แสงรัศมีสีทอง

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Nathachok263, 9 พฤษภาคม 2021.

1. Nathachok263

Nathachok263 สมาชิกใหม่

27 กันยายน 2020
    พี่ๆครับ เมื่อคืนผมฝัน พนมมือแล้วอธิฐานจิต ขออุทิศบุญกุศลที่เคยมาตั้งแต่อดีชาติ ให้เสาไม้ตกน้ำมันบนบ้านคุณยายครับ สักพักพออธิฐานเสร็จแสงรัศมีสีทองก็พุ่งออกจาก อก ของผม ทอดเป็นแนวทางยาวสว่่่างไสว ประมาณ 2 นาที ก็หายไปครับ
    *** ผมพึ่งเริ่มสวดมนต์ รักษาศีล นั่งสมาธิทุกวันครับ ทำมาจะครบ2เดือนแล้ว*** นี่เป็นสัญญานที่ดีใช่ไหมครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. Mail XYZ

Mail XYZ สมาชิกใหม่

25 พฤษภาคม 2018