แบบนี้ใช่พลังจิตไหม ช่วยบอกทีครับ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย kukornku, 3 พฤศจิกายน 2017.

1. kukornku

kukornku สมาชิกใหม่

3 พฤศจิกายน 2017
    ผม 36 เริ่มมีความผิดปกติเมื่อปีที่แล้ว ผมสามารถคลื่นก้อนเมฆ ทำให้แสงสว่างขั้นได้ ทั้งไฟ ไฟฟ้าและแสงจากธรรมชาติ เคลื่อนที่น้ำได้ให้เข้ามาหา ดันให้ออกไปตามทิศทางที่ต้องการ หยุดคลื่นจากเรือขนส่งได้ ทำคลื่นขนาดใหญ่ขึ้นได้ (ทำได้ดีในวันที่ไม่มีลมแรง) และมีเรื่องแปลกๆอีกพอควร จะเล่าให้คนที่สนใจหรือเข้าใจเรื่องนี้ฟัง ผมไม่อยากให้ใครมองว่าผมบ้า ผมเลยต้องการคนที่รุ็เรื่องแบบนี้ช่วยแนะนำหรือทดสอบ 0991490932 ผมชื่อ กร

2. kukornku

kukornku สมาชิกใหม่

3 พฤศจิกายน 2017
    ผมทดลอง หลายที่ ได้ผลไปในทางเดียวกันหมด แต่ก็อายๆกลัวคนอื่นว่าผมเพี้ยนเช่น น้ำในสวนสาธารณะ แต่ยังไม่เคยทดลองกับทะเล

3. vipkle11

vipkle11 สมาชิกใหม่

29 พฤศจิกายน 2017
    ผมว่าเรื่องพวกนี้มันละเอียดอ่อน ฉะนั้นต้องแสดงให้คนที่ไว้ใจได้มากที่สุดเห็น และอย่าทำให้เขากลัว จะได้รู้ว่าสิ่งที่เราทำนั้นเป็นจริงหรือไม่ เรื่องพวกนี้มันมีทั้งคนเห็นด้วยแหละไม่เห็นด้วย
    แต่คนที่อยู่ใกล้ตัวของเรานั้นจะเป็นคนตอบคำถามที่คาใจของเราได้ครับ