ใครเคยรู้สึกเสียดายเงินที่เสียไปกับค่าครูแล้วดูไม่แม่น

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย มนัสพันธ์, 5 กุมภาพันธ์ 2011.

1. มนัสพันธ์

มนัสพันธ์ สมาชิก

18 ธันวาคม 2010
    ผมเป็นเคนที่เคยรู้สึกเสียดายเงินที่หมอดูบางคนเรียกเก็บแล้วแต่พอโทรไปดู แล้วไม่แม่นเลยดูไม่ใกล้เลยก็มีผมขอแนะนำ หมอดูท่านหนึ่ง ชื่อ คุณ ภัส ดูแล้วไม่เสียดายเงินครับค่าครู แค่ 99 บาท ท่านพึ่งสึกออกมาจากบวชครับ สมาธิกำลังนิ่งเลยครับรีบโทรไปนะครับ 0867646855 แล้วท่่านจะไม่เสียดายเงินครับท่านแนะนำทางธรรมครับ

2. i dreamed a dream

i dreamed a dream สมาชิกใหม่

ลองเอาตัวอย่างคนที่ดูแล้วมาโพสหน่อยสิ

3. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    ของบางอย่างแม่นเรา แต่ไม่แม่นเขา หรือ
    แม่นเขาแต่ไม่แม่นเรา ทั้งนี้และทั้งนั้น
    มันขึ้นอยู่ ว่าบุญเราสัมพันธ์กันหรือไม่
    นานา จิตตัง เข้าใจไหมจ๊ะ ตัวเอง....