๙๙๙ เชิญบูชาสมบัติพ่อให้(หลวงพ่อฤาษีฯ) ๙๙๙

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย วิเศษชัยชาญ, 25 พฤษภาคม 2012.

1. วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

รายการที่ยังมีให้บูชา ชุดที2

เข็มกลัดล้อมเพชรรูปไข่ใหญ่ สร้างเมื่อ ๒๗ กุมภาพันธ์ ๒๕๒๘ สวยคมชัด น่าบูชา มีกล่อง
    ให้บูชาที่ 2,100 บาท

พระชานหมากชาตรี วัดท่าซุง เป็นชานหมากชาตรีองค์เล็ก ที่หลวงพ่อปลุกเสก
    ให้บูชาที่ 950 บาท คุณ บารมี10 จองแล้ว

เหรียญนิวส์จักรวาล เป็นเหรียญโลหะรมดำ ด้านหน้าเป็นรูปหลวงพ่อ ด้านหลังเป็นรูปนางกวัก หลวงพ่อปลุกเสกครับ
    ให้บูชาที่ 250 บาท

เหรียญของขวัญวันเกิดรุ่น2 รุ่นนี้เลียมกรอบกันน้ำ สีเหลืองทองเดิมๆ สภาพสวย ผิวเหรียญตึงทั้งหน้า-หลัง กะหรั่ยเดิมๆ
    ให้บชาที่ 2,350 บาท

พระคำข้าวงรุ่น2 พิมพ์นี้เนื้อเกินด้าบนซ้ายองค์พระ สภาพสวยคมชัดหน้า-หลัง สภาพสวยมาก เลี่ยมกรอบพลาสติกกันน้ำ พร้อมขึ้นคอ
    ให้บูชาที่ 850 บาท

แก้วมณีรัตนรุ่น๑ เกลียวมะเฟือง หลวงพ่อปลุกเสกเมื่อปี๒๕๒๗ อธิษฐานตามใจปรารถนา
    ให้บูชาองค์ละ 500 บาท<!-- google_ad_section_end -->

เหรียญคู่ขวัญถุงกระเป๋าเงิน(เหรียญมหาลาภ)
    เป็นเหรียญโลหะคู่สีเงิน สร้างเมื่อ ๑๖ ก.พ.๒๕๓๐
    ด้านหน้าเป็นรูปและชื่อหลวงพ่อ พระสุธรรมยานเถระ ทั้งสองเหรียญ
    ด้านหลังเหรียญหนึ่งเป็นยันต์เกราะเพชร และเขียนว่า ทำบุญต่ออายุ พ.ศ.๒๕๓๐
    ส่วนด้าหลังอีกเหรียญหนึ่งเป็นรูปในหลวง ร.๙ และเขียนว่า
    ทำบุญถวายพระราชกุศล ๒๕๓๐
    ให้บูชาองค์ละ 750บาท<!-- google_ad_section_end -->
    <!-- google_ad_section_end -->

เชือก 3 ปม
    "แต่เดิมหลวงพ่อผูกผ้าสามปม เพื่อแจกลูกศิษย์พกพาติดตัวด้วยองค์ท่านเอง
    ท่านว่าผ้าสามปมนี้ทำยาก เพราะท่านต้องเข้าผลสมาบัติเต็มอัตรา
    แล้วถอยมาที่อุปจารสมาธิ แล้วภาวนาคาถาไปพร้อมกับผูกปม
    ท่านมักทำในเวลาหมอให้น้ำเกลือ เมื่อผ้าเก่าก็มักเปื่อยขาด(ทำให้หาตัวอย่างไม่ได้)" จากหนังสือสมบัติพ่อให้
    แต่รายการนี้เป็นเชือก 3 ปมครับ
    สนใจสอบถามทาง PM ได้ครับ ไม่แพงอย่างที่คิด<!-- google_ad_section_end -->

แก้วมณีรัตนสีขาวใส
    เป็นแก้วมณีรุ่น 2 วัดท่าซุง
    ให้บูชาที่ 470 บาท

พระคำข้าวรุ่นแรก แขนจุดบัวหลายจุด สภาพสวยเดิมๆ ผิวสะอาดไม่เปื้อน น่าบชา สร้างเพียง 100,000 องค์
    ให้บูชาที่ 2,250 บาท

แก้วคริสตัลเจียรนัยรูปหัวใจชุด 3 แบบ แบบหัวใจซ้อน,แบบหัวใจนูนใหญ่กับเล็ก สภาพสวยกริ๊บทุกองค์
    ให้บูชาทั้งชุดที่ 3,600 บาท<!-- google_ad_section_end -->

เข็มกลัดมงกุฏเพชรรุ่แรก รุ่นนี้หลวงพ่อท่านเล่าว่า พระท่านบอกว่า ผู้ใดมีไว้บูชา จะป้องกันได้ทุกอย่าง รังสีต่างๆนิวเคลียรฺ นิวตรอน ฝนกรด ฝนเหลือง ป้องกันได้ทั้งหมด พิเศษคือสามารถป้องกันเอดส์ได้ด้วย เชื้อที่จะเข้าสู่ร่างการจะตายตายไปเอง
    ให้บูชาที่ 850 บาท พร้อมกล่องเดิมๆจากวัด<!-- google_ad_section_end -->

ชุดเหรียญสองหน้าเลี่ยมผ้ายันต์ธงฯ มีเหรียญที่ระลึกผูกพัทธสีมาปี๒๕๒๐,เหรียญเอกราชรุ่น2 เลี่ยมกับผ้ายันต์ธงฯ สภาพสวยเดิมๆ
    ให้บูชาที่ 1,850 บาท

ผ้ายันต์เกราะเพชรรุ่นแรก วัดท่าซุง เป็นผ้ายันต์สีขาวขนาดฝ่ามือ เป็นรุ่นที่หายากกว่ารุ่นอื่น สภาพยังสวยปิ้ง เจ้าของเดิมเก็บดี ไม่มีเหลือง ไม่มีรอยเลอะ
    ให้บูชาราคาเดิมที่ 2,150 บาท<!-- google_ad_section_end -->

พระหางหมากพิมพ์พิเศษติดพระบรมธาตุ๕องค์อุดผงคำข้าว ด้านหน้าเป็นรูปสมเด็จองค์ปฐมปิดทองเดิมๆ สวยหรูดูดี ติดพระบรมธาตุ 5 องค์ ด้านหลังเป็นรูปยันต์เกราะเพชร และอุดผงคำข้าวจากวัด สร้างและพุทธาภิเษกปี 2535 ทันหลวงพ่อครับ รุ่นนี้ปกติจะไม่ได้ติดพระบรมธาตุ และอุดผงคำข้าว วัดเป็นผู้ทำเองสมัยหลวงพ่อ จำนวนสร้างน้อย หายากมาก
    ให้บูชาที่ 2,850 บาท<!-- google_ad_section_end --> คุณ niwanred จองแล้ว

ค่าส่ง EMS ภายในประเทศ 50 บาท ขอให้ทุกท่าน เฮ็ง เฮ็ง รวย รวย คร๊าบ....

ชื่อบัญชี นายวิรัตน์ ตั้งทวีรุ่งโรจน์
    ธนาคาร กรุงเทพ สะสมทรัพย์ สาขามหานาค
    เลขที่บัญชี 224-015103-1
    โทรศัพท์ 085-020-6004
    กรุณาโอนหลังจองภายใน 7 วัน

หากสนใจรายการไหนโทรสอบถามได้ ที่ไม่ได้ลงไว้ หรือรายการที่ขายไปแล้ว เชิญนะครับ
    รับประกันแท้ทุกรายการ

2. nice00000 เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2007
    โอนเงินให้แล้วครับผม 500.07 บาท ที่อยู่แจ้งทาง PM

3. niwanred เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองครับ
    ---------------------------------------
    พระหางหมากพิมพ์พิเศษติดพระบรมธาตุ๕องค์อุดผงคำข้าว
    ด้าน หน้าเป็นรูปสมเด็จองค์ปฐม ติดพระบรมธาตุ 5 องค์ ด้านหลังเป็นรูปยันต์เกราะเพชร และอุดผงคำข้าวจากวัด สร้างและพุทธาภิเษกปี 2535 ทันหลวงพ่อครับ รุ่นนี้ปกติจะไม่ได้ติดพระบรมธาตุ และอุดผงคำข้าว วัดเป็นผู้ทำเองสมัยหลวงพ่อ จำนวนสร้างน้อย หายากมาก

ให้บูชาที่ 2,850 บาท

4. วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบการจองครับ ขอบคุณครับ

5. วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบและขอบคุณครับ ส่งให้พรุ่งนี้ครับ

6. บารมี 10 เป็นที่รู้จักกันดี

พระชานหมากชาตรี วัดท่าซุง เป็นชานหมากชาตรีองค์เล็ก ที่หลวงพ่อปลุกเสก
    ให้บูชาที่ 950 บาท

- ขอจองรายการนี้ครับ

7. วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบการจองครับ ขอบคุณครับ

8. แว่นบางเขน เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2008
    ตามที่ผมได้บูชายันต์ค้าขาย P11/203 นั้น

ผมได้โอนเงินค่าบูชา ยันต์ค้าขาย ให้แล้วนะครับพี่ จำนวน 2550 บาท (รวมค่าส่ง) โดยโอนเมือเวลา 18.00 น.ของวันที่ 12/6/55 ครับ ส่วนที่อยู่ผมจะแจ้งทาง PM นะครับ

9. วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ จัดส่งให้พรุ่งนี้ครับ

10. niwanred เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งโอนเงินค่าบูชาพระหางหมากพิมพ์พิเศษ จำนวน2900บาท ตามที่smsแจ้งไป ที่อยู่ตามที่pmจากที่เช่ารายการก่อนนะครับ

11. วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ จัดส่งให้พรุ่งนี้ครับ

12. วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ส่งพระให้ท่านผู้มีอุปการคุณมาดังนี้

1.คุณรัชชานนท์ เลขที่ EI 8011 5791 1 TH
    2.คุณนภชนก เลขที่ EI 8011 5792 5 TH

ขอบคุณครับ ขอให้โชคดีมีสุขครับ

13. ลูกหลวงพ่อ เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านวิเศษชัยชาญครับ พอมีประวัติ หรือข้อมูลพระหางหมากรุ่นพิเศษ ติดพระบรมสารีริกธาตุ 5 พระองค์ ด้านหลังอุดผงคำข้าว บ้างมั้ยครับ

14. ลูกหลวงพ่อ เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านวิเศษชัยชาญพอมีข้อมูล พระหางหมากรุ่นนี้มั้ยครับ

15. วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

มีครับ ผมบรรยายไว้แล้วที่รายการนี้ครับ

16. นพคุณ เป็นที่รู้จักกันดี

มีอีกสักองค์ไหมครับ
    [/COLOR]พระหางหมากพิมพ์พิเศษติดพระบรมธาตุ๕องค์อุดผงคำข้าว [/SIZE][/COLOR]ด้าน หน้าเป็นรูปสมเด็จองค์ปฐม ติดพระบรมธาตุ 5 องค์ ด้านหลังเป็นรูปยันต์เกราะเพชร และอุดผงคำข้าวจากวัด สร้างและพุทธาภิเษกปี 2535 ทันหลวงพ่อครับ รุ่นนี้ปกติจะไม่ได้ติดพระบรมธาตุ และอุดผงคำข้าว วัดเป็นผู้ทำเองสมัยหลวงพ่อ จำนวนสร้างน้อย หายากมาก [/B]
    ให้บูชาที่ 2,850 บาท
    [/QUOTE]

17. วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

[/QUOTE]

ตอนนี้ยังไม่มีครับ ต้องรอนิดนึง คอยติดตามนะครับ

18. วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

โชว์พระครับ
    พระปิดตามหาลาภพิมพ์สามเหลี่ยมมุมตัด
    มีท่านสมาชิกหลายท่านโทรมาสอบถามรายการนี้ ผมขอเก็บไว้บูชาก่อน
    ตอนแรกที่ได้มาสภาพองค์พระจะเกลี้ยงๆ พอบูชามาหลายปี
    ก็มีสภาพอย่างที่เห็น แถมมีเกศาขึ้นอีก 1 เส้นตรงหัวเข่าองค์พระ
    จึงขอนำมาให้ชมกันครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

19. วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

รายการวัตถุมงคลด้านบน เป็นเพียงส่วนหนึ่งเท่านั้น
    บางรายการอาจจะไม่ได้แสดงไว้ บางรายการอาจจะให้บูชาหมดแล้ว
    แต่ขอเรียนว่า ยังมีรายการอีกไม่น้อยจะทยอยลงเรื่อยๆ
    แต่เวลายังไม่ค่อยสะดวกเนื่องจากงานประจำ
    คอยติดตามไปเรื่อยๆนะครับ อาจถูกใจบางรายการนะครับ

ชื่อบัญชี นายวิรัตน์ ตั้งทวีรุ่งโรจน์
    ธนาคาร กรุงเทพ สะสมทรัพย์ สาขามหานาค
    กรุณาโอนหลังจองภายใน 7 วัน
    ค่าส่ง EMS 50 บาท

หากสนใจรายการไหนโทรสอบถามได้ ที่ไม่ได้ลงไว้ หรือรายการที่ขายไปแล้ว เชิญนะครับ 085-020-6004

20. วิเศษชัยชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

รายการที่ยังมีให้บูชา ชุดที่1

พระคำข้าวรุ่นพระบาทขีด เป็นพระคำข้าวรุ่น ๒ สภาพสวยทั้งหน้า-หลัง
    บูชาที่ 750 บาท

องค์ลอยสมเด็จองค์ปฐม+สมเด็จองค์ปัจจุบัน อยู่ในองค์เดียวกัน พุทธาภิเษก เสาร์๕ เดือน๕ วัดท่าซุง เป็นพิธีใหญ่ สภาพสวยพร้อมกล่องเดิมๆจากวัด
    ให้บูชาที่ 650 บาท

เหรีญหลวงปู่ปาน/ท้าวเวสสุวัณ ออกวัดศาลพันท้ายนรสิงหื สภาพกะหรั่ยทองเดิมๆ
    ให้บูชาที่ 500 บาท

พระฤาษีท่องสวรรค์ พิมพ์ใบโพธิ์ พิมพ์นี้เป็นพิมพ์ใบโพธิ์ หลังพิมพ์"มั่งมีศรีสุข"
    ให้บูชาที่ 950 บาท

พระคำข้าวรุ่น2มีเกศาหลวงพ่อ เส้นเกศาชัดเจนยาวๆ ที่ด้านสันองค์พระ ไม่พบบ่อยครับ
    ให้าที่ 900 บาท คุณ เสาไห้ จองแล้ว

พระรอดกริ่งผสมว่าน สีดำ-แดง 1 คู่ สร้างและปลุกเสก ๒๗ กุมภาพันธ์ 2525 สร้างทั้งหมด 84,000 องค์ สภาพสวยไม่ผ่านการใช้
    ให้บูชาที่ 1,550 บาท

แก้วมณีรัตนะรุ่น2สีขาวใส เป็นแก้วมณีรัตนะกลมสีขาวใส จะเห็นพลายฟองทั้งองค์ พร้อมจุกทองเดิมๆจากวัด
    ให้บูชาที่ 850 บาท

พระคำข้าวรุ่น2 ปิดทอง 1 คู่ เป็นพระคำข้าวรุ่น2 ปิดทองเดิมๆ สภาพสวย
    ให้เช่าที่ราคา 950 บาท

แก้วคริสตัลเจียรนัยรูปหยดน้ำ เป็นหนึ่งในแก้วมณีรัตนะ ที่หายากครับ สภาพสวยมากครับ
    ให้บูชาที่ 1,150 บาท คุณ mmaarrnn จองแล้ว

โทร. 085-020-6004
    กรุณาโอนหลังจองภายใน 7 วัน ค่าส่ง EMS 50 บาท

หากสนใจรายการไหนโทรสอบถามได้ ที่ไม่ได้ลงไว้ หรือรายการที่ขายไปแล้ว เชิญนะครับ
    รับประกันแท้ทุกรายการ