กินอะไรถึงสวย--(ก็อต)--โดย Veggie

ในห้อง 'เพลง ลูกทุ่ง-เพื่อชีวิต' ตั้งกระทู้โดย VeggieGuy, 19 มีนาคม 2012.

1. Piyarat Gehrke

Piyarat Gehrke เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2009
    อ่ะ พี่รัตน์ยกเอามาไว้ให้หน้าสอง
    พร้อมกับน้ำพริก[​IMG]
    ไพเราะมากจ้า ก็จะให้กินกับอะไรล่ะ กินกับอะไรก็ไม่หร่อยเหมือนน้ำพริกหร๊อกกกกกก อิอิ อ้อพี่รัตน์อยาก
    ฟังเพลงมหาอกหัก น้องเบิ้มจัดให้
    ทีนะ อิอิ

2. VeggieGuy

VeggieGuy เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2007
    ขอบคุณครับพี่รัตน์ น้ำพริกน่าหม่ำทั้งนั้นเลย
    ส่วนเพลงมหาอกหักขอเวลาทำการบ้านนิดนึงครับ
    รู้สึกว่าเคยได้ยินแต่ไม่ได้ฟังบ่อยครับ