ฝึกนโนมยิทธิแบบผิดๆ จนเข้าโรงพยาบาล

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย mon251119, 4 ตุลาคม 2010.

1. VACHIRAWIT

VACHIRAWIT Active Member

อ่า

อนุโมทนาบุญที่นำมาเล่าสู่หกันฟังนะคะ

เราก็เป็นเด็กใหม่ไม่รู้ว่าทำแบบไหนถูกแบบไหนผิดแต่ก็จะอ่านๆฟังๆไว้ประดับความรู้นะคะ

2. ภัทรศีล

ภัทรศีล เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2008
    โห ต่อยหน้านางฟ้า อย่าลืมขอขมาท่านนะคะ

3. jangira

jangira เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2010
    พอดิฉันอ่านพบกะทู้ก็ต้องใจเหมือนกัน กับการตั้งชื่อกะทู้ ดิฉันว่าเปลี่ยนก็ดีเหมือนกัน เพราะถ้าใครมาอ่านพบและไม่เคยฝึก มโนมยิทธิ จะนึกวาดภาพเอาได้คะ ดิฉันฝึกมโนฯ มานานแล้วคะ ก็เข้าใจความรู้สึกลูกศิษย์ของหลวงพ่อฤาษีดีคะ

4. YUT_KOP

YUT_KOP เป็นที่รู้จักกันดี

เจตนาดีที่ เล่าสู้กันฟัง แต่ชื่อกระทู้ กลัวคนจะไม่กล้าฝึก มโน
    ถ้าเปลี่ยนเป็น ไปต่อยเทพธิดา ในสวรรค์ จนต้องเข้าโรงพยาบาล

ดูจะตรงดี