^__^เหรียญหล่อประภามลฑล หนึ่งในวิชาที่หลวงปู่ศุขถ่ายทอดให้หลวงปุ่สุภา

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย ก๋ง สุญญตา, 29 เมษายน 2013.

1. naru sut เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ Manasdome รบกวนพีเอ็มรายการเช่าบูชาที่ยังไม่ได้รับทั้งหมดให้ด้วยค่ะ

รายการของพี่เยอะมากจะได้ทวนถูก ไม่ตกหล่น ขอบคุณค่ะ

2. hi-kick07 เป็นที่รู้จักกันดี

จานหนูโอนค่าพระที่จองทั้งหมดแล้วนะค่ะ รายละเอียดพระหนูจะแจ้งให้คุณ naru ทราบนะค่ะ :z3:z3:z3

3. ลูกนายพล Active Member

6 กุมภาพันธ์ 2013
    แจ้งโอนพระชุดใหม่ที่จองเมื่อวาน 10 องค์ค่ะ SCB เวลา 12:41 น.

4. jomaker เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้วครับ ส่งรายละเอียดทาง PM

5. naru sut เป็นที่รู้จักกันดี

ของคุณพี่ hi-kick07 กำลังรวบรวมจัดอยู่ น้องจะนิมนต์นำไปให้ถึงคฤหาสน์ เร็ว ๆ นี้เจ้าค่ะ (kiss)

ปล.เดือนร้อนแม่ครัวคุณพี่อีกแย้วววววว ขอรับกระผม

6. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

เหลือ 20องค์สุดท้ายแล้วนะครับ .....................

7. manasdome เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ครับ ขอเวลาสรุปก่อนนะครับ

8. manasdome เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองพระร่วงครองเมือง 2 องค์และพระปิดตา 2 องค์ครับ

9. manasdome เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินจำนวน 2,196.99 บาทเวลา 15:39:39 ครับ

10. shevvy เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งโอนคับ 1200.12 เวลา16:24
    (องค์พระร่วงขอเป็นทรงใบมะขามคับถ้าเลือกได้ขอบคุณคับ)

11. tuti เป็นที่รู้จักกันดี

จองพระร่วงครองเมืองเพิ่มอีก 1

ขอตัวรีบไปโอนเงินก่อนแล้วจะกลับมาแจ้งโอนคืนนี้ค่ะ

12. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ เข้าไปบ้าน ตรีเพชร อีกรอบ เพราะเพื่อนๆ ต้องการพิมพ์สังกะจายกัน วันนี้แสกนทุกซอกทุกตาราง นิ้ว ของบ้านครับ ตรีเพชร เป็นใคร ?? เป็นลูกชายของ นักเลง เบอร์หนึ่งในเมืองไทย นามพระเอกนิตย์ หรือนิตย์ท่านเตียน นักเลงรุ่นเดียวกับ เกชา ครับ เดี๋ยวลงของ รอตสุดท้ายให้ดู อย่าพลาดครับ สวยมากๆ มีน้อยชิ้น ซึ่งเจ้าต้ว หวงนักหวงหนา แต่มีหรือจะต้านพลังจากสาริกาได้ สุดท้ายเค้นออกมาได้ อีกนิดนึง แต่ สวยมากๆ ครับ เชิญทัศนาจับจอง กัน ความเร็วและการตัดสินใจ ที่ เฉียบคมเท่านั้นจึงจะได้ไปครับ ..............

บ้านอันสมถะ จากชีวิตนักเลง ทั้งตัวพ่อ นิตย์ท่าเตียน พี่ชาย แมวประตูน้ำ และ ตัวเขา บัดนี้ เจริญในธรรมกรรมฐาน สมบัติ พระเครื่องรุ่นเก่าๆ ที่สะสมมา กำลังตกทอด สู่ท่าน ผมทำอะไรไม่มีนิยาย เพราะ นี่คือ เรื่องจริง ที่ผมต้องบุกรัง กว่าจะได้ของมาครับ .............

นัยวัย ชราของ ตรีเพชร นักเลงสายวัดแจ้ง .............

คัดๆๆๆๆๆๆ สุดๆ ให้ได้ สิ่งที่ดีๆ มากำนัล แฟน เพลง..............

ผ่าพิสูจน์ กันสดๆ ต่อหน้า ลุกสกดปรอทกรอ หลวงปู่ศุข หายากมากมายครับ ............

13. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อผมก้าวเข้าบ้าน ตรีเพชร พร้อมมลลี่ เลขาคู่ใจ ....เห็นตรีเพชร นั่งกรรมฐานอยู่ พี่ๆๆๆๆ ผมเรียก พี่ อยากดได้ สังกะจาย อ่าพี่ เพื่อนๆ เค้าชอบ กันมากๆ โอ้ยๆๆๆๆๆไม่มีแล้วเราให้นายไปหมด แล้ว เอาหน้าพี่ๆๆ ลองค้นๆ ดูอีกที เออแล้วแบบมีห่วง ก็หมดแล้ว ถ้าเรามีอีกอันให้ชีวิต เราวิบัติ ด.อ้ย ยย ไม่ต้องหรอกพี่ผมเชื่อ ว่าแต่ ลองเอามาให้ผม หาดิพี่เผื่อมี เอ้าๆๆ เอาไปดู เจอก็เอาไปแล้วกัน แต่ ผมแสกนหา แล้วไม่มีแน่นอน ครับๆๆ พี่ๆๆๆๆๆๆ ผมหาไปหามา พี่ ผมมีญาณว่า ของยังมี ที่สุดยอด เฮ้ยๆๆแกจะบ้าแล้วญาณอะไร เอานะ พี่ยกมาทั้งหมด เอ้าๆๆ แล้วก็ยกมา ในที่สุด ............ พี่ ผมคัดได้ แต่ องค์นี้อะไร แปลกตาดี องค์นี้ เทวดาที่รักษา หลวงปู่ศุข งั้นผม เหมาหมดเลย เฮ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่ให้ฉันเก็บไว้บ้างเลยหรือว่ะ เอ้าน่าพี่นานๆ ๆมาที ได้ๆๆๆๆๆๆ เอาไป ..............รีบหยิบ รีบแพค เวรกรรม ไอแพค โอนเงินไม่ได้ เดินก็ไกล หลวงปู่ ขอให้โอนสำเร็จด้วยเทอญ ไม่นาน ตุ๊ดๆๆ โอนแล้วค่ะ มลลี่แจ้ง เราสองคนรีบออก เพราะกลัวเปลี่ยนใจ สีหน้า บอกเลยว่า เสียดายมากๆๆๆๆๆๆๆๆ มาดูกันว่า ทำไมเขาถึงเสียดาย อย่าพลาดครับ ผมจะไม่เข้าไปเอาแล้วนะครับ เพราะว่า ภาษีสังคมเยอะ (นักเลง มาไถตัง ไถเหล้า ) ขี้เกียจเข้าไป ................ เชิญทัศนา

14. fittitoday เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2007
    โอนเงินแล้วครับเมื่อ 22:51 น ยอด 2,150 บาทถ้วน
    พระร่วงครองเมืองมีห่วง 1(พิมพ์ห้าเหลี่ยมถ้ามีครับ)
    ปิดตา 1
    สังกะจาย 1

15. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

สังกะจาย นั่งบัวซึ่ง ใครๆก็อยากได้ไป ครอบครองด้วยศิลปที่งดงาม ความอ่อนช้อย และตัวพระสังกะจายที่น่ารัก มากๆ ได้มา อีก 5 องค์ครับ ...999

16. เปิดกรรม เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2013
    จอง 2 ครับ

17. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

1

2

3

สังกะจายไม่ตัดปลีก ทำให้เราเห็นว่า พระเทหล่อแน่นอน ครับ มีแค่สามองค์แห่งการหายาก ครับ เพราะ คล้ายๆ ของแปลก ที่หายากครับ ไม่ตัดปลีก มีสามองค์ๆ ละ 1200 ครับ ผม .................

18. นาย พี เป็นที่รู้จักกันดี

25 สิงหาคม 2007
    จอง 2 ครับ

19. hi-kick07 เป็นที่รู้จักกันดี

จานจอง หนึ่ง องค์ ค่ะ:z17:z17:z17

20. เปิดกรรม เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2013
    จององค์ที่ 3 ครับ