดครับ สาธุ

--------------------------------------------------------------------------------
    ดูดวง เสริมดวงชะตา ค่าดูไม่แพงราคาถูก แถมยัง ได้บุญ ร่วมสร้าง วัดธรรมะเจดีย์
    ดูดวง คลิ๊กเลยครับ แล้วจะพบคำตอบ

ด่วน !!! ร่วมทำบุญสร้างวัด บุญใหญ่ไม่มีได้ง่ายๆ ที่กระทู้นี้ครับ
    โครงการ วิณณ๋าธรรม เพื่อประโยชน์มนุษย์ ตอน สร้างวัดธรรมะเจดีย์

ด่วน !!! บุญใหญ่ไม่แพ้กัน เชิญเป็นเจ้าภาพงานบวชและนำลูกหลานท่านมาบวชได้แล้วที่นี่ครับ
    โครงการ วิณณ๋าธรรม เพื่อประโยชน์มนุษย์ ตอน บวชสามเณรฤดูร้อนแด่พระพุทธเจ้าและแผ่นดิน

3. huten

huten เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2009
    อนุโมทนา สาธุ ขอให้สำเร็จมรรคผลทุกประการค่ะ

4. tudanu

tudanu เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุญาตนะครับ เห็นอัตราแปลก
    จาก
    http://www.thailandpost.com/product_servicedetail.asp?cat_id=4&product_id=44-S-000001

ไม่เกิน 20 กรัม ติดแสตมป์ 3.00 บาท
    เกิน 20 กรัม แต่ไม่เกิน 100 กรัม ติดแสตมป์ 5.00 บาท
    เกิน 100 กรัม แต่ไม่เกิน 250 กรัม ติดแสตมป์ 9.00 บาท

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 พฤษภาคม 2010