โลกคือจุดศูนย์กลางจักวาลของธรรมชาตินับอนันตะดาราจักรวาล

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย snakejoke, 20 พฤษภาคม 2013.

1. snakejoke

snakejoke เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2012
    ภัยพิบัต วันที่ 28 ครับ
    ■21:00 เกิดน้ำท่วมฉับพลัน รถหลายคันจมน้ำในที่จอดรถแถวถนนพรอสเปค เมือง Herkimer รัฐนิวยอร์ค
    ■20:00 สภาพสะพานบนถนนเทรซี ในเมืองเชอร์เบอร์น รัฐนิวยอร์ค วันนี้ หลังโดนน้ำท่วมฉับพลันและน้ำลดลงแล้ว
    ■18:40 ตามเวลาไทย เกิดแผ่นดินไหวขนาด 5.0 บริเวณประเทศเนปาล ที่ความลึก 10.00 กม.บ้านพัง 14 หลัง เจ็บ 20 ราย
    ■17:15 ฝนตกเขตบางบอน บางขุนเทียน บางแค ภาษีเจริญ จอมทอง
    ■14:00 TSR ประกาศการก่อตัวและคำนวนเส้นทางพายุของ 06W ว่าจะผ่านเกาะฟิลิปปินส์ ไปขึ้นฝั่งที่ฮ่องกง (เส้นทางพายุเปลี่ยนทุก 3-6 ชม โปรดตรวจสอบบ่อยๆ)

ดูมะวานได้แก้ไขแล้ววันนี้น่าจะดีขึ้นแล้วนะ

มาต่อวันนี้ 29
    ■19:50 ตำแหน่งล่าสุดของพายุโซนร้อนรุมเบียบนเกาะฟิลิปปินส์ N13°40′ E122°30′
    ■16:00 พายุโซนร้อนรุมเบีย ล่าสุดอยู่ที่อ่าว Sorsogon ห่างไป 40 กม ทาง ตอ.เฉียงใต้ของเมืองท่า Legaspi ในฟิลิปปินส์ ความเร็วลมใกล้ศูนย์กลาง 40 น็อต

■14:00 พายุดีเปรสชันคอสเมที่เม็กซิโกสลายตัวแล้ว
    ■12:00 สนามแม่เหล็กโลกเกิดสั่นสะเทือนกลายสภาพเป็นพายุแม่เหล็กที่ kp index สูงสุดระดับ 7 ผลจากหลุมโคโรนาที่หันเข้ามา แม้ลมสุริยะจะไม่แรง มีความเร็วเพียง 407 กม/วินาที แต่กลับมีการเบี่ยงใต้ของสนามแม่เหล็กโลกในแกน Z จนผิดปกติถึงระดับ -11 nT ทำให้เกิดค่า kp สูงเช่นนี้
    ■08:00 พายุโซนร้อนรุมเบีย ขึ้นฝั่งที่ซามาร์ตะวันออก ประเทศฟิลิปปินส์
    ■04:00 พายุดีเปรสชัน 06W ที่ฟิลิปปินส์ ทวีความเร็วลมเป็นพายุโซนร้อน ได้ชื่อเรียกว่า รุมเบีย (Rumbia ภาษามาเลฯ แปลว่าปาล์ม) ล่าสุดความเร็วลมใกล้ศูนย์กลาง 35 น็อต ทิศทางจะขึ้นฝั่งฟิลิปปินส์ ลงทะเลจีนใต้แล้วไปขึ้นฝั่งอีกครั้งที่ฮ่องกง

■03:30 ภาพก้อนเมฆที่ปรากฏเหนือกรุงแฮมิลตัน ออนตาริโอ แคนนาดา เวลานี้ (16:30 เวลาท้องถิ่น)

จัดการให้ดีขึ้น ตามคาด คอสโม่ หายไปแย้ว ต่อมาที่แคนนาดาน่าจะดีขึ้น ฟิลิปปินดูพรุ่งนี้จะลดลงเป็นดีเปรสชั่นและหายไปไม่นานครับ

ฝากติดตามเวปนี้นะ เว็บภัยพิบัติ Paipibat.com | ให้ความจริง ให้ความรู้ ทางภัยพิบัติ เพื่อสู้ข่าวลือ ลดความตื่นกลัว

2. snakejoke

ภาพแมลงจำนวนมากที่มาที่บ้านครับ แปลกตรงที่บ้านคนอื่นไม่มีและพอเช้าก็พากันนอนตาย รอดชีวิตน้อยมาก จะมาเล่าสู่กันฟังนะว่าทำไม

ไฟล์ที่แนบมา:

3. snakejoke

มีอีกครับ อันนี้หน้าบ้านอ่าครับนอกบ้านในบ้านแทบจะไม่มีเล้ยแต่ไม่ได้ถ่ายในบ้านนะครับ ภาพสุดท้ายห่างกันเสาไฟเดียวครับสิบกว่าเมตรมั้ง ไม่มีเลยอ่า แต่ไมหน้าบ้านมีมากมายน้อ มากจนตกใจเลยล่ะ จะมากล่าวตอนท้าย ให้ทุกคนลองทายดูว่าปรากฎการณ์ต่างๆนี้คืออะไร ใบ้ว่ามีทุกวันครับ วันพระจะเยอะเป็นพิเศษ ไม่ใช่แมลงเม่ามีทุกวันนะ ภาพด้านบนครับเขามาทุกวันเล้ยแต่ไม่มากเท่าที่เห็นครับ

4. snakejoke

เอาวีดีโอลงเฟสบุคครับ ขั้นตอนการรักษาคนป่วย คนนี้เขาป่วยเป็นเชื้อราขึ้นสมอง เจาะไขสันหลังมาแล้วครับในอดีต เดินไม่ได้เพราะ ชนหมาแล้วก้นกบกระแทกหิน เป็น1 ในร้อยที่ใช้เวลานานมากๆๆ ถึงมากที่สุด คนที่สองที่รักษาแล้วใช้เวลานานแบบนี้ครับ คนนี้นานที่สุด แต่สุดท้ายก็หายครับ ไปเซิส เฟสผมแล้วชมการรักษาได้ครับ เฟส
    snakejoke tritod ถ้ามีวาสนาต่อกันก็จะรักษาให้ครับ ฟรีครับ แต่อยากทำบุญร่วมด้วยเมื่อหายแล้วก็ตามศรัทธาที่ไม่ทำให้เดือดร้อนตัวเองครับ

5. ิBat of light

ิBat of light เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2012
    .

ฟิลิปปินดูพรุ่งนี้จะลดลงเป็นดีเปรสชั่นและหายไปไม่นานครับ

ไม่เอา เค้าจะเอาพายุลูกนี้หอบน้ำมาใส่เขื่อนของพวกเรา
    สั่งไปแล้ว ให้มันเลี้ยวซ้ายมาอีกหน่อย มาขึ้นฝั่งใกล้เวียดนามดีกว่า
    ตอนสั่งเค้านึกถึงไอเท็มมังกรปฏิพัทธ์ของเรา ตัวเบ้อเร่อเลย ขอบอก
    สั่งเสร็จก็เทคออฟขึ้นฟ้า ออกปฏิบัติการได้ในทันที ไม่รีรอ

มาคอยดูกันนะ ว่าจะทำสำเร็จได้ดีแค่ไหน
    แต่เค้าว่ามันจะไม่หายไปง่ายๆ แน่ ขอบอกอีกที

มังกรอหังการ / เล็บครุฑ

.

6. snakejoke

อืมก็ตามนั้นไป ไม่รู้ว่าจะได้แค่ไหน แต่วันนี้ฝนตกที่กาฬสิน ตอนเย็นหนักใช้ได้ ช่วยๆกันไปครับ เพิ่งจะรู้ว่ากาฬสินน้ำในเขื่อนไม่มีแต่ตอนนี้กำลังเติมให้อยู่ครับ

7. snakejoke

ที่ 1 กรกฏาคม 2556 จะเป็นวันที่มารทำลาย ส่งพลังมาทำลายโลกเรา โดยอาศัยมิติของดวงอาทิตย์ ที่มีทั้งเทพและมาร ที่สู้กันอยู่อย่างสูสี ใครคนไหนอยากจะร่วม ต่อส่งพลังมาต่อสู้ด้วย หรืออยากจะมาดูให้สำรวจจิตตัวเองหลับตา ขอพลังอวตาลเก้าอิมพลังจักรวาล ดูภาพการต่อสู้ครั้งในจิตได้โดยอาศัยพลังศาสดาไตรทศ ที่ดวงอาทิตย์ระเบิดเกิดส่งรังสีต่างๆมา ในที่นี้คงจะเป็นรังสีคอสมิก ที่มันเพิ่มพลังมาร มันจะระเบิดรุนแรง ในอีก สามชม.ที่จะถึง ขอพลังทุกคน ส่งปกป้อง โลกนี้ด้วยนะ กระทู้นี้ จะช่วยให้ได้รับรู้ ผมออกโรงคนเดียวนะ มีแม่ พี่กะน้อง ช่วยดูอีกที สู้ตายครับ พัฒนาพลังมาแล้วกำลังจะต่อกร ให้ชนะให้ได้ครับ ขอแรงบุญช่วยโลก แค่นี้พอ ส่วนการต่อสู้ผมขอจัดการเอง รอฟังผลนะครับ โชคดีทุกท่าน

8. danai08032

danai08032 สมาชิก

21 มิถุนายน 2013
    สู้ๆ คับ..

9. blackangel

blackangel เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่มีความสามารถที่จะดูได้ รบกวน จขกท ถ่ายคลิปการต่อสู้มาให้ดูด้วยนะครับ อัพลง youtube เลย :cool::cool::cool:

10. snakejoke

ชนะขาดแย้ว

ไม่ได้สู้เองให้พ่อปู่สู้ครับ คือเป็นปู่ในอดีตชาติครับผม ชนะ ขาดองค์เทพหลักๆทัพหน้า คือเทวทัต กวนอิม องค์4องค์5เยซูอัลเลาะ รวมร่างกันแบบฟิวชั่นต่อกร และมีพ่อปู่แยกไปสู่สนุกมากๆๆครับชนะด้วยครับ

11. snakejoke

ตอบช้าไปนิด สุ่มเสี่ยงกะการติดคุก ดัง โฮดี้ว่าแหละ

เอ้าตอบไปเล้ย ไม่มีใครกล้าทำไรผมหรอก 5-9 รวมจิตครับ 1-4 ไม่ได้รวม องค์ปัจจุบัน มาจากดาวดวงหนึ่ง ที่ไกลมากมาย ท่านใช้จิตค้นเจอว่าโลกคือจุดศูนย์กลางธรรมชาติ แต่ตอนนี้พลังที่มีคือพลังล้นเหลือ ผมกำลังหาโอกาสเข้าเฝ้าท่าน แต่ไม่นานหรอกคงถูกเรียกตัวเพราะตอนนี้ในวังรับรู้เรื่องผมแล้ว แต่จิตผมบอกว่ายัง ขอทำแบบนี้ในแบบ ปิดทองหลังพระ เพราะ ในหลวงเราสุขภาพดีขึ้นมาก เพราะกลุ่มผมได้รักษาแบบป้องกัน และทำให้ท่านมีพลังมากขึ้น อีกไม่นานจะเปิดรหัสให้ ยังไม่เคยเข้าเฝ้าสักที อยากจะไปแบบส่วนตัว ไม่มีคนมาสนใจ ไปแบบลับๆๆครับผม ท่านจะอยู่กับเราอีกนานจนกว่าท่านจะอยากไป จุติใหม่เองครับผม บารมีเหลือล้น อนึ่งดาวที่มา อยู่นอกอจินไตยดาราชื่อ ดาวเตสุเกต มันออกจากจิตมาน่ะ ม่ายรู้เหมือนกันพิมพ์ตามจิตบอก อิอิ

12. phudit999

phudit999 เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2009
    เก่งจริงก่ สอบเทียบ องค์อวโลกิเตศวร กับ องค์ท่านสิ
    ธาตุเดียวกันหรือไม่

ไม่นับกายพลังงานที่อยู่กับกายเนื้อปัจจุบัน

13. snakejoke

ธาตุของผู้สร้างมีสี่ธาตุครับ และรวมกับ พลังคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าเป็นห้า อัน ผมธาตุไฟ ท่านก็ธาตุไฟ ส่วนองค์อวโลกิเตศวรธาตุน้ำครับผม คนละธาตุกัน แต่ทุกคนมีธุาตุสี่และพลังคลื่นแม่เหล็ก แต่ธาตุหลักของผมกะในหลวงคือไฟ 100เปอร์ และลดหลันไปตามที่ควรจะเป็นในธาตุอื่นๆ ดังนั้น ในธรรมชาติทรงกลม ผมเป็นธาตุไฟที่เก่งที่สุด ผู้สร้างด้านไฟ ส่วนอีกสี่คน ยังไม่เผยตัว แต่ทักมาแล้วคนหนึ่งคือธาตุน้ำครับ เหลืออีกสามคน รวมกันสร้างธรรมชาติจักรวาลทรงกลม เหอๆๆ เพิ่งรู้มะสองวันก่อนว่าเราไม่ได้เป็นผู้สร้างเพียงคนเดียวในธรรมชาติทรงกลมจักรวาลนี้ อิอิ

14. shevvy

shevvy เป็นที่รู้จักกันดี

มาเม้นคับ:cool::cool::cool:

15. Ultimate9000

Ultimate9000 Active Member

กระทู้นี้มันล่อเป้ามาก เพราะมีหลายท่านที่อาจจะไม่พอใจ จขกท เนื่องจากบอกว่าตนคือผู้สร้าง เพราะมีหลายคนคิดว่าตัวเองเป็นผู้สร้าง (GOD) ตอนนี้หมวดภัยก็มีคนนึงแล้วที่เริ่มทนไม่ไหวดันมีคนบอกตัวเองเป็น God ซะนี่เพราะเธอว่าเธอคือผู้สร้าง ในจะมีที่แวะๆ มาไม่แสดงตัว แต่มันทนไม่ไหวเจอกระทู้แบบนี้ก็ปลอมตัวมาเกาะๆ กระทู้อีก ;D

16. Ultimate9000

โดยเฉพาะ phudit999 ชอบกระทู้แนวนี้มาก ;D

17. Ultimate9000

จขกท นอกจากรักษาโรคแล้วทำอะไรได้มั่งครับ เสกบ้านสักหลังให้เกิดภายในพริบตาได้ไหมครับ เห็นบอกว่าเป็นผู้สร้าง

18. Ultimate9000

อีกคำถามนึงครับ
    1.จขกทอยากให้ คนอื่นเรียกจขกทว่าอะไรดีครับ แบบเป็นทางการ เห็นบอกเป็นผู้สร้าง
    2.จะเปิดตัวทางสื่อเมื่อไหร่ครับ อยู่ในเว็บคนคงไม่ค่อยรู้จักหรอกครับ

19. phudit999

ชอบของแปลก ครับ

หากอ้างคำภีร์ เมื่อไหร่ นั่นไม่ใช่ของแปลก

20. phudit999

ทำได้สิครับ แต่จะไปอยู่ได้หรือเปล่า เป็นอีกเรื่องหนึ่ง

เพราะที่เสก อยู่คนละมิติ อิอิ