★ดูดวง ฟรี 1 คำถาม★โดย อ.ขุน อินทรบุตร สื่อจิตด้วยไพ่พรหมญานและไพ่ออราเคิล | LINE ID : @LBY4100M [มีตัว@ด้วย]

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ขุนพยากรณ์, 31 มกราคม 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Joicezzz

Joicezzz สมาชิกใหม่

ชื่อจิ๊บค่ะ

เกิด 24 สิงหาคม 2536 อายุ 22 ปีค่ะ

ตอนนี้เรียนกฎหมายอยู่ เหลืออีกประมาณ 8 วิชา ถ้าจบแล้วควรเลือกสอบอาชีพอะไรก่อนจะดีกว่ากันคะ ระหว่าง ทนายความ กับ อัยการ

2. ขุนพยากรณ์

ขุนพยากรณ์ Active Member

ยังมีโอกาสได้มาพูดคุยติดต่อกันอยู่บ้างแต่ไม่มากนะครับ จะเป็นการพูดคุยเล็กๆน้อยๆมากกว่าครับ ที่ผ่านมาเค้ารู้สึกดีกับคุณนะครับ แต่ยังไม่ได้จริงจังอะไรมากครับ

3. its

its สมาชิก

ชื่อ อิศ ครับ
    เกิด19เม.ยปีฉลูมีโอกาสจะสมหวังทางด้านความรักไหมครับ กับผู้หญิงที่ผมแอบชอบนะครับ ขอบคุณครับ

4. ขุนพยากรณ์

ไม่ได้กลับมาพูดคุยสานสัมพันธ์กันแล้วครับ

5. ขุนพยากรณ์

ตามวาระดวงชะตาพื้นฐานของน้องแล้ว มาสายงานนี้ถูกต้องแล้วนะครับ ซึ่งระหว่าง ทนายความ กับ อัยการ นั้น ไพ่ ออกมาไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่นะ แต่หากดีเทลจริงๆอาจารย์เช็ค3รอบด้วยไพ่ครูแล้ว
    ผลออกมาว่าทำ อัยการ นั้นดีกว่าครับผม เพราะ อัยการนั้นจะมีผู้ใหญ่คอยช่วยเหลือสนับสนุน (พระแม่ปาราวตี) และ มีความมั่นคงมากกว่าครับ (พระอินทร์) ส่วนทนายความนั้นยังมีพระพายขึ้นมา หมายถึงมีความผันผวนปวนแปรเหมือนสายลม เอาแน่เอานอนไม่ได้ครับ
    แต่อยากบอกว่า เลือกทำตามใจตัวเอง ทำในสิ่งที่อยากทำนั้น ดีที่สุดแล้วครับ ^_^

6. ขุนพยากรณ์

คนที่คุณแอบชอบอยู่คุณยังไม่สมหวังนะครับในปีนี้ ได้ไพ่งัดข้อขึ้นมาคือยังยากที่จะลงเอยกันนะครับ คุณเป็นคนที่รักใครแล้วทุ่มเทหัวใจจนมากเกินไป จนอาจเผลอไปควบคุมเค้าโดยไม่รู้ตัว
    ในบางครั้งอาจจะทำให้เขารู้สึกอึดอัดและอยากจะหนีไปจากคุณก็ได้นะ
    ต้องระวังให้ดีนะครับ control ความรู้สึกนี้ให้ดีนะ

7. Aoey6908

Aoey6908 สมาชิกใหม่

ชื่อเอ๋ยค่ะเกิด23มีนา2538 อยากถามว่า พี่นะ เขาจริงใจและอยากคบกับเราบ้างรึป่าวภายในเดือนนี้

8. ขุนพยากรณ์

ยังไม่ได้จริงจังจริงใจแบบแฟน และยังไม่ได้คบกันเป็นแฟนในเร็วๆนี้ครับผม

9. vreval

vreval สมาชิกใหม่

ชื่อ แววค่ะ เกิดวันที่ 24 พฤษภา 2543 เวลา 15.39น. อยากทราบว่าจะได้ไปต่างประเทศภายใน 2 ปีนี้รึเปล่าคะ

10. diary_princess

diary_princess สมาชิก

25 กรกฎาคม 2014
    ชื่อโดนัทค่ะ เกิด 18 กุมภาพันธ์ 2536 เวลา 20.29น.
    คนที่ชอบเกิด 9 สิงหาคม 2537 เวลาไม่ทราบค่ะ
    ไม่ใช่รักในวัยเรียนนะค่ะ จบทำงานแล้วค่ะแต่มาเรียนต่อค่ะ ^^
    ในคลาสที่เรียนชอบผช.อยู่คนหนึ่งค่ะ เป็นเพื่อนเรียนในคลาสกัน ตอนนี้ก็กำลังคุยกันค่ะ แต่ส่วนใหญ่เราจะเป็นฝ่านชวนคุยตลอดเราก็มีส่งขนมให้เค้าบ้าง และช่วยเรื่องเรียนเค้านิดหน่อย ก็เคยถามเค้าค่ะว่ามีคนคุยอยู่มั๊ย เค้าก็บอกว่าคุยแต่ยังไม่ได้สนใจใครเป็นพิเศษ กลัวมีคู่แข่งด้วยค่ะ เลยอยากทราบว่าเค้ามีใจให้ที่มีโอกาสได้พัฒนาความสัมพันธ์เป็นมากกว่าเพื่อนไหมค่ะ หรือว่าเค้ามีคนที่ชอบอยู่แล้วค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

11. Phin112

Phin112 สมาชิกใหม่

10 ธันวาคม 2013
    ชื่อพิมพ์ ค่ะ เกิด 2 มิ.ย.2519
    คนที่คุยอยู่ชื่อบูลย์ เกิด 1 ม.ค.2512
    คุยกันมานานแล้วค่ะ ยังไม่ได้คบ หรือเป็นแฟน
    อีก 3 เดือนข้างหน้าจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงมาก
    กว่าคุยกันเรื่อยๆ ไหมค่ะ..ขอบคุณค่ะ

12. ขุนพยากรณ์

ยังไม่ได้ไปครับ เราอยากไปไหน จะไปทำอะไร เรายังไม่รู้เลยไม่ใช่หรอ

13. ขุนพยากรณ์

กับคนๆนี้เหมือนเป็นคู่บุญที่เหมาะจะเป็นเพื่อนกัน คอยช่วยเหลือกันยามมีปัญหามากกว่าเป็นแฟนหรือคนรักนะครับ

14. ขุนพยากรณ์

คุยเรื่อยๆ และไปในทางที่ทำให้เราทุกข์ใจมากกว่าสุขนะครับ
    เค้าอาจมีเจ้าของ หรือมีคนคุยอื่นๆนอกจากเราด้วยครับ

15. ขุนพยากรณ์

เปิดจองคิวตรวจดวงแบบเต็ม ประจำเดือนเมษายนนี้แล้ว
    . . . . . . . . . . . . . .

ประสบการณ์ทำนายกว่าหมื่นดวงทั้งลูกค้าที่มาดูดวงที่สำนัก เว็บไซต์PANTIP และล่าสุดกับเว็บ Palungjit

คลิกที่นี่ได้เลย เพื่อดู FEEDBACK จากลูกค้า
    รีวิวจากลูกค้าจริง ไม่มีหน้าม้าแน่นอน !!!

=== [ สนใจดูเพิ่มเติม ] ===

1.) ตรวจดวงพื้นฐานประจำปี การงาน การเงิน ความรัก สุขภาพ โชคลาภ ศัตรู/อุปสรรค และถามคำถามเจาะลึกได้ 4 คำถาม ค่าครู 99 บาท

2.) ตรวจดวงพื้นฐานประจำปี การงาน การเงิน ความรัก สุขภาพ โชคลาภ ศัตรู/อุปสรรค และถามคำถามเจาะลึกได้ 10 คำถาม ค่าครู 229 บาท
    (เก็บไว้ถามได้ภายใน1ปี)

แอดไลน์มาที่ LINE : @Lby4100m (อย่าลืมตัว@)​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 เมษายน 2016
  16. Khawhom094

Khawhom094 สมาชิกใหม่

พีช 19 ส.ค.2509 คนที่คุยอยู่ชื่อกฤชเกิด13พค 2513 รักเราไหม เป็นเนื้อคู่ไหม ถ้าไม่เราจะพบเนื้อคู่ที่ดีใน1 ปีต่อจากนี้ไหมค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 เมษายน 2016
  17. ฟูจิ0007

ฟูจิ0007 เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2010
    ชื่อ ธิดารัตน์ เกิด7ก.ค. 2525 ถ้าขายสลัดผักในคอนโด จะขายดีไหมคะ ขอบคุนมากคะ

18. kledkaw

kledkaw สมาชิกใหม่

2 กุมภาพันธ์ 2016
    ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 เมษายน 2016
  19. ขุนพยากรณ์

เค้ายังไม่ได้รักเราแบบคนรักครับ กับคนๆนี้มีแต่ทำให้เราทุกข์และผิดหวังมากกว่าสุขนะครับ มีแต่ฝ่ายเราที่อยากรุกเข้าหาเค้าครับ

20. Khawhom094

Khawhom094 สมาชิกใหม่

กราบขอบพระคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้