Hi !!! ขอแนะนำตัวค่า มาทักทายกันหน่อยเพิ่งสมัครเสร็จ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย mo_mea, 28 กันยายน 2005.

1. mo_mea

mo_mea สมาชิกใหม่

28 กันยายน 2005
    (bb-flower สวัสดี..จ้า ชื่อ.....โม จ้า อายุ 11
    มาที่นี่เพื่อจะมาโหลด mp3 หน่ะแต่ว่าจะโหลดแล้วแต่ทำไม่เขาไม่ให้โหลด บอกหน่อย

2. ไอ้ใบ้

ไอ้ใบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีจ๊ะคุณโม เราก็น้องใหม่เหมือนกันยังไม่ได้ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆเลย ถือโอกาสนี้ฝากตัวด้วยแล้วคนจ๊ะ(bb-flower (bb-flower (bb-flower

3. แพร

แพร Active Member

13 กรกฎาคม 2005
    สวัสดีค่ะโม
    พี่ก็โหลดไม่ได้เหมือนกันค่ะ
    เห็นเค้าบอกว่าห้องดนตรีจะเปิดปิดเป็นช่วง ๆ ค่ะ
    ช่วงไหนคนเข้าเยอะมาก มาโหลดพร้อม ๆ กันเยอะ ๆ
    ก็จะปิดชั่วคราวค่ะ ไว้มาโหลดใหม่ได้ค่ะ
    ลองแวะเวียนมาดูอีกทีนะคะ..

4. bridge

bridge เป็นที่รู้จักกันดี

29 สิงหาคม 2005
    Hi, How are You?.... Am find thank , and you ?
    เย้พูดภาษาอังกฤษได้แล้วดีจัยๆๆๆ

สวัสดีค่ะคูณ โม ยินดีต้องรับสู่เว็บที่แสนจะอบ ...อบเอา...อบเอา

5. NiNe

NiNe เป็นที่รู้จักกันดี

เหอ เหอ เหอ ... เนี่ยอ่ะนะ นักร้องใหม่ ... คริ๊ คริ๊ คริ๊

สวัสดีคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ นู๋ คือ เอ่อ... อือ... อะ ... คะคะครือวะ วะ ว่า .... ?!!

ปล. ป๋มรืมไปแร้วว่า ตอนนี้ป๋มล๊อกออน บุคคริกไหนอ่ะจ้า ?

6. PyDE

PyDE เป็นที่รู้จักกันดี

หวัดดีจ้า โหลดได้เป็นบ้างช่วงอะ ^ ^v