แนะนำ อ.รุต ดูดวง ตรวจกรรม (จิตสัมผัส) ทางโทรศัพท์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พัชรีรัตน์, 14 มีนาคม 2016.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. พัชรีรัตน์

พัชรีรัตน์ สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ พอดีวันก่อนดิฉันได้โทรไปดูดวงกับอ.รุต ต้องบอกก่อนว่าแม่นมากๆค่ะ อ.ใช้ญาณสัมผัสเอาค่ะ
    อ.ทักมาก่อนว่าจะได้งานใหม่ เอิ่มคือว่าดิฉันคิดจะเปลี่ยนงานอยู่พอดี
    ก็ได้งานใหม่จริงๆค่ะ และบอกว่ามีสิ่งศักดิ์คุ้มครองเป็นพระพิฆเนศร ซึ่งดิฉันนับถืออยู่ค่ะ พอถามถึงเจ้ากรรมนายเวร อ.บอกว่าดิฉันพึ่งโดนแฟนทิ้งใช่มั้ย
    เป็นเพราะเจ้ากรรมนายเวรทำให้เป็นแบบนี้ เหมือนอ.จะรู้ เรื่องเจ้ากรรมนายเวรดิฉันรู้อยู่แก่ใจค่ะ และดิฉันพึ่งโดนแฟนทิ้งไปไม่นานนี้เอง แต่อ.รุตได้ช่วย แนะนำ การปฎิบัติ สวดมนต์นั่งสมาธิ ภาวนาเพื่อขออโหสิกรรมจากเจ้ากรรมนายเวร อ.รุตใจดีคุยเป็นกันเองค่ะ ทำให้ดิฉันคลายปัญหาที่เป็นทุกข์ไปเยอะเลยค่ะ อ้อลืมบอกว่าหลังจากดูดวงกับอ.ดิฉันไปสืบประวัติเห็นอ.เคยออกรายการ วีไอพี วันที่10ตุลา54 ด้วยค่ะ
    ต้องขอบคุณอ.รุตมากๆ ที่ให้คำแนะนำดิฉันค่ะ
    หากท่านใดอยากจะขอคำปรึกษากับอ. ติดต่ออ.รุตได้เลยค่ะ
    เบอร์โทร
    062-8919516
    ค่าครู200บาท

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 เมษายน 2016
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้