ไปว่าคุณ Telwada เค้าหยาบๆ คายๆ แล้วเกิดไปค้นพบความจริงว่า

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย com16, 6 พฤศจิกายน 2006.

1. tawan09 สมาชิกใหม่

8 พฤศจิกายน 2006
    5555 กร้ากกกกก เอิ้กกๆๆๆๆ ขำๆ ลองทู้ไหนมีชื่อเทวดา มีเรื่องให้ขำตลอด แต่ว่านี่นะ ผู้ชายนี่จริงๆเล้ยยยยย พูดถึงสาวสวยไม่ได้ คุยกันยาวเลยนะพ่อคุณทั้งหลาย เชอะไม่สวย(แต่น่ารักนะ)มั่งก้อแล้วปายย...

2. satan เป็นที่รู้จักกันดี

ผมว่าคนมั่ยสวยแต่น่ารัก เป้นคนน่าคบน่าศึกษาครับ

3. noone เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2005
    อ้า ระวังพ่อมดจะร่ายเสน่ห์ใส่นะครับ

4. satan เป็นที่รู้จักกันดี

เด๋วผมจะร่ายเสน่ห์ปลายจวักละกันครับ อิอิอิ คุณnoone ยังมินอนรึขอรับ

5. okilu220 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2006
    หวัดดีคับพี่พ่อมด พี่noone หวัดดีทุกคนเยย แพ้กลางคืนครับ นอนไม่หลับเลยมาทักทาย อิอิ

6. weirchai เป็นที่รู้จักกันดี

อืม..อย่างนี้ผมคงต้องไปตีสนิทกับคุณเทวดาก่อนจะดีไหมครับ เผื่อเขาจะยกลูกสาวให้ผมบ้าง(อิอิ) ว่าที่พ่อตาผมชะแล้วสินะ ลูกสาวท่านข้าน้อยขอจองได้ไหม ..จะงามขนาดไหนดีน๊า นึกไปนึกมานึกมะออกอ่า ..รักนู๋เมย์ต่อดีก่า หญิงอื่นมะสน แต่ถ้าให้เอาก้อได้นะไม่รังเกรียจ ..ล้อเล่นน๊า..มาแซวเล่นๆครับ
    หนุกหนานสำหรับคนนอนดึก..

7. thaw7501 เป็นที่รู้จักกันดี

หวัดดีครับบ พี่ๆ

8. satan เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้นี้เพื่อนซี้เราทั้งนั้นเรยแฮะ เรามั่ยเคยหลับดึกเลยนะ เราหลับใกล้สว่างอ่ะ 555

9. vincent308 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2006
    บางทีพระศรีอาริย์ที่แท้จริงอาจกำลังดูการกระทำต่างๆของเราอยู่ แล้วคิดว่าทำไมมนุษย์ถึงไม่ยอมคิดตามหลักของเหตุผลตามความเป็นจริงเสียที ปัญหาทั้งหมดเกิดขึ้นจากการกระทำของตัวเราทั้งสิ้น

10. Nakamura Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

20 กันยายน 2005
    เหรียญยังมี 2 ด้าน

11. SithLord2 Active Member

11 พฤศจิกายน 2006
    ทำไมพวกคุณปัญญาอ่อนกันจังเลยครับ

12. daynight เป็นที่รู้จักกันดี

หวังว่า คนพูด คงจะปัญญาแข็ง จริง ๆ

13. DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

ลุงเทวดาจ๋า ที่บ้านหนาวมากไหม นี่ยายผีป่าเป็นหวัดนะ เพราะซีซันแช้งง่ะ เหนียวร้อนเดี๋ยวหนาว เอ้อ....ดลกของคนมันก็อย่างนี้ล่ะ หนีความเป็ฯไปของธรรมชาติไม่ได้ง่ะ เซ็.เนอะ

ลุงเทวดาเจ็บไข้ได้ป่วยคงเป็นกะเค้านะจ๊ะ เพราะยังเวียนว่ายตายเกิดอยู่

ห่วงตัวเองบ้างน๊า อิอิ

14. satan เป็นที่รู้จักกันดี

ลุงเทวดาคับ มิสบายรึ หายป่วยเร็วๆนะครับ

15. ทิดหนึ่ง เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    สงสัย พี่โลจิ กลัวพวกเราจะหมดสีสันนะครับ ;)
    หายป่วยเร็ว ๆนะท่านเทวดาครับ
    ท่านยังมีหน้าที่ต่อชาวโลกอีกแยะนะครับ

16. satan เป็นที่รู้จักกันดี

ครับถึงจะมั่ยเห็นด้วยกับคำสอนของพวกเขา แต่มันคนละเรื่องกันกับอาการเจ็บป่วยของเพื่อนมนุษย์โลกนะครับ คือเราต้องแยกแยะให้ออกครับ โลกจึงจะน่าอยุ่ครับผม / โมทนากับคุณทิดหนึ่งด้วยนะครับ
    ----------------------
    เอาเพลงแฟนผมไปฟังละกัน อิอิอิ
    --------------------
    เนื้อเพลง: เมื่อก่อนก็อยู่คนเดียว
    อัลบั้ม: เข็ดฟัน
    เพลงของ อ้อน ลัคนา หวงมณีรุ่งโรจน์
    นั่งมองเงาตัวเอง ตอกย้ำในความเดียวดาย ในหัวใจมันว่างเปล่า
    เมื่อต้องทนอยู่คนเดียว ไม่มีเธอเหมือนวันเก่า กลับรู้สึกปวดร้าวแทบขาดใจ

แค่เธอมาทิ้งกันไป ทำไมมันเหงาเหลือเกิน ไม่มีเธอทำไมทนไม่ได้

เมื่อก่อนก็อยู่คนเดียว ก็ยังเคยอยู่ได้เลย ก็ไม่เคยจะเหงาอะไรอย่างนี้
    เมื่อก่อนก็อยู่คนเดียว ไม่เคยอ่อนแอสักที ที่ขาดไปวันนี้แค่เธอหนึ่งคน ทำไมมันทนไม่ไหว

ก็ต้องทำยังไง จะฝืนทำใจยังไง ให้ฉันลืมๆให้ได้
    บอกตัวเองให้ยอมรับ เจ็บยังไงต้องฝืนไป จากวันนี้ไม่มีเธออีกแล้ว

แค่เธอมาทิ้งกันไป ทำไมมันเหงาเหลือเกิน ไม่มีเธอทำไมทนไม่ได้

เมื่อก่อนก็อยู่คนเดียว ก็ยังเคยอยู่ได้เลย ก็ไม่เคยจะเหงาอะไรอย่างนี้
    เมื่อก่อนก็อยู่คนเดียว ไม่เคยอ่อนแอสักที ที่ขาดไปวันนี้แค่เธอหนึ่งคน ทำไมมันทนไม่ไหว

ขาดเธอไปเพียงหนึ่งคน แค่นี้ก็ทนไม่ไหว
    -----------------------