Ooทำนายฝันให้หน่อยค่ะoO

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย บุปผาวดี, 28 กุมภาพันธ์ 2008.

1. บุปผาวดี Active Member

คืนก่อนฝันตอนใกล้รุ่งฝันว่าโจรเข้ามาในบ้านมากันกลุ่มใหญ่เลยมีเด็กเล็กๆอยู่ในกลุ่มนั้นด้วย
    เข้ามาทางหน้าต่างเดินตรงเข้ามาบริเวณที่นอนพวกเราหลับกันอยู่ในมุ้ง 4 คน พ่อแม่ลูก
    โจรตรงดิ่งมาที่สามีซึ่งสามีพูดด้วยความกลัวว่า "ตรูไม่มีอะไรให้มันเลย" ตรงกันข้ามที่ตัวเรามีมือถืออยู่ 2 เครื่องแต่โจรไม่สนใจ
    สามีเลยยื่นแผ่นซีดีให้ไปจนหมด คิดจะถามสามีว่าแผ่นโปรแกรมเหรอ แต่ไม่ทันได้ถาม โจรก็ออกไปทางหน้าต่างเหมือนเดิม
    แล้วก็ตื่น
    ประมาณตีห้าสี่สิบ

รบกวนผู้รู้ทำนายฝันให้ด้วยค่ะ

2. yoottapong เป็นที่รู้จักกันดี

โจรคือตัวผมมาขโมยซีดีหมายถึงอดีตชาติที่เคยพบสามีคุณถูกบันทึกลงที่จิตสัญญาจางๆในอดีตว่าจะช่วยเหลือซึ่งกันและกัน เด็กๆหมายถึงนิสัยผมที่ยังเด็กอยู่ มือถือหมายถึงคุณกับสามีคุณส่งกระแสจิตมาที่ตัวผมแต่ผมไม่รับสาย

3. บุปผาวดี Active Member

ขอบคุณค่ะพี่ยุทธ :)

4. จิตพอเพียง เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2007
    เกิด วันเสาร์ที่ 25 เมษายน 2524 เวลา 13.30 น. ที่จ.พระนครศรีอยุธยา ขอบคุณมากค่ะ

5. yoottapong เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคุณจิตพอเพียง
    ดวงคุณจะมีโอกาสได้ยศใหญ่ถ้าเป็นคนดี กล้าหาญทำความดี ความดีคุ้มครองคุณอยู่ พยายามอย่าทำความชั่วแม้มโนกรรมเลย ทุกข์เรื่องเงินอยู่ สิ่งศักดิ์สิทธ์คุ้มครอง ยังมีกรรมกับลูกนิดหน่อยใช้กรรมโดยเลี้ยงดูให้เค้าเป็นคนดี อนาคตอันใกล้คุณจะบรรลุธรรม