แนะนำหมอดูแม่นมากค่ะ - อ. ได้ฤกษ์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พลับ พลับ, 2 กรกฎาคม 2011.

1. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    วันนี้ได้ดูดวงประจำปีกับอ.ได้ฤกษ์ครับ หุๆ กลายเป็นขาประจำซะแล้วครับตอนนี้

2. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

31 กรกฎาคม 2010
    เอาบุญมาฝากครับ

เมื่อสัปดาห์ก่อนได้มีโอกาสไปประจวบคีรีขันธ์มาครับ
    ได้ไปกราบขอพร หลวงปู่ทวด ที่วัดห้วยมงคล และท้าวมหาพรหม
    ขอบุญกุศล และบารมีแห่งหลวงปู่ทวดและท้าวมหาพรหม
    ส่งผลให้ทุกท่านสมหวังในสิ่งที่หวังทุกประการนะครับ

3. GJ

GJ Active Member

17 มิถุนายน 2006
    ดูกับอาจารย์มานานเเล้ว เพิ่งมีโอกาสได้มาเม้น อาจารย์ดูเเม่นมาก ใจดี ถามเเกกี่เรื่องเเม่นหมด เเม้เหตุการณ์มันไม่น่าเป็นไปได้ ไม่รู้ใช้วิธีไหนดู555 (ถามถึงหุ้น อาจารย์ไม่เล่นเเต่ยังทายเเม่นเลย)

อาจารย์ใจดีมาก จ่ายทีเดียว ดูให้ไม่อั้น (อันนี้ล้อเล่น)

มีเรื่องเดือดร้อนมา วิ่งเเจ้นไปหา อาจารย์เคลียได้หมด5555

คุ้มค่าดูมากค่ะ คอนเฟริม

4. Gobshite

Gobshite เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2011
    ตามมาให้กำลังใจ อิอิ
    รับรองพี่คนนี้ให้จริงๆครับ ที่ปรึกษาทางทั้งโลกเเละทางธรรมฮ่าๆ

5. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

เอาบุญมาฝากครับ

วันนี้มีโอกาสได้ไปทำบุญมาครับ
    และได้มีโอกาส ทำบุญโลงศพมาด้วย
    ขอให้ทุกท่านพ้นทุกข์พ้นโศกนะครับ เจริญทั้งทางโลกและทางธรรมครับ

6. ได้ฤกษ์

ขอบคุณครับบ คุณน้องjohh

7. ได้ฤกษ์

ขอบคุณครับ คุณ GJ ครับ

8. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    แวะมาเยี่ยมจ้า ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ

9. ได้ฤกษ์

ขอบคุณครับ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยดูแลสุขภาพเช่นเดียวกันนะครับ

10. ได้ฤกษ์

วันนี้มีโอกาสดีได้ไปกราบพระที่วัดอโศการาม สมุทรปราการ
    เอาบุญมาฝากทุกท่านเช่นเคยครับ
    ขอบารมีพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์และบารมีท่านพ่อลีและพ่อแม่ครูอาจารย์ทุกท่าน นำพาให้ทุกท่านพบแต่สิ่งดีๆ
    ขอบารมีพระเจ้าอโศกมหาราชให้ท่านประสบชัยชนะในการดำเนินชีวิตทุกด้านนะครับ

11. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009

โมทนาสาธุ ขอให้บุญนั้นสำเร็จทันใจและส่งคืนกลับแกผู้ให้ด้วย
    เช่นกัน เมื่อเดือนต้นเดือนที่แล้วได้กฤษ์ไปเรียนไผ่ยิปซีกับอ.อ็อด
    หลังจากที่ผลัดเรียนมาเป็นปีๆๆ ก็เลยไปสนองกิเลสเรียนสักหน่อย อ.สอนได้ใจเย็นมากๆๆ จดจนมือระวิง แต่ยังไม่ได้เวลาทบทวนตำราที่เรียนมาเลย เพราะต้องจำไผ่ให้ได้ทั้งหมดก่อน
    ว่าจะ ว่าจะอยู่หลายรอบ ครั้งนี้คงจะ เริ่มต้นจำจริงๆจังสักทีล่ะ
    ใครที่ยังไม่ได้เรียน หากสนใจก็รีบๆๆไปเรียนซะนะ เพราะอ.อ็อด
    บอกว่า ปีหน้าอาจจะไม่สอนแล้วนะตัวเอง อิ อิ .....

สุขทุกข์อยู่ที่ใจจริงหรือ.....
    จิตเป็นนายกลายเป็นบ่าวจริงหรือ......

12. poopae191

poopae191 เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2009
    หนูโทรไปมะกี้หนูเองคะอาจารย์ได้ฤกษ์ เดี่ยวสามทุ่มโทรไปนะคะ

ขอบคุณอาจารย์มากๆคะ

13. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    กะลังหาช่วงเวลาเหมาะๆ ไปเรียนกับอาจารย์ด้วยอีกคน ในช่วงที่รอนี้มีคำทำนายปักษ์แรก เดือน มิ.ย. 55 มาฝากกันอีกแล้วครับ

https://www.facebook.com/dairerkfanpage

14. aussiethai

aussiethai สมาชิกใหม่

10 มิถุนายน 2012
    มายืนยันด้วยอีกคนว่าแม่นมากครับ ดูดวงกับอาจารย์ได้ฤกษ์ทั้งแบบไพ่และแบบจักรราศีเมื่อประมาณสองอาทิตย์ก่อน อาจารย์บอกว่าให้ระวังปัญหาบางเรื่อง วันนี้ก็เจอปัญหาที่ว่าจริงๆ ถ้าใครมีปัญหาหรือเรื่องไม่สบายใจ ลองโทรปรึกษาเลยครับ

15. stevieee

stevieee สมาชิกใหม่

4 พฤศจิกายน 2010
    ได้มีโอกาสดูดวงกับ อ.ได้ฤกษ์ เมื่อปลายเดือน พ.ค. ที่ผ่านมาค่ะ ก็แม่นอยู่นะคะ อาจารย์ทายปัญหาสุขภาพได้แม่นมาก แต่เรื่องความรัก...อาจารย์บอกว่าคนที่กำลังคุยๆ ด้วยที่เค้าหายไปแล้วเดี๋ยวเค้าก็จะกลับมา เค้ากลับมาจริงๆ ตามที่อาจารย์บอกค่ะ แต่ตอนนี้ก็หายตัวไปอีกแล้ว เหนื่อยและเซ็งกับเค้าคนนี้จริงๆ ส่วนเรื่องขับรถช่วงนี้อาจารย์ก็เตือนไว้ให้ระวังๆ หน่อย ก็ถูกต้องตามที่อาจารย์เตือนไว้เลยค่ะ เพราะขับรถตกหลุมถนนบ่อยมากกกกก(ขนาดกะหลบแล้วก็ยังหลบพลาดจนได้) เจอมอไซด์ตัดหน้าตัดหลัง เฉี่ยวประตูรั้วบ้านฯลฯ แต่ก็ไม่มีอะไรร้ายแรงนะคะ ทุกอย่างผ่านไปได้ด้วยดี
    ต้องขอขอบพระคุณ อ.ได้ฤกษ์ ด้วยนะคะสำหรับข้อคิดดีๆ อาจารย์คุยสนุกเป็นกันเองจริงๆ ค่ะ ^^

16. i_aon

i_aon สมาชิก

มาคอนเฟริมความแม่นย่ำอีกเสียงค่ะ เพิ่งดูมาวันนี้เอง

17. maroo

maroo สมาชิกใหม่

29 ธันวาคม 2006
    เพศ ญ. เกิด พุธ 3/6/2524 20.10 น. จ.นครนายก

ถาม 1. เรื่องความรักที่เพิ่งเริ่มต้นจะเป็นอย่างไรต่อ เพราะมีอุปสรรคค่ะ
    2. ต้องการเรียนต่อ ที่ผ่านมามีอุปสรรคค่ะ

รบกวนด้วยค่ะ ตอนนี้จิตไม่นิ่งเลย ขอบคุณค่ะ

18. ได้ฤกษ์

ไม่ได้เข้ามาทักทายกันในกระทู้เสียนานเลยครับ

วันนี้ได้มีโอกาสได้นำเงินที่เป็นค่าครูจากท่านที่มาดูดวงบางส่วน ร่วมบริจาคช่วยเหลือคนที่ติดเชื้อ HIV กับวัดพระบาทน้ำพุ
    ขอให้บุญกุสลนี้ให้ทุกท่าน อย่าเจ็บอย่าจนนะครับ

ขออนุญาติแจ้งข่าวนิดนึงครับสำหรับ ท่านที่ใช้ มือถือระบบ Android
    จะสามารถติดตามผลงานผม ผ่านAplication "ได้ฤกษ์...ดูดวง" ในเร็วๆนี้นะครับ
    ถ้าแอพเสร็จเรียบร้อยยังไงจะแจ้งข่าวให้ทราบอีกครั้งหนึ่งครับ

19. หัดปลง

หัดปลง สมาชิกใหม่

30 มิถุนายน 2011
    ดูดวงกับอาจารย์ได้ฤกษ์ประมาณต้นเดือนค่ะ แต่เพิ่งมีโอกาสเข้ามาเม้น มีปัญหาหลายอย่าง เข้ามาดูในพลังจิตเห็นชื่ออาจารย์เลยเข้ามาอ่านดู ตอนแรกก็ไม่มั่นใจนะคะ แต่ก็ลองโทรสอบถามดู อาจารย์ใจดีมากค่ะ คุยเบื้องต้นอาจารย์ให้กำลังใจให้คำแนะนำที่ดีมากเลยค่ะ มีปัญหาหลายๆเรื่องยังไม่พร้อมโอนเงินอาจารย์ให้ดูก่อนเลยค่ะแล้วโอนทีหลังไม่เคยเจอที่ไหนเลยค่ะ ก่อนจะโทรหาอาจารย์ก็โทรไปหาอาจารย์อีกหลายๆท่านค่ะ แต่ไม่มีที่ไหนยอมดูให้ก่อนโอนเลย แค่อาจารย์เริ่มทายก็อึ้งเลยค่ะ อาจารย์ทายแม่นมาก พูดมาตรงทุกอย่าง โดยที่เราไม่พูดอะไรก่อนซักคำนะคะเพราะกลัวว่าหมอดูจะเอาเรื่องที่เราพูดมาทายเรา แต่อาจารย์บอกมาแม้กระทั่งเรื่องที่เรามีปัญหาทั้งความคิดในใจ และคนที่เรามีปัญหาด้วย เรื่องงาน แม่นทุกเรื่องเลยค่ะ อาจารย์สุดยอดจริงๆค่ะ ขอบคุณมากนะคะและขอบคุณเว็ปพลังจิตที่ให้เราได้เจอหมอดูจริงๆที่มีจรรยาบรรณ ไม่หลอกลวงค่ะ

20. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    อ.ได้กฤษ์นี่ สุดยอดแล้ว เน้นช่วยเหลือคนยากจริงๆ
    แม้ตัวท่านเอง จะอดแต่น้ำใจล้นเหลือ ....