Wanted ต้องการรับสมัครหมอดูยอดฝีมือ ร่วมงาน Project กับบริษัทผลิต Content

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย สาวบริหาร, 2 มกราคม 2015.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. สาวบริหาร

สาวบริหาร สมาชิก

31 ธันวาคม 2014
    Wanted ต้องการรับสมัครหมอดูยอดฝีมือ ร่วมงาน Project กับบริษัทผลิต Content

เราคือบริษัทผลิต Content ให้กับค่ายโทรศัพท์มือถือยักษ์ใหญ่แห่งหนึ่งของประเทศ ที่กำลังยกระดับ Up Grade จาก 3G สู่ระบบ 4G เพื่อรองรับอัตราการเติบโตและขยายตัวอย่างรวดเร็ว ของผู้ใช้โทรศัพท์มือถือ SMART PHONE ทางบริษัทจึงมีโครงการ ที่จะสร้าง Program Application “ หมอดูประจำตัว ” เสมือนยาสามัญประจำบ้าน ที่คุณผู้ใช้ Load App มาอยู่ในมือถือเพื่อใช้บริการ ทุกครั้งที่ผู้ใช้ App ยิงคำถามเข้ามา เพื่อให้หมอดูตอบคำถาม จะมีการหักค่าบริการทั้งระบบรายเดือนและระบบเติมเงิน แล้วปันผลรายได้คืนกลับไปให้กับหมอดูนั่นเอง

# เงื่อนไขการรับสมัครหมอดู หรือนักโหราศาสตร์หรือนักพยากรณ์ #

* รับเฉพาะผู้ที่ใช้ศาสตร์พยากรณ์ ในการคำนวณและทำนายดวง 4 ศาสตร์นี้เท่านั้น *

- หมอดูโหราศาสตร์ ( ดวงไทย+จักรราศี ) จำนวน 1 ท่าน
    - หมอดูโหราศาสตร์ ( เลข ๗ ตัว ๙ ฐาน ) จำนวน 1 ท่าน
    - หมอดูโหราศาสตร์ ( ยูเรเนียน ) จำนวน 1 ท่าน
    - หมอดูโหราศาสตร์ ( ดวงจีน ) จำนวน 1 ท่าน

< ไม่รับสายพิธีกรรม หรือจิตสัมผัสหรือต้องใช้ญาณ เนื่องจากลูกค้าผู้ใช้บริการต้องกรอกข้อมูล วัน-เดือน-ปีเกิด และเวลาเกิด เพื่อนำมาผูกดวงและคำนวณ เท่ากับว่าหมอดูที่ได้รับคัดเลือกจากทางเราจะมีฐานข้อมูล(DATA) ลูกค้า อย่างแน่นอนชัดเจนเพื่อใช้ประกอบในการทำนายดวง และให้คำปรึกษา เสมือนหมอดูทำหน้าที่เป็นที่ปรึกษาส่วนตัวได้ทุกที่ทุกเวลา >

@ ขั้นตอนการคัดเลือก หมอดูที่เป็นนักพยากรณ์และนักโหราศาสตร์ตัวจริง @

- ทางบริษัทจะตั้งโจทย์ดวงชะตาจริงขึ้นมาให้ท่านตอบ คนที่เข้าตอบในกระทู้(POST)นี้ได้อย่างถูกต้องชัดเจนจะได้รับคัดเลือก
    - สามารถอธิบายเหตุผลทางโหราศาสตร์ที่ท่านถนัด ที่ใช้คำนายดวงชะตาได้ โดยไม่ต้องพึ่งพาพิธีกรรม+ไสยศาสตร์+ร่างทรง หรือจิตสัมผัสหรือญาณใดๆ
    จึงขอเชิญชวน หมอดูที่เป็นนักพยากรณ์และนักโหราศาสตร์ตัวจริง+เสียงจริง สมัครเข้ามาลองตอบคำถาม จากโจทย์ที่เราตั้งเอาไว้ และโปรดติดตามกระทู้ (Post) นี้ด้วย ในการประกาศผลหมอดูผู้ที่ได้รับคัดเลือก จากทางบริษัทและทีมงานของเรา

สาวบริหาร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 มกราคม 2015
  2. เสขบุคคล

เสขบุคคล เป็นที่รู้จักกันดี

ในเวปนี้มีเพชรงามๆหลายท่านนะครับ

3. pasamuu

pasamuu สมาชิก

12 พฤษภาคม 2011
    น่าสนใจนะ แค่ไม่เห็นดวง ที่จะมาลอง ภูมิเลย (ดวงที่ต้องทำการบ้าน)
    แนะนำตัวซะหน่อยก็แล้วกัน
    นักโหราศาสตร์ สายระบบธาตุ
    ปัจจุบัน ส่วนมากเล่นเฟสบุค ใช้ชื่อ มงคล

4. สาวบริหาร

ตั้งโจทย์ข้อที่ ๑(kiss)

ดวงชะตา เพศหญิง เกิดวันที่ ๒๘ พ.ย. ๒๕๒๒ เวลา ๑๐.๐๐ น. จ.กรุงเทพฯ

- พื้นฐานดวงชะตานี้มีอะไรโดดเด่น และเกิดเหตุการณ์อะไรบ้างกับชีวิตของเธอในปี พ.ศ. 2557 ที่ผ่านมา

(f)​

เชิญชวนนักพยากรณ์+หมอดูทางโหราศาสตร์มาช่วยกันตอบหน่อยนะค่ะ

5. สาวบริหาร

ขอบคุณ ท่านสมาชิก AjSoross ที่ได้เข้ามาตอบคำถามคัดเลือกหมอดู+นักพยากรณ์

แต่ผลสรุป : ยังไม่ถูก ยังไม่ผ่านค่ะ

ขอบคุณรอใหม่โอกาสหน้านะค่ะ​

6. สาวบริหาร

ขอบคุณ ท่านสมาชิก ok ใช่เลย ที่ได้เข้ามาตอบคำถามคัดเลือกหมอดู+นักพยากรณ์

แต่ผลสรุป : ยังไม่ถูก ยังไม่ผ่านค่ะ
    ขอบคุณลองใหม่อีกครั้งโอกาสหน้านะค่ะ​

7. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุญาตลองทายนะคะ น่าสนุกดี ไม่ได้เป็นหมอดูนะคะ แต่ศึกษาโหราศาสตร์มาบ้าง ผิดเป็นครูค่ะ

พื้นฐานดวงชะตานี้มีอะไรโดดเด่น
    -ดวงนี้เป็นคนหัวทันสมัย คิดเร็ว ทำเร็ว ความโดดเด่นน่าจะเป็นที่สามารถพูดภาษาต่างชาติได้มากกว่า 2 ภาษา มีเซ้นส์ดี
    เผลอๆ เป็นหมอดูได้ อิอิ
    -ชีวิตต้องเปลี่ยนแปลงโยกย้ายอยู่เสมอ ถ้าดวงนี้ไม่ได้ทำงานต่างชาติ หรือเกี่ยวข้องกับต่างชาติต่างภาษา เธอน่าจะเป็นหมอหรือพยาบาล เพราะมีดาวในภพมรณะหลายดวงเหลือเกิน

เกิดเหตุการณ์อะไรบ้างกับชีวิตของเธอในปี พ.ศ. 2557 ที่ผ่านมา
    -เธอเดินทางไปทำงานต่างประเทศ น่าจะไปอยู่ถาวร (เอ หรือแต่งงานกับชาวต่างประเทศน๊า)

ชักยาก ไปต่อไม่ถูก ขอตอบเท่านี้ล่ะค่ะ ยังไงอยากได้คำเฉลยด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

8. สาวบริหาร

ขอบคุณท่านสมาชิก diya ที่เข้ามาสนุก ร่วมลองทำนายดวงค่ะ
    แต่ยังไม่ถูก+ยังไม่ผ่านนะค่ะ
    โอกาสหน้ายังลองใหม่ได้อีกค่ะ

9. tiktee

tiktee สมาชิกใหม่

พื้นฐานดวงชะตานี้มีสิ่งที่โดดเด่นคือ มีสามารถพิเศษในเรื่องของสัมผัสที่ 6 เรื่องเล้นลับ หรือมีความสามารถที่จะเป็นนักพยากรณ์ได้ ส่วนเหตุการณ์ปี พ.ศ. 2557 ที่ผ่านมา มีเรื่องการลงทุนกับหุ้นส่วนแล้วประสบความสำเร็จอย่างน่าพอใจ อาจได้พบคนรักคนที่ถูกใจ มีโอกาสที่จะได้แต่งงาน

10. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่า รอเฉลยดวงนะคะ :boo:

11. สาวบริหาร

ขอบคุณท่านสมาชิก tiktent ที่ได้ทดลองทำนายดวงค่ะ
    แต่ยังไม่ถูก+ยังไม่ผ่านนะค่ะโอกาสหน้ายังลองใหม่ได้อีกค่ะ

12. รัชนีพร

รัชนีพร เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2012
    ขอตอบเล่นๆนะคะ
    ข้อดี...ฉลาดเรื่องงานมาก...เรื่องอื่นงงๆค่ะ(มองโลกในแง่ดี)
    ข้อเสีย...เก็บทรัพย์ไม่อยู่ (อย่าเก็บเป็นเงินหรือที่ใช้จ่ายง่ายๆ)-
    คิดมาก(อารมย์อ่อนไหวง่าย)
    อาชีพที่เหมาะ ออกแบบ-นำเข้า-ส่งออกหรือเกี่ยวกับบันเทิง
    อายุ 35 ปี ทำอะไรสำเร็จเป็นที่ชื่นชมและได้รับรางวัล
    29 มี.ค.- 28 ก.ค. 58 ระวังสุขภาพเกี่ยวช่วงท้องหรืออก
    29 พ.ย-29 มี.ค. 59 ระวังภัยจากผู้หญิง
    พื้นฐานดวง....ดีมีทรัพย์-ชอบช่วยเหลือผู้อื่นและมีเพื่อนมาก

13. สาวบริหาร

ขอบคุณท่านสมาชิก รัชนีพร ที่เข้ามาสนุก ร่วมลองทำนายดวงค่ะ
    โอกาสหน้ายังลองใหม่ได้อีกค่ะ

14. กล่องบุญ

กล่องบุญ Active Member

18 พฤษภาคม 2012
    ขอใช้หลักวิชา เลข ๗ ตัว ๙ ฐาน ในการผูกดวงและทำนาย ดวงชะตาโจทย์ที่ตั้งและกำหนดมาให้ว่า

- ข้อดี : ดวงมีความเชื่อมั่นตนเองดี+พูดจาดีมีหลักการ รูปร่างหน้าตาดี+มีเสน่ห์
    - ข้อเสีย : ดื้อรั้น คิดมากขี้วิตกกังวล บางทีรักแรงเกลียดแรง+เจ้าคิดเจ้าแค้น

ซึ่งในปี 2557 ที่ผ่าน มีปัญหาเรื่องความรัก เจอคนไม่ดีมาหลอกลวง ทำให้อกหักผิดหวัง เพราะพื้นดวงมีกรรมด้านความรักฝังอยู่ในดวงเป็นทุนเดิม จึงทำให้มีการตัดสินใจผิดพลาด เช่น พลาดท่าเสียที+เสียตัว หรือท้องแล้วไปทำแท้ง เป็นต้น

15. สาวบริหาร

(f)(kiss)

{ ยินดีด้วยกับคุณกระจกวิเศษ }
    คำทำนายและคำพยากรณ์ของคุณตรงและได้ถูกถึง 90 %
    ทางทีมงานของแสดงความยินดี
    ผลสรุป : คุณผ่านเกณฑ์ค่ะ
    ถ้าสนใจและอยากร่วมงานกับทางเรา รบกวนติดมาทางโทรศัพท์และ E-mail ที่ทางเราส่งไปให้คุณ ในกล่อง PM ของคุณแล้ว

ขอบคุณสำหรับคำทำนายและการเข้ามาตอบคำถามดวง จากโจทย์ข้อที่ ๑ ที่เราตั้งไว้ค่ะ
    :cool:

16. สาวบริหาร

ตั้งโจทย์ข้อที่ ๒(})

ดวงชะตา เพศชาย เกิดวันที่ ๑ พ.ค. ๒๕๐๒ เวลา ๑๔.๔๔ น. จ.เลย

- พื้นฐานดวงชะตานี้มีอะไรเป็นพิเศษที่เห็นได้ชัด และเกิดเหตุการณ์อะไรบ้างกับชีวิตของเขาคนนี้ในปี พ.ศ. 2557 ที่ผ่านมา

(kiss)​

เชิญชวนนักพยากรณ์+หมอดูทางโหราศาสตร์มาช่วยกันตอบหน่อยนะค่ะ

17. THE RING

THE RING สมาชิกใหม่

*สำหรับโจทย์ข้อที่ 2*

ดิฉันขอทำนายว่า ดวงนี้เก่งและฉลาดเชื่อมั่นในตนเองดี มีทักษะการพูดการเจรจาถ่ายทอดเป็นเยี่ยม จึงขอชี้ชัดว่าดวงน่าจะเป็นครูหรืออาจารย์สอนหนังสือ แต่ปีที่ผ่านมา 2557 ประสบปัญหาเรื่องสุขภาพ อาจมีเกณฑ์ถึงขั้นผ่าตัด แต่ก็รอดผ่านพ้นมาได้
    โดยดิฉันใช้หลักวิชา ดวงไทย ในการคำนวณลัคนาเพื่อพยากรณ์ค่ะ ไม่ทราบว่าคำทำนายพอจะเข้าเป้าตรงไหม?

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 มีนาคม 2015
  18. สาวบริหาร

ขอบคุณ ท่านสมาชิก THE RING ที่ได้เข้ามาตอบคำถามคัดเลือกหมอดู+นักพยากรณ์ ...แหมน่าเสียดายถูกเกือบ 50 % แล้ว แต่ผลประชุมจากทีมงานยังถือว่า

บทสรุป : ยังไม่ผ่านค่ะ
    ขอบคุณนะค่ะ...ลองใหม่อีกครั้งโอกาสหน้า

19. รุทสกิดดาว

รุทสกิดดาว สมาชิกใหม่

ผมรุทสะกิดดาว พยากรณ์ด้วยโหราศาสตร์ยูเรเนียนครับ ผมได้ผูกดวงชะตากำเนิดและจะมาลองตอบแบบคร่าวๆ ดูนะครับ

จุดเด่นในดวงชะตามี เมอริเดียนกุมศุกร์ในราศีมิถุน และ อาทิตย์กุมฮาเดสในเรือน 8 ราศี พฤษ เจ้าชะตาเบี่ยงเบนทางเพศเนื่องจากดาวชุดนี้ และน่าจะมีการข้ามเพศเกิดขึ้น เนื่องจากมี เซอุสกุมกับพลูโตในเรือน 12 ราศีกันย์

อื่นๆ ในรายละเอียดไม่ขออธิบายเพิ่มนะครับ ส่วนเหตุการณ์ในปี 2557 ที่ผ่านมาเจ้าชะตา แต่งงานกระทันหัน ได้พบกับความรักอย่างบริสุทธิ์ เรียกว่ามีความสุขอย่างดื่มด่ำเลยทีเดียวครับ

รุท สะกิดดาว

20. สาวบริหาร

อ้างอิง:
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวบริหาร อ่านข้อความ
    ตั้งโจทย์ข้อที่ ๒

ดวงชะตา เพศชาย เกิดวันที่ ๑ พ.ค. ๒๕๐๒ เวลา ๑๔.๔๔ น. จ.เลย

- พื้นฐานดวงชะตานี้มีอะไรเป็นพิเศษที่เห็นได้ชัด และเกิดเหตุการณ์อะไรบ้างกับชีวิตของเขาคนนี้ในปี พ.ศ. 2557 ที่ผ่านมา

ผมรุทสะกิดดาว พยากรณ์ด้วยโหราศาสตร์ยูเรเนียนครับ ผมได้ผูกดวงชะตากำเนิดและจะมาลองตอบแบบคร่าวๆ ดูนะครับ

จุดเด่นในดวงชะตามี เมอริเดียนกุมศุกร์ในราศีมิถุน และ อาทิตย์กุมฮาเดสในเรือน 8 ราศี พฤษ เจ้าชะตาเบี่ยงเบนทางเพศเนื่องจากดาวชุดนี้ และน่าจะมีการข้ามเพศเกิดขึ้น เนื่องจากมี เซอุสกุมกับพลูโตในเรือน 12 ราศีกันย์

อื่นๆ ในรายละเอียดไม่ขออธิบายเพิ่มนะครับ ส่วนเหตุการณ์ในปี 2557 ที่ผ่านมาเจ้าชะตา แต่งงานกระทันหัน ได้พบกับความรักอย่างบริสุทธิ์ เรียกว่ามีความสุขอย่างดื่มด่ำเลยทีเดียวครับ

รุท สะกิดดาว

ขอบคุณท่านสมาชิก รุทสกิดดาว ที่เข้ามาสนุก ร่วมลองทำนายดวงค่ะ

โอกาสหน้ายังลองใหม่ได้อีกค่ะ​

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้