แนะนำอ.ดี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย 88888888, 25 มีนาคม 2010.

1. 88888888

88888888 Active Member

27 พฤศจิกายน 2006
    เมื่อก่อนไม่ค่อยจะเชื่อเรื่อหมอดูซักเท่าไร เพราะถือว่าชิวิตนี้ตั้งแต่เกิดมาก็ไม่ได้ทุกข์และลำบากอะไรมาก และเมื่อปีที่แล้วเป็นปีแห่งกรรมเวรอะไรไม่รู้ที่ต้องมาเจอทุกข์อย่ามากมาย เริ่งตั้งแต่ บริษัทที่ทำงานมากว่า 10 ปี ได้ปิดกิจการลงอย่ากระทันหัน และสามีที่บอกว่ารักเราที่สุดต้องมาทิ้งเราไปทั้งๆที่เพิ่งแต่งงานมาแค่ 2 ปี ยังจำคำพูดที่ก่อนแต่งงานได้เลยค่ะ ว่าเค้าสัญญา ว่าจะดูแลเราตลอดลมหายใจของเค้า ...ทุกข์มากค่ะ พอดีได้พบกับอ.ท่านนึงที่เพื่อนแนะนำ และได้พนคำตอบมากมายกับสาเหตุที่เกิดขึ้นกับชีวิตเมื่อปีที่แล้ว พร้อมอ.แนะวิธีแก้ไข แม้จะไม่ทุกเรื่อง เพราะบางเรื่องเกิดเพราะกรรมเก่า เลยอยากแนะนำเพื่อนๆ เผื่อเป็นทางเลือกค่ะ อ.ร่ำรวยค่ะ เบอร์โทร 081-8060466 ค่ะ
    อ.แก่เป็นหมอดูทางโทรศัพท์ค่ะ ตั้งแต่ดูมาเมื่อปีที่แล้ว มีหลายอย่าที่อ. ทักแล้วตรงค่ะ เช่นอ.บอกกับดิฉันว่าไม่เกินเดือนมีนาคม แฟนที่เลิกกันเมื่อ ปีที่แล้วจะกับมา แล้วก็กับมาจริงๆค่ะ เค้ามาสารภาพผิดทั้งหมด ตอนแรกก็จะไม่ให้อภัยค่ะ แต่ได้โทรไปหาอ.ร่ำรวยแก่พูดมาประโยคนึงค่ะ...การให้อภัยเป็นการให้ที่ยิ่งใหญ่กว่าการให้อะไรทั้งปวงในโลกนี้ค่ะ...สติมาปัญญาเกิดเลยค่ะ

2. popup999

popup999 สมาชิกใหม่

19 ธันวาคม 2009
    อนุโมทนาบุญสำหรับคุณวาสนาครับ เมื่อวานทุกข์มาก เลยโทรไปดูแล้วครับ ยอมรับครับว่าหลายเรื่องที่อ.ทักแม่นมากครับ และแนะวิธีแก้ไขให้ด้วยครับ โล่งเลยครับ คุยกับอ.นานมากครับ ผมว่าอ.ตั้งใจดูมากครับเหมือนกับอ.ท่านมานั้งกลางใจเลยครับ ขออนุโมทนาบุญด้วยครับสำหรับคำแนะนำดีๆครับ

3. program virus

program virus สมาชิกใหม่

ขออนุโมทนาบูญกับคุณวาสนาที่แนะนำ อ.ดีดีค่ะ...อ.ใจดีมากค่ะ

4. batman9

batman9 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2010
    ค่าดูเท่าไหร่คะพี่

5. I am Mint

I am Mint เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2010
    1000 บาทสำหรับต่างประเทศ เพิ่งโทรไปถาม เห็นบอกว่าใช้จิตสัมผัสดู แต่เอาไว้ก่อนละกัน

6. program virus

500 สำหรับดูทางโทรศัพท์ค่ะ สำหรับในประเทศ

7. 88888888

88888888 Active Member

27 พฤศจิกายน 2006
    อ.ทายหนูแม่นอีกแล้วค่ะว่าให้เสี่ยงโชคค่ะ เมื่อต้นเดือนไปเยี่ยมเพื่อนแล้วมีคนแก่บอกว่าช่วยซื้อหวยหน่อย ตอนแรกก็ลังเลแต่สงสารเพราะแก่บอกว่ายังขายไม่ได้ตั้งแต่เช้าก็ให้แก่เลือกมาให้ 1 ในค่ะ สรุปถูกรางวัลค่ะ ดีใจมากค่ะ ขอบคุณนะค่ะหนูจะเอาเงินไปทำบุญตามที่อ.บอกค่ะ

8. program virus

และแล้วสิ่งที่อ.ทำนายก็เป็นจริงค่ะ...หนูได้ไปเรียนต่อต่างประเทศแล้วค่ะ...ฝันมานานค่ะ..ไม่ทราบอ.รับดูที่บ้านด้วยหรือป่าวค่ะพอดีคุณแม่จะเข้าไปดูค่ะ เพราะหนูโทรไปมีเสียงอ.ฝากข้อความว่ากำลังปฏิบัติธรรมอยู่ค่ะ...

9. rosena

rosena สมาชิกใหม่

22 ธันวาคม 2009
    ขอบคุณที่แนะนำอาจารย์ร่ำรวยให้ นานาได้ดูดวงกับอาจารย์แล้วแม่นจริงๆคะ

10. มั่นในธรรม

มั่นในธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

มายืนยันด้วยนะคะ อ ร่ำรวยท่านสุขุมและดูแม่นค่า แต่ราคาเพิ่มเป็น1000แล้วนะคะ ถ้าสนใจลองโทรปรึกษาท่านดูค่า