^__^เหรียญหล่อประภามลฑล หนึ่งในวิชาที่หลวงปู่ศุขถ่ายทอดให้หลวงปุ่สุภา

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย ก๋ง สุญญตา, 29 เมษายน 2013.

1. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

ปิดการลงทะเบียน และโอน 25 มิยนี้จะได้มีเวลาเตรียมที่พักให้ ไม่งั้น จะไม่ได้นอนห้องพักสบายๆกันนะครับ แจ้งไว้เลย ................

2. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

เฉพาะพระเครื่อง นั้น จองแล้วต้องโอน ภายใน 24 ชั่วโมง นะครับดูเวลาที่ลงคำว่าจองเป็นหลัก เลยเวลา 24 ชั่วโมงแล้วพ้นสภาพการจองทันทีนะครับ ส่วน เหล็กไหลนั้น แค่ 2 ชั่วโมง เพราะมีมหาชนอีกจำนวนมาก ที่ยังไม่ได้และเฝ้ารออยู่ ดังนั้น รบกวนตามกฏด้วยนะครับหากหลุดจองแล้ว จะมีจองต่่อแล้วโอนจะได้ พระ และเหล็กไหลไปนะครับ อนึ่งทางผู้จัดไม่ต้องแจ้งให้ทราบ และ ขอสงวนสิทธิ์ในการยกเลิกทุกกรณี ในการ จองโดยตามเงื่อนไขเวลาที่แจ้งครับ จองแล้วโอน ลงชื่อหน้าบอร์ด เป็นผลทันทีนะครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบ เพื่อความยุติธรรมเสมอภาคของทุกคนที่ ต้องการของดีๆ แต่ มาจองไม่ทันครับ ..เพื่อความยุติธรรมนะครับ โปรดเข้าใจตามนี้ด้วย............................

3. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องการ 50 ที่นั่ง ขั้นต่ำ 30 ที่นั่ง ต่ำกว่าสามสิบ แม้คนเดียว ยกเลิก หมายกำหนดการทุกกรณีครับ ............... ทำเอาบุญ ไม่เน้นกำไร อย่าให้เข้าเนื้อเป็นใช้ได้ครับ ............................

4. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

สุดยอดการท่องเที่ยว ที่ มีใจ ทีเสมอกัน โลกธรรม 8 ยากนักที่จะพบเจอ ใครจัดทำ ...

5. bordintu เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2011
    นอนเต้นท์ เอาไปเองใช่มั้ยครับ แล้วนอนห้องแอร์จ่ายเพิ่มหรืออย่างไรครับ

6. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

จ่าย 1999 เท่ากันครับ แต่คนนอนเต้นท์จะได้ เหล็กไหล 900 ฟรี ครับ เพื่อให้งานแคมปิ้ง ออกมาสวยงามครับ สุดแท้จะเลือกครับ ... นอนรีสอท ไม่ได้เหล็กไหลครับ .................เพราะค่าห้อง ก็ 1200แย้ว ครับเจ้านาย เดินทางไปกันเอง ยังไม่ได้ราคานี้เลยครับ ฟิว มันแตกต่างกันเยอะ ครับ อารมณ์ แห่งสุข ปิติ เอนโดฟิน หลั่ง ในราคา 1999 บาทนั้น ท่านจัดซื้อไม่ได้แน่นอนครับ .....

7. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

หาดทรายขาวเนื้อยังกะแป้งฝุุ่นมองเล่ยะ ห้องพัก ฮหรู ฮะหรา มีสระน้ำให้สวิมมิ่ง เอกซ์เซอรไซร์ ธรรมชาติ ใกล้ๆ ตัวที่เรามองข้าม แคมปิ้งตรงนี้ นอนตรงนี้จะมีกี่ครั้งที่ได้นอน หาดทรายที่เรารัก และหลงไหลมานานแต่เด็กๆ กับหาดที่ขึ้นชื่อว่า สวย ไม่แพ้ หาดใดในแดนใต้ ธรรมชาติ ที่ยังอุดมด้วย หมึก เยอะมากๆๆ ตกหมึกที่นี่ ได้แน่นอน พักผ่อนสุดคุ้ม กับราคาที่ สมเหตุสมผล เป็นไปได้จริง ทุกสิ่งที่นี่ ชะอำวิลล่า ไหว้พระเจ็ดวัดเมืองเพชรบุรี แม่น้ำเพชร ศักสิทธิใช้ ประกอบพิธี พิพัฒศัตรา แห่ง การวัง ที่สุด ของการท่องเที่ยว เชิงปฏิบัติ บูชา 0.............................

8. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

1 หลวงพ่อศรีเมืองวัตด้นสน สุดยอด ความศักสิทธิ ดอกสาระ ที่เป็นดอกไม้ของสวรรค์ บุชาพระพุ่ทธเจ้าแล้ว ว่าจะ สมหวังนิพพาน กันทุกคน ...........

9. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

2 ไหว้วัดพระนอน เสริมสร้างทางนิพพาน .............. เก่าสวยมากๆ

10. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

3

3 ไหว้พี่หลวงพ่อโสธร หลวงพ่อทองเนื้อหอมแห่งวัดเขาตะเครา ไหว้แล้วไม่ต้องไปลงของ ไม่ต้องไปลงเสน่ห์ กลับมา จะมีกลิ่นหอมทั่วสรรพกายและ มีเมตตาแรง เกินกว่า มนุษย์จะต้านทานได้ และ มีโชคลาภด้วย สิ ไปทีไรกลับมาแล้ว รวย ทุกทีครับ...........................

11. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

4 วัดเนรัญชราราม ไหว้พระปิตตาองค์นี้ สารพัด อุตมะ หรือ อุดม สารพัด จะดี ทุกอย่าง บ่งบอกให้รู้ว่า ปิดตาปิดหูปิดปากบ้าง ไม่รับรู้ไรบ้างก็ดี นะจ่ะ ...................

12. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

[SIZE="6"[SIZE="7"]]5 วัดเขาบรรไดอิฐ ไหว้แล้ว ขึ้นสวรค์ และ ชีวิตการงาน ก้าวหน้า สูง ไม่มีตกครับ หลวพ่อแดง ศักสิทธิมาก ท่านเก่งมากๆ ครับ................[/SIZE][/SIZE]

13. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

6 เขาหลวง เพชรบุรี เราจะนั่งกรรมฐานที่นี่ เพราะมีมหาสวิลี นาม รัชการที่ 4 เคยธุดงค์ มาที่นี่ นั่งแล้วนิ่งมากๆ เข้าถึงญาณ3 และ ได้ลาภกลับบ้านด้วยสิ ครึ่งชั่วโมง ครับ กับวิว ที่ต้องบอกว่า อัศ จอ รอ หัน การัน ยอ ครับ ........

14. ธรรมลิขิต เป็นที่รู้จักกันดี

จอง 1 ที่ นอนเต็นท์ และ นำเต็นท์ไปเอง ครับ

โอนแล้วครับ ตามรายละเอียดต่อไปนี้

ธนาคารเจ้าของบัญชี ธนาคาร ไทยพาณิชย์ จำกัด (มหาชน)
    เพื่อเข้าบัญชี 156-2-03851-1 นายมนตรี อมรประเสริฐ
    ชื่อเจ้าของบัญชีในฐานข้อมูล MONTEE AMORNP
    จำนวนเงิน (บาท) 1,999.19
    ค่าธรรมเนียม (บาท) 25.00
    วันที่โอนเงิน 10/06/2013 [13:56:22]
    บันทึกช่วยจำ ทริปไว้พระ 7 วัด 6-7 ก.ค.56 จาก ธรรมลิขิต
    แจ้งผู้รับโอน ส่ง SMS ภาษาไทย ไปยังหมายเลขโทรศัพท์มือถือ 0894157513
    จาก : ธรรมลิขิต

15. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

7 บุญที่ไมเจาะจง บุญนั้น ยังถึงซึ่งนิพพาน วัดที่เจ็ด ผ่านวัดไหน ถูกจริต แล้วเข้าเลย ไม่ต้องเจาะจง ครบเจ็ดวัด เจ็ดคุณธรรมแห่ง พระอินทร์ ตายไม่ต่ำกว่าอินทร์ และ ใช้พลังงานของอินทร์ ช่วย เสริมทรัพย์ ฐานะ ความเป็นอยู่ ที่ดีขึ้น ด้วย ธรรมเจ็ดประการของพระอินทร์ครับ กลับมาแล้วรวยๆๆๆๆๆ กันทุกคน .............. ธรรมเจ็ดประการของพระอินทร์ มีดังนี้............

วัตตบท ๗ ประการได้แก่

๑. เลี้ยงมารดาบิดาตลอดชีวิต
    ๒. ประพฤติอ่อนน้อมถ่อมตนต่อผู้ใหญ่ในตระกูลตลอดชีวิต
    ๓. มีวาจานุ่มนวลสุภาพตลอดชีวิต
    ๔. มีวาจาไม่ส่อเสียดตลอดชีวิต
    ๕. มีใจปราศจากความตระหนี่ ยินดีในการแจกทาน ครองเรือนตลอดชีวิต
    ๖. มีวาจาสัตย์จริงตลอดชีวิต
    ๗. ไม่โกรธ แม้ว่าถ้าโกรธก็ระงับได้ทันทีตลอดชีวิต

มีคุณสมบัติ เจ็ดข้อนี้ เป็นอินทร์แน่นอน หากใครมีไม่ถึง ห้าข้อ ขอความกรุณาอย่านำ พระอินทร์จำแลงไปใช้ และอย่าเลือก เหล็กไหลพระอินทร์ เด็ดขาด คุณแม่ขอย้องงงงงงงงงงงงงงงง .................

16. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

ตูขาดข้อ สามกับสี่ อ่า ..............ผม จะพยายามปรับปรุ่งนะครับ พี่น้องทั้งหลายครับ 5555555555555 ครับ ขอบคุณครับ อิๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ ....

17. Noppy_ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2006
    ไปด้วย 1 ที่ค๊าบบบ จองไว้ก่อน ^_^

ตโม โชติปรายโน มืดมา สว่างไป
    โชติ โชติปรายโน สว่างมา สว่างไป

18. g_banman เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2011
    โอนเงินให้แล้วครับ รายละเอียดทาง PM ครับ

19. ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ นี่แฟน พันธ์แท้ ของกะผมเลยนะครับ ตามไปทุกที่ที่มีพระ และ เป็นแฟนพันธ์แท้ตัวจริงอย่างมากครับ .... ขอบคุณครับ มีของฝาก ให้ด้วยนะครับ กับสุดยอดแฟนพันธ์แท้ อย่าง จี แบน แมน .............

20. bordintu เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2011
    สุดยอดครับ
    1. แล้วห้องนึงนอนกี่คนครับอาจารย์ จะพาภรรยาไปด้วยครับ หรือคนละห้องครับ

2. นอนเต้นท์อาบน้ำที่ไหนครับ