ใครพอทราบเกี่ยวกับพญาอนันตนาคราชบ้างไหมครับ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย พรสุนะโมโล, 16 พฤศจิกายน 2009.

1. Grace Mongkhonsin

Grace Mongkhonsin สมาชิกใหม่

แสดงว่าคุนเป็นคนมีบุญมากคะ เพราะท่านเป็นพระบรมโพธิสัตว์จักได้ตรัสรู้เป็นพระพุทธเจ้าคะ คุนคือลูกหลานของท่านนะคะ ตอนนี้ท่านมาเกิดเป็นมนุษย์แล้วคะ ท่านมาเพื่อให้คุนทราบไว้ว่านี้แหละบรรพบุรุษของคุนในนาคพิภพ ในอดีตชาติคะ ถ้ามีเรื่องอะไรให้ปรึกษาดิฉันส่วนตัวก้อได้คะ ไลน์ไอดีดิฉัน grace-m1 พ่อคนนี้พร้อมจะช่วยลูกสาวพ่อเสมอนะคะ แม้ชาตินี้เราจะเป็นผู้หญิงกันทั้งคู่

2. OAE-

OAE- สมาชิกใหม่

โม้แล้วครับ

3. OAE-

OAE- สมาชิกใหม่

ไม่ต้องโม้เยอะครับ อิๆ ขี้เกียจเขียนยาว 555