รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. survival naka

survival naka สมาชิกใหม่

24 สิงหาคม 2016
    ดาวรุณี พรมบุตร 7 พ.ย. 2513 47 ปี การเงินติดขัด มีวิธีที่ทำให้การเงินคล่องไหมคะ

2. Aliisa

Aliisa สมาชิกใหม่

17 พฤศจิกายน 2016
    รบกวนดูดวงเรื่องงานให้ด้วยนะคะ

สวัสดีค่ะ หนูชื่ออลิศา เกิดวันศุกร์ที่ 28 เมษายน 2532 /6.30 น.
    ลาออกจากงานมาค่ะเจอเเต่งานไม่ดีค่ะ กำลังอยู่ในช่วงสัมภาษณ์งานจะได้งานที่ไหนค่ะระหว่างปทุมธานีหรือชลบุรี เเละทำงานเเถวไหนถึงจะดีเเละมั่นคงค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

3. Nijina

Nijina สมาชิกใหม่

23 สิงหาคม 2016
    ต้องการถามว่าเวลาเสี่ยงโชคลาภมักจะไม่ได้ทั้งที่มันควรเป็นไปได้มันเพราะอะไรค่ะและมีโอกาสจะรวยเป็นเศรษฐีมัยค่ะ ชื่อ ชญานิศ ฮาดสม เพศ หญิง เกิดวันศุกร์14 ตุลาคม2531 ค่ะ

4. aekskn

aekskn สมาชิกใหม่

11 กุมภาพันธ์ 2017
    ชื่อเอกเดช ซิ้มยินดี เกิดวันศุกที่ 8 ตุลาคม 2536 เวลาเกิด 23.00 น. เพศ ชาย อยากไปเรียนแพย์ที่ต่างประเทศ จะได้ไปเร็วๆนี้ไหมครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้