ผู้หญิงบ้า - อุ๊ หฤทัย วิวัฒน์

ในห้อง 'เพลงไทยสากล' ตั้งกระทู้โดย pporjai, 2 มีนาคม 2011.

แท็ก: แก้ไข
  1. pporjai

pporjai เป็นที่รู้จักกันดี

(k) ขอบคุณ คุณแซมมี่มาก ๆ เลยคร้าที่แวะมาฟังเพลงและ รู้ใจอีกด้วย...ว่าคนร้องเป็นคนบ้ายอ ไม่มีพิษมีภัยกะครายหรอกนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มีนาคม 2011
  2. ดอกสร้อย

ดอกสร้อย เป็นที่รู้จักกันดี

เราก้อบ้า เอ้ยว่างทำตัวเป็นประโยชน์ยกเครื่องเสียงให้พี่ใจแล้วกัน เพลงนี้รอดประสาทหูไปได้อย่างไรนะ ปกติแนวนี้ไม่ค่อยจะพลาดสักเท่าไหร่ อิอิ
    [MUSIC]http://palungjit.org/attachments/a.1387786/[/MUSIC]

3. pporjai

pporjai เป็นที่รู้จักกันดี

น่ารักเจง ๆ น้องดอกสร้อย ขอบคุณมาก ๆ นะคร้า จุฟ จุฟ ช่วงนี้อู้ม่ะด้ายเลยค่ะน้อง งานยุ่งอีลุงตุงนังท้างวาน ท้างคืนนนนนนนนนน จาลมใส่อยู่แว๊วววววววว

4. MelodyViolin

MelodyViolin เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2007
    ไมได้อ่านเนื้อเพลงเลยรู้สึกอินกับเสียงพี่ใจรู้สึกว่าเพลงนี้พี่ใจร้องเศร้ามากนะครับเสียงสูงเสียงต่ำขึ้นได้นุ่มนวลเลยครับ

5. Piyarat Gehrke

Piyarat Gehrke เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2009
    น้องไรจ๋า พี่รัตน์ เขาอยากฟังเสียงน้องไรเต็มเหนี่ยวเยย คะ รีบ ๆ ร้องแล้วเอามาโพสเลยนะคร้า........
    <LI class=floatcontainer>(k) แกล้งว่าเราอีกละ บ้าก็บ้าจ้า ๆ น้องรัตน์ เริ่มจากคนร้องบ้า...บ้าให้หายเครียดปายเยยย ช่วงนี้ พี่ใจงานยุ่งเหยิง อีลุงตุงนัง เจง ๆ ทำงานนอก ใน จนเป็นผีบ้าเยย ร้องเพลงคลายเครียดนิดนึงก็ยังดีจ๊ะ(k) น้องรัตน์ มาบอร์ดบ่อย ๆ นะ คราย ๆ ก็คิดถึงตัวเอ้งงงงงงงงง ง่ะ ชะเง้อแล้ว ชะแง้ อีก ก็ม่ายมาหาเยย
    (k) ขอบคุณน้อง ๆ ทุก ๆ คนที่มาช่วยพี่ใจร้องเพลงคนบ้านะคร้า ที่ร๊ากกกก ไม่บ้าหรอกน่ะ คนที่รู้ว่าตัวเองบ้าน่ะค่ะ<!-- google_ad_section_end --> ช่วงนี้เข้าบ่อยไม่ได้เพราะต้องทำปลาขาย
    และอีกอย่างภายในเดือนนี้ต้องกลับGermany
    แล้วค่ะแต่ไม่ได้หิ้วโน๊ตบุ๊คไปค่ะ แฟนไม่ให้เอา
    ไปเพราะว่าเขาจะซื้อให้ใหม่อีกเครื่องหนึ่งค่ะ

6. nong_mook

nong_mook เป็นที่รู้จักกันดี

13 มิถุนายน 2009
    P'ใจ ว่าใครอ่าคร้าเพลงนี้ ร๊อค ๆ ๆ กัน เศร้า ๆ ๆ ด้วยคร้า แต่ก้อยังคงความเพราะอยู่น๊าคร้า จุฟ ๆ ๆ ^-^