ใบเดียวแม่นโคตร ดูฟรีไพ่ยิปซี... ทู้นี้ความรักเท่านั้น

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย OneLostSoul, 23 ธันวาคม 2010.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kabukiman

kabukiman เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2010
    ขอบพระคุณมากครับพี่สำหรับคำตอบ ก็พอจะเข้าใจอะไรอยู่บ้างแล้วละครับ ขอบพระคุณจริงๆครับ

2. pipehiso

pipehiso เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2008
    2. ภายในปี 54 จะมีโอกาสมีแฟนมั้ย
    เลือกใบ 1 ครับ

3. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2010

The hangedman อืมม กามเทพยังไม่แผลงศรอ่ะค่ะ

4. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

เค้าก้อได้อะไรหลายอย่างจากการ์ตูนเหมือนกันเรยยย แต่เค้ามะค่อยได้อ่านการ์ตูนแนวต่อสู้ เค้าอ่านโดเรม่อน:cool:

5. กุลวัชร

กุลวัชร ทีมผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

10 มิถุนายน 2009
    คนที่คบอยู่ในปี 2554 จะเปนอย่างไรคับ

เลือกไพ่ใบที่ 12

6. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    อิอิ นั่นหนะซิคะ คงเพราะนี่คือรักแรกมั้งคะ -*-
    ไม่รู้จะทำอย่างไรดี แต่ก็คงจะรอเหมือนที่แม่หมอบอกแหละคะ
    ส่วนเรื่องพ่อแม่ ที่ถามเนี่ย เพราะพ่อแม่เกลียดฝรั่งคะ ก็เลยกลัว :'(

ขอบคุณมากกๆนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 ธันวาคม 2010
  7. nongfore

nongfore เป็นที่รู้จักกันดี

10 มิถุนายน 2009
    ผมขอเลือกใหม่ครับ
    เลือกใบที่ 10 กับ ใบที่ 13
    ผมควรเลือกใครดีครับ

8. putoeiiz

putoeiiz สมาชิกใหม่

24 ธันวาคม 2010
    นั้นแหละค่ะใช่เลยObsessive - Compulsive Disorder

จริงๆน้องยังคงต้องไปรักษาอยู่นะ แต่ไม่เอาอ่า ยิ่งรักษามันเหมือนยิ่งแย่ เพราะหมอจิตเวชชอบซ้ำเติม ไปทีไรร้องไห้ทุกที ทั้งๆที่หนูโอเคแล้ว แต่ไปหาหมอต้องเล่าเรื่องใหม่มันก็ซ้ำใหม่ เปลืองตังด้วยยาซึมเศร้ามีเป็น100เม็ดเลยค่ะ คิดว่าไม่รักษาแล้วรักษาด้วยตัวเองซะดีกว่า มีเจ๊ช่วยที่ถามไปน้องก็สบายใจขึ้นมาอีก^ ^ใช้ชีวิตได้ปกติอีก กำลังพยายามข่มความกลัวตัวเองอยู่ค่ะ ตอนนี้ทำได้ระดับดีแล้ว ต้นเหตุของเรื่องที่เป็นโรคนี้เพราะพี่เค้าโกหกเราเรื่องครอบครัวน่ะค่ะ เขาอยากให้ครอบครัวตัวเองดูดี น้องก็สงสารพี่เขาเพราะเขามีป่ม เรื่องครอบครัว เลยอยากอยู่ช่วยรักษาเขาต่อไป กลับกลายเป็นว่าน้องเป็นโรคใหม่ซะเอง 555

ปีใหม่นี้ขอให้เจ๊มีความสุขตลอดทั้งปี อย่าได้เจ็บป่วยไข้ อย่าได้มีคนปองร้าย คิดสิ่งใดได้สิ่งนั้น ร่ำรวยทั้งเงินทองและความสุขค่ะ ปีใหม่นี้ถ้าได้ไปต่างจังหวัดจะเอาบุญมาฝากเจ๊นะคะ ขอบคุณค่ะ ^/\^

9. Assigned

Assigned สมาชิกใหม่

28 ธันวาคม 2010
    1. เค้าจะกลับมาคืนดีกับเรามั้ย ภายใน....เดือน/ปี เลือกไพ่เบอร์ 3
    2. ทะเลาะกัน ถ้าไปง้อเค้าจะยอมคืนดีมั้ย เลือกไพ่เบอร์7
    3. เค้ายังรักเราอยู่รึเปล่า เลือกไพ่เบอร์ 19
    4. เค้าคิดยังไงกะเราบ้าง เลือกไพ่เบอร์ 15
    5. จะมีโอกาสได้อยู่ด้วยกันไหมคู่แท้รึเปล่า เบอร์ 5

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ หลายข้อมากๆเลย

10. ปิยนาถ

ปิยนาถ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณนะจ๊ะ กำลังพัฒนาตนเองไปเรื่อย ๆ ในทางที่ดี ไปตลอดชีวิต ใช่จ๊ะทำสิ่งดีงามในปัจจุบัน ย่อมส่งผลให้อนาคตได้สิ่งดี ๆ เช่นกัน (เพราะเจอมาแล้วกับตนเอง) คนเรามองอนาคตใครไม่ได้แม่นยำเสมอไป เพราะขึ้นอยู่กับปัจจุบันที่เรากระทำมากกว่านะจ๊ะ ขอบคุณจ้า

11. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

ควรกำหนดเวลาในข้อ 1 มาด้วยนะจ๊ะ
    จุด จุด จุด เนี่ย ให้เติมเองนะ

12. OneLostSoul

สงสัยไอ่ป้อมจะติดงานที่แบงค์

13. Za_leng

Za_leng สมาชิกใหม่

16 ธันวาคม 2010
    ตรงมากมายยยย ทำร้ายจิตใจกันชัดๆ อิอิ...
    เดี๋ยวเรียกค่าทำขวัญ เลยนะคะ ฮ๋าๆ
    ถ้าจะมีก็คงมีเข้ามาเอง ก็ร๊อรอ ต่อปายยยยย

ปล. ยังตอบเร็วเหมือนเดิม พักผ่อนบ้างอะไรบ้างงง

แอบมีสงสาร เห็นใจเราด้วยยยยย^^

14. soundproof

soundproof สมาชิกใหม่

เลือกใบที่18 อยากจะทราบว่าแฟนเก่าที่คบกันมาแปดปีแล้วเลิกไปแล้วสองปีจะมีโอกาสกลับมาคบใหม่มั๊ยครับ?

15. Assigned

Assigned สมาชิกใหม่

28 ธันวาคม 2010

ภายในเดือนหน้าค่ะ 1 เดือนค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

16. OneLostSoul

แนวต่อสู้ช้านอ่านดรากอนบอล

17. oxy_gen

oxy_gen สมาชิก

25 กันยายน 2010
    ขอถามอีกนิดนะค่ะ

ตอนนี้ชอบน้องคนหนึ่งอยู่ แต่ไม่แน่ใจว่าเค้ามีแฟนยัง อิอิ
    งั้นขอถามเลยละกันนะค่ะ
    1. น้องคนที่เรากำลังชอบ มีแฟนยังค่ะ เลือกไพ่ หมายเลข 7
    2. มีโอกาสจีบติด และได้คบกันเปล่าค่ะ เลือกไพ่ หมายเลข 15

ขอบคุณจริงๆค่ะ ^^

18. OneLostSoul

เอ่อมมม

หมายถึงจะถามถึงคนที่จะเจอในปี 2554

หรือหมายถึง คบกันมาก่อนนี้แล้ว แล้วจะถามว่าปี 2554 เค้าจะเป็นยังไงต่อไป ใช่มั้ย??

19. น้ำดี1

น้ำดี1 เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2008
    ขอใบที่ 19 ค่ะ..............

20. OneLostSoul

คำถามล่ะเคอะ??? ถ้าเคยตั้งแล้ว reply ให้เห็นด้วยนะเคอะ มะมีปัญญากลับไปค้นนะเคอะ หุหุ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้