แนะนำขุนแผนที่เด่นเรื่องสาวๆแต่ราคาไม่แรงๆเกินไปให้ทีครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย jaetechno, 2 กันยายน 2014.

1. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

เผอิญเป็นพวกหาเช้ากินค่ำ งบน้อย เลยไม่มีเวลาหาแฟน อยากได้ขุนแผนหรือของเสน่ห์ที่ราคาไม่แรงเกินฐานะ ไว้ใช้อ่ะครับ พี่ๆ น้องๆ ท่านใดมีคำแนะนำ มีลายแทงแนะนำด้วยครับ นึกว่าเอ็นดูผม โสดมาหลายปี :':)':)'(

2. FATAL_FRAME

FATAL_FRAME เป็นที่รู้จักกันดี

ราคาไม่แรง ลองนี่ดูครับ​

แผ่นปก CD หนังครับ ไม่น่าเกิน ใบแดง 1 ใบพร้อม CD เด่นเรื่องสาวเพราะมี สาวๆสี่คน หลังปก CD เลย ได้หนังมาดูอีก

ถ้า DVD หรือ Bluray ก็ราคาแรงหน่อย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กันยายน 2014
  3. jaetechno

หมายถึง พระขุนแผน 5555555+ ไม่ใช่หนัง

4. FATAL_FRAME

FATAL_FRAME เป็นที่รู้จักกันดี

ราคาแรง แต่ที่ 1 ในดวงใจ

ขุนแผนน้ำผึ้ง หลวงปู่ชื่น (เสนห์สายบน)​

ประสบการณ์สุดยอดครับเรื่องเมตตามหานิยม เข้าสังคม ไฮโซ ​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กันยายน 2014
  5. FATAL_FRAME

ราคาแรงอีก แต่ที่ 1 ในดวงใจอีกเช่นกัน (สายล่าง)

ขุนแผนสามอาถรรพ์(มีพราย) .... ประสบการณ์ถ้าของแท้นี่พูดกันยาว

แต่ปัญหาของรุ่นนี้ เก๊ก็มี ปลอมก็เพียบ เสริมก็เยอะ บล็อคยังอยู่ เคยให้ผู้เชี่ยวชาญดูให้ สิบกว่าองค์ ของจริงมีแค่ 3

6. jaetechno

แหมขอราคาเบาๆครับ สององค์ นี้ราคาไปสุดกระดิ่งแมวแล้วครับ 555+

7. FATAL_FRAME

ถึง...ราคาเบาๆ แต่ใช้เองจนติดใจ

ขุนแผนนาคเกี้ยวตรึงจิต ของคุณ Davenko ทำออกงานบุญ (เสนห์สายบน)

ตอนแรกผมขอทีมสร้างมาเทส ได้เมตตาเสนห์จาก คนรอบข้างโดยเฉพาะสาวๆดีก็ ติดใจดีนะ กินฟรีก็บ่อย Line ก็ไม่เคยว่างจากสาวๆคุยสัพเพเหระแล้วเป็นสาวบ้านมีกะตังค์ทั้งนั้น งานที่ได้จากเพศตรงข้ามก็ถี่เยอะขึ้น

แต่ใช้สักพักผมต้องส่งกลับไปเสกให้ครบพิธี พอได้กลับมาผมก็ไม่ได้ใส่เพราะ ห้อยองค์อืนติดใจอยู่ ช่วงที่ไม่ได้ใส่กรุ๊ปทีมสาวๆทีคุยกันบ่อยก็หายไปเกือบทั้งกรุ๊ป จนผมตอบในกระทู้ เครื่องรางมหาเสนห์นั่นไป หลายคนก็บอกว่าเป็นเหมือนกันกรณีเปลี่ยนพระใส่

ทีนี้ อยู่ดีๆก็เอากลับมาใส่ (เสกครบพิธีแล้ว) แบบบังเอิญๆ เท่านั้นหละไม่ตั้งใจ ทีนี้เรื่องสตรี เรื่องเพศ เรื่องงานจากสตรีเพศ กลับมาใหม่...จนแบบเห็นชัดๆ ทีนี้ผมแทบไม่เอาลงจากคอเลยเวลาออกไปใหน เป็นพระที่ผมห้อยร่วมคอตลอด ไม่มีออปชั่นเสริมใส่อะไรข้างหลังอะไรทั้งสิ้นเนื้อธรรมดาๆเดิมๆไม่ใช่องค์กรรมการด้วยแล้ว องค์นี้เป็นองค์ใหม่ไม่ใช่องค์ที่ผมเทสที่อันแรกผมติดใจอีก (หมายความว่าจะองค์ใหนก็เหมือนกัน)

หลายคนเห็นว่าพระใหม่ ไม่ได้ดำริสร้างจากเกจิองค์ใดแน่ชัด ทำออกงานบุญทั่วไปไม่ใช่ศูนย์โฆษณาหรือโปรโมตพระเครื่อง(เจตนาทำออกงานบุญแบบนี้แหละครับทำให้พระมีแรงครู แรงมากๆ สังเกตุพระที่แรงๆเป็นตำนาน แบบปากต่อปาก นี่ส่วนใหญ่เพราะทำออกงานบุญแทบทั้งนั้นไม่ได้ผ่านศูนย์พระ) หลายคนที่รู้จักจะห้อยพระจากครูบาอาจารย์ที่เป็นแกนหลักตรงๆมากกว่าอย่าง หลวงปู่ทิม หลวงปู่ชื่น หลวงพ่อด้านเสนห์ต่างๆ แต่พอเป็นพระที่ร่วมปลุกเสกหลายท่านกลับจะ นิยมเก็บเอาไว้มากกว่า

ลองได้ห้อยใส่ๆไปไม่คิดมาก หรือเอามาเสริมพระร่วมพระที่ห้อยคอดูละกันครับ พูดไปไม่เหมือนลองประสบด้วยตัวเอง

หลายคนมาถามผม ว่าอยากได้พระราคาเบาๆเสนห์แรงๆ ก็บอกให้ลองๆ ยังไม่ยอมลองกัน 555 ได้ไปไปลองกันเองนะครับ องค์นี้ มีพรายแต่พรายได้หลวงพ่อที่เคารพท่านยกระดับให้ จนเป็นพรายทิพย์หมดแล้ว สามารถถามได้จากทั่นเจ้ากรมเสนห์ให้การยืนยันได้ครับ เรื่องโภคทรัพย์ผมก็ได้งานจาก สตรีก็บ่อยนะ ​

คุณ jaetechono ก็มี เอามาห้อยบ้าง................หลังงาช้างอีกต่างหาก ผมยังไม่ได้ใช้เลยออปชั่นพิเศษ องค์แบบนั้น

สวดกับ คาถาขุนแผน สุนะโมโล 108 จบช่วงเช้าก่อนออกไปทำงาน ได้ก็ดีนะยิ่งแรงๆ อันนี้เทสลองกับตัวเองๆ​

8. aeziss

aeziss เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2006
    เจอ ขุนแผนดีวีดีท่านFATAL_FRAME ถึงกับเงิบเลย ฮ่าๆ แนะนำพระขุนแผนรุ่นแรก หลวงพ่อตัด วัดชายนา พันกว่าๆ ในราคาที่คุณสัมผัสได้ ครบเครื่องจริงๆ คอนเฟิร์ม

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      55.8 KB
      เปิดดู:
      272
  9. FATAL_FRAME

ขุนแผนหลวงพ่อตัดรุ่น 1 เด่นด้านเสนห์มากตามที่พี่บอกครับ เขาว่ากันว่าน้องๆน้ำผึ้งเลย(พี่มดยืนยัน) รวมทั้งศิษย์สาย วชน. ทุกท่าน แต่ปัญหาที่หลายๆที่ท่านเจอรวมทั้งผม

คือต้องห้อยไปสักระยะ รอเวลา"คลิ๊ก" พอคลิ๊กได้นี่ ยาวเลย แต่หลายคนใจร้อน(รวมถึงห้อยละร้อนด้วย) ทนนานไม่ค่อยได้(ผมก็ด้วยนะ)

แต่พี่เซียนสายนี้บอกเคยลองห้อยรวมๆ ได้ละ ดีเยี่ยมเลยครับแต่ติดที่องค์ใหญ่มากๆ...

มีคนที่พี่สนิท เคยจับพลัง ขุนแผนหลวงพ่อตัดรุ่น 1 ให้พี่เขาบอกว่า แรงนะแรงเอาเรื่องเลย พี่เขายืนยีนเรื่องพลังพระพุทธคุณหลวงพ่อตัด ด้านเสนห์ของท่าน การันตีครับ

พระในรูปจากเวบไม่ใช่ของผมนะครับ

10. kengnaja

kengnaja เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2009
    รอ"ขุนแผนมหาพราย"ไหมครับ อิ อิ
    นาคเกี้ยวใช้ดีครับ บอกต่อ^^
    พรายเพียบ แจกให้ลูกค้า พี่เขาบอก สาวตรึม
    หลวงพ่อแหยม นี่ก็เด็ดจริง
    ว่างๆจะมาเล่าให้ฟังต่อ
    แต่ของเด็ดหายากนี่ ต้องพรายเดี่ยว พรายคู่ หลวงปู่แก้วครับ เร็วแรงการันตี^^

11. jaetechno

หลวงพ่อตัดเคยใช้รุ่น 2 เมตาเย็นๆครับ รุ่น 1 ยังไม่เคยลองเคยได้ยินพี่มดการันตีเหมือนกัน ว่าแทนน้ำผึ้งได้

เอิ่ม..เปิดตัวรึยังงครับ รูปร่างท่านเป็นแบบไหน อิอิ อย่าลืมมาเล่าหลวงพ่อแหยมนะครัช พรายคู่ เหมือนราคาจะไปไกลสุดกู่แล้ววว 55+

12. มหานิยม

มหานิยม เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2011
    ขออนุญาตแนะนำ
    1. ขุนแผนรุ่น2 หลวงพ่อตัด วัดชายนา องค์นี้แรงน้องๆขุนแผนน้ำผึ้งหลวงปู่ชื่นเลยล่ะ
    2. ขุนแผนอุ้มนางมหาพิศวาส อ.สมราชฐ์ รองว่าคาถาแล้วแขวนดู รับรองสมใจท่านแน่
    3. ขุนแผนอาจารย์เวท สุรินทร์ เสน่ห์นำกินตับอิ่มเลยล่ะ ลองๆดูนะครับ

13. phattharaphong

phattharaphong เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2010
    หลวงพ่อสงวน วัดไผ่พันมือ ครับ

14. kengnaja

kengnaja เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2009
    กำลังรวบรวมเตรียมเปิดตัวของเด็ด แพะหลวงพ่อลัดถ้าแท้ก็เจ๋งครับ แต่พรายคู่คือที่สุดสำหรับผมแล้วครับ เร็ว แรง ไว:cool::cool::cool:

15. jaetechno

อ่าว เพื่อนๆพี่ๆ ท่านไหนมีข้อสงสัยเกี่ยวกับ "ขุนแผน" เข้ามาถามได้นะครับ มีผู้ใหญ่ใจดีหลายท่าน(ไม่ใช่ผม) พร้อมมาตอบคำถามครับอิอิ

16. FATAL_FRAME

ขุนแผนตะโพน หลวงพ่อแช่ม วัดตาก้อง เกจิ สหมิกธรรม(บางทีเขียนว่าเป็นพระอาจารย์ของหลวงพ่อเต๋ วัดคงทอง)

เด่นเรื่อง มหาเสนห์มหานิยม และ มหาอุต พุทธคุณแรงๆแต่ราคาไม่แรงมาก(พี่เซียนจับพลังวัดให้ครับ)

เป็นขุนแผนที่ผมตามอ่านไม่เจอ ประสบการณ์ใครมาเล่าตามเวบเลยแปลก

แต่ ขึ้นเวบประมูลพระเมื่อไหร่จะถูกbid เช่าต่อทันทีในเวลาไม่นาน

ยังสงสัยบัดนี้ ว่า ปสก. ห้อยละเป็นอย่างไร ยังตามหาคนมาเล่าอยู่จนบัดนี้

17. chattrg

chattrg เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    ของอาจารย์อะไรครับ

ราคาตอนนี้ อยู่ที่ไหน ครับ

18. misu

misu เป็นที่รู้จักกันดี

-แนะนำขุนแผนครูบาจันต๊ะ..รุ่นแรก หรือรุ่น2ก็ได้ครับ
    -สายฆารวาสมีเยอะ ที่ใช้อยู่ คือของอาจารย์แทน ทิวาสุข สร้างจากเนื้อว่าน เสกด้วยอำนาจพุทธคุณ แนะนำครับ

19. misu

misu เป็นที่รู้จักกันดี

ขุนแผนรุ่นนี้ ดีมากครับ เมตตา สาวตึม ราคา2500 ขั้นตำ้ สวยก็แพง แต่แค่มาใช้ แบบธรรมดา ก็ได้ครับ หน้าไม่ชัด แต่ยันต์หลังชัด ก็ราคา2500 ผมว่าราคานี้ ซื้อได้เลยครับ ..เชียร์อีกแรง

20. hitz19

hitz19 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอแนะนำจากประสบการณ์ของตนเองและเพื่อนๆที่เด่นด้านเมตตาแบบรู้สึกได้ครับ
    พระขุนแผนหลวงปู่หมุน วัดป่าหนองหล่ม หลักพัน
    พระขุนแผนหลวงปู่เสงี่ยม วัดสุวรรณเจดีย์ หลักร้อย