4 และ11กรกฎาคม 53 ร่วมลงนะ108 มหาเศรษฐี เพิ่มลาภเสริมมงคลชีวิต กับหลวงปู่คำเป็ง

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย MOUNTAIN, 24 พฤษภาคม 2010.

1. ภัทรอังคาร เป็นที่รู้จักกันดี

จับไรโยนละค่ะคุณแนน ภัทรไม่รู้อะค่ะ แล้วต้องโยนยังไง โยนตอนไหน 5555 แต่จะว่าไปก็มีเข้ามาตลอดนะ แต่ที่มามางไม่มีดีอะจิ มีแต่มาทำใ้ห้เราเสียเงินเสียทอง มารีดมาไถ แบบนั้นจะเอาไปทำไร ต้องหลงเราแล้วมาให้เราจิถึงจะถูก ไม่ใช่เจอหน้าก็ีคิดว่าเราเป็นสาวเก่ง หน้าทีการงานดี กระเป๋าต้องมีตังค์ เห็นก็เป็นขอ......ยืม หรือไม่ก็ขอ........เลย ท้อแล้วเนี่ยทุกวันนี้ไม่อยากได้ใคร่ดีแล้วค่ะ ไม่อยากเจอใครแล้วจิงๆด้วย แบบว่าสาปส่งเลยอ่ะ

2. ภัทรอังคาร เป็นที่รู้จักกันดี

แหะๆๆๆ ก็ฟังสรรพคุณมาจะไม่ให้กลัวได้ยังไงเล่าเจ้าค่ะ พระที่บ้านมีตั้งเยอะตั้งแยะเกิดถูกวัตถุมงคลหลวงปู่ดูดไปหมดละแย่เลย บางองค์กว่าจะได้มาไม่ใช่ง่ายๆเลย ว่าแต่ว่าแยกไว้คนละทิศละทางก็ดีเหมือนกันค่ะ ท่านจะได้อยู่เป็นสัดส่วน ฝ่ายไหน กับฝ่ายไหนก็ว่ากันไป

อีกอย่างพระหลวงปู่ที่ได้ไปทั้งสองเที่ยวมีแต่องค์ใหญ่ๆทั้งนั้น ภัทรก็ไม่รู้จะพกติดตัวยังไงเลยไม่เคยได้พก ก็เลยไม่เคยได้เห็นสรรพคุณอะเจ้าค่ะ จะแขวนก็กลัวคนเขาจะมองว่าเราเป็นผู้หญิงแขวนซะองค์ใหญ่เบ้อเทิ่มเลยๆมะได้แขวนเก็บไว้อย่างดีมิดชิด อิอิอิ แต่คงจะใจไม่กล้าพอที่จะเอามารวมกับองค์อื่นๆหรอกนะค่ะ

ขอบพระคุณมากสำหรับคำแนะนำค่ะ ส่วนสีผึ้งนะเหลืออยู่ตลับเดียวตลับเล็ก มีแต่คนมาขอไปหมดเลย เขาไม่รู้หรอกว่าของใครของใคร รู้แต่ว่าเป็นสีผึ้งมีสรรพคุณด้านไหนก็มาขอไปหมด แล้วงานนี้จะโดนดูดพลังหรือป่าวก็ไม่รู้ ภัทรพึ่งไปฝังคตปรอทจากวัดหลวงปู่ละมัยมาซะด้วย แหะๆๆๆ เป็นปรอทเกิ้ลไปแล้ว กลัวจัง กลัวคตปรอท ตีกันกับพิธีหลวงปู่

3. deejaimark เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าไม่เอาสัตว์สองเท้า ก็จะมีโชคลาภแทนนะคะ เลือกเอา เลือกเอา,,,,

ขอให้โชคดีค่ะ....

จับโยนใส่เหรอคะ......ทำง่ายนิดเดียว กำมือออกจากเป้ากางเกง แล้วโยนใส่เลยค่ะ....เสียดายจัง วีดีโอ แนนเอาลงyoutube คราวที่แล้ว ลบไปล่ะ....

ปล. ชมรมคนรักแนน อย่าเอามาโยนใส่แนนน๊า เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน ดีไม่ดีจะเจ็บตัวกลับไปอีก...เรามีวธีป้องกันอย่างดีเลยล่ะ....อันนี้ไม่ขอบอกนะคะ ความลับ อิอิอิอิ

4. deejaimark เป็นที่รู้จักกันดี

สำหรับท่านที่ชอบนั่งสมาธิแล้วไม่นิ่งสักที (ชอบฝึกสมถะ)

ลงนะกับหลวงปู่คราวนี้ ลงไปฝึกนั่งสมาธิต่อนะคะ ความอัศจรรย์จะบังเกิด...

เกิดอย่างไร เรารู้ของเราเองค่ะ เพราะแต่ละคนจะไม่เหมือนกัน....

อ้อ!!!!! ที่สำคัญ วันงาน เรามีซาลาเปาอันโอชะ เป็นอาหารว่างด้วยนะคะ

อืม!!!!!! อาหย่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิหลีเด้อ สิบอกไห่

5. deejaimark เป็นที่รู้จักกันดี

สีผึ้ง.....

ตลับใหญ่ เป็นสีผึ้งสายบน เป็นมหาเมตตา เหลือจากการลงนะ เอาไว้ทาหน้า ทาตา ทาปาก ทุกวันได้ ทาบางๆๆ ไม่ต้องเยอะ ....ใครเห็น ใครรัก เมตตา ตอนทาก็อธืฐานไปด้วยก็ได้ ขอให้ทุกคนที่พบเห็นเมตตาในตัวข้าพเจ้า.....

ตลับเล็ก เป็นสีผึ้งสายล่าง เป็นมหาเสน่ห์...สามารถทาได้ทุกวันเหมือนกัน แต่ทาเฉพาะส่วนล่าง ของร่างกาย (ต่ำกว่าเอวลงไป).........อันนี้จะเหมือนฟีโรโมน กลิ่นที่ทำให้เพศตรงข้ามต้องเหลียวมองกลับ อย่างหักห้ามใจไม่ได้ ใช้ได้ทุกวัน ยังไม่เคยได้ยินว่ามีคนแพ้ หรือผื่นขึ้น.....

ทีนี้ก็รู้สรรพคุณแล้ว.....ของดีๆๆ แบบนี้ อย่าเอาไปให้ใครเชียวล่ะ...ยิ่งตลับเล็กยิ่งสำคัญ เราใช้แล้วเอาไปให้คนอื่นต่อ อาจจะเป้นการทำเสน่ห์เค้าไปโดยไม่รู้ตัวนะ 55555+++ ระวังด้วยล่ะ

6. ภัทรอังคาร เป็นที่รู้จักกันดี

คุณแนนจ๋า ฟิโรโมน ภัทรก็ซื้อมาใช้ แทบจะไม่ได้กลิ่นเลยนะ กลิ่นมันเป็นธรรมชาตินิ่งๆมาก ไม่เห็นเพศตรงข้ามเหลียวมองกลับอย่างหักห้ามใจไม่ได้เลย ไม่เห็นมีอ่ะ จะโยนทิ้งแล้วเนี่ย อุตสาห์เสียตังค์ตั้งแพง อิอิอิ ส่วนสีผึ้งสายล่างก็คืออันนั้นแหละที่เหลือ ฮาๆๆๆ ไม่ให้ใครหรอกเหลีอตลับเดียวหวงเก็บไว้เอง แต่ภัทรใช้แล้วมะเห็นผลเลยอะ ไม่รู้ไปดึงดูดอะไรที่ไหนอยู่ เกือบแล้วนะน่ะ เกือบให้น้องผู้ชายคนนึงเอาไปใช้พอดีเขาขอก็ว่าจะให้เขา นึกอีกทีให้มางไม เราเก็บไว้ใช้เองไม่ดีกว่าหร๋อ เลยไม่ได้ให้เลย ฮ่าๆๆๆๆ

7. วาตานาเบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดี ครับผม

8. deejaimark เป็นที่รู้จักกันดี

ขอให้เชื่อ แลศรัทธา แล้วสิ่งที่ต้องการจะตามมาค่ะ....^_^

สวัสดี วาตานาเบ้....มาลงชื่อได้แล้ว :cool:

9. บรม เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2008
    ยินดีกับทุกท่านที่ได้เข้าร่วมงานมงคลครับ เสียดายไม่มีโอกาศ ขอให้เจริญๆครับ

10. MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005
    เหลือเวลาอีก ๑๐ วัน พิธีลงนะก็จะเริ่มแล้ว
    ค่าครู ร่วมสร้างโบสถ์ และศาสนาสถาน สำนักสงฆ์มะค่างาม

เมื่อมีศรัทธา และเชื่อมั่น หลังจากลงนะแล้ว
    ให้อธิษฐานจิต จะสมดังตั้งใจครับ

สำหรับวันที่ ๑๑ ก.ค. ๕๓
    ชมรมคนรักแนน ต้องไม่พลาดนะครับ
    มาชมกันว่า วิธีจับโยน เป็นอย่างไร แล้ววิธีแก้เขาทำกันแบบไหน

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      5.5 KB
      เปิดดู:
      219
  11. นะเมตตา เป็นที่รู้จักกันดี

ว้าววว..แล้วจาไปดู อ่ะจับโยน จับโยน (deejai)

12. omoshiroi เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2010
    จองวันที่11 ให้ญาติอีกคนครับ ...อิอิ

-----------------------------------
    ตัวกูลูกพระพุทธองค์ ครูสิทธิ์ ครูธงค์ องอาจ
    ไม่ประมาทครู พบรอยก้มดู เจอครูกราบไหว้

13. เด็กฝั่งธนฯ เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2006
    สวัสดีครับทุกท่าน ชมรมคนเกลียดแนน ขอร่วมด้วยคน
    ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบครับ

วันที่ 4 ก.ค.53

1. เด็กฝั่งธนฯ......ลงนะ+สแกนกรรม+พลังจักรวาล
    2. BANANAMAN......ลงนะ+สแกนกรรม+พลังจักรวาล

วันที่ 11 ก.ค. 53

1. เด็กฝั่งธนฯ ...... ลงนะ+สแกนกรรม+พลังจักรวาล

แนน ผมเกลียดคุณ

14. บุษกร19 เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2009
    เอ้า.......จับโยน:':)':)'(

15. wichu เป็นที่รู้จักกันดี

วันที่ 4 ก.ค. 53
    สมัครลงนะ + พลังจักรวาล + แสกนกรรม 1 ที่ครับ

16. วาตานาเบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ คุณเด็กฝั่งธน และ คุณกล้วยแมน ขอบคุณสำหรับ ของที่ส่งมาให้ด้วยครับ พอดีทำเบอร์หาย เลยไม่ได้โทรกลับไป

สวัสดีครับผม

17. MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

จองลงนะ วันอาทิตย์ที่ 4 ก.ค.2553

1.คุณomoshoroi
    2.คุณนิมิตร เกาะแก้ว<!-- google_ad_section_end --> (ศิษย์จี้กง)
    3.คุณฤชา
    4.คุณญาณเทวี
    5.6.คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->sutketb<!-- google_ad_section_end -->
    7.คุณสุธาสินี

8.คุณธรรมวิเสโส
    9.คุณsuja
    10.11.คุณศิริยะ และ เพื่อน
    12.ญาติคุณomoshoroi
    13.เด็กฝั่งธนฯ
    14. BANANAMAN
    15.คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->wichu<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_3461662", true); </SCRIPT>

จองลงนะ วันอาทิตย์ที่ 11 ก.ค. 2553

1.<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> คุณนะเมตตา<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    2. คุณธรรมวิเสโส
    3.คุณคาเรีย
    4.คุณdeejaimark
    5.ญาติคุณomoshoroi
    6.เด็กฝั่งธนฯ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

18. MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

อ้าว แบบนี้ต้องโดนจับโยน

19. deejaimark เป็นที่รู้จักกันดี

555555+++++
    ดีจัง มีคนเกลียดล่ะ (ประธานชมรมเลยนะนั่น)

อ้าว แล้วตามมาวันที่ 11 ทำไมเนี่ย...เกลียดจริงอะป่าว เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆ

20. deejaimark เป็นที่รู้จักกันดี

สมาชิกใหม่ ที่อยากสัมผัสพลังพระเครื่องได้นะคะ

เข้ามาในงานแล้ว สอบถาม ขอคำแนะนำได้กับศิษย์หลวงปู่ทุกท่านนะคะ

พวกเรายินดีให้คำแนะนำ และชี้แนะเสมอค่ะ....

ชวนเพื่อนมาเยอะๆๆ ปีนึงมีไม่กี่ครั้ง รวมเหล่าจอมยุทธเนี่ย....

.......................................
    คุณโอ๊ต กล้วยแมน...มาวันเดียวเองเหรอคะ...เดี๋ยวตามประธานชมรมคนเกลียดแนนไม่ทันน๊า...คราวที่แล้ว ปู่อัดพลังให้หลักแสน คราวนี้ หลักล้านเลยนะ...เจ๋งกว่าเดิมเยอะเล้ย...

ความอัศจรรย์ จะบังเกิดกับท่าน ก็ขอให้มาพร้อมความเชื่อ เชื่อว่ามี ก็จะมี ...เชื่อว่าเราทำได้ ก็ยิ่งง่ายในการเรียนรู้....วิชากับหลวงปู่ มีมากมาย เรียนรู้ไม่มีสิ้นสุด ใครถนัดอะไร ก็นำอันนั้นมาฝึกฝนบ่อยๆๆ มาประยุกต์ใช้กับตัวเอง ฝึกบ่อยๆๆ ให้ชำนาญ ต่อไป แค่คิด ก็ใช้งานได้ล่ะ ไม่ต้องท่องคาถาให้เสียเวลาเลย ...