แจกไฟล์ฟรี บทสวดมนต์ " พระบรมมหาจักพรรดิ "

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย goodjob2u, 30 พฤษภาคม 2013.

1. goodjob2u

goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เป็นบทสวดที่มีพุทธคุณสูงมากครับ..เป็นการรวมบารมีเข้าตัว เพื่อทำให้ชีวิตเกิดมงคล สติและปัญญา..เป็นบทสวดที่ครูอาจารย์ แนะนำมาครับ...เพื่อนๆ ลองสวดดูครับ จะเห็นอานุภาพแห่งพุทธคุณ ธรรมคุณ และสังฆคุณ ว่ามีอยู่จริง และเห็นได้กับผู้ปฏิบัติทุกท่านครับ....

โหลดตามไฟล์ที่แนบมาให้เลยครับ.... :cool:

ขอให้ทุกท่านเจริญในธรรมครับ...สาธุ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. onesav

onesav เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2006
    ขออนุโมทนาด้วยครับ
    กรุณาส่งมาที่
    นายณัฐพงศ์ รัตนพันธุ์
    82 ถนนหมู่บ้านพัฒนา ตำบลปากแพรก
    อำเภอทุ่งสง จังหวัดนครศรีธรรมราช
    80110

3. Wheeler990

Wheeler990 เป็นที่รู้จักกันดี

กดโหลด File ได้เลยนะครับ เป็น File .Pdf
    โมทนาครับ
    ^^