@@@ ลืมไม่ลง@@@ (ครู สุรพล) By ตั้งมี๊ดดด

ในห้อง 'เพลง ลูกทุ่ง-เพื่อชีวิต' ตั้งกระทู้โดย Meadwalker, 29 กรกฎาคม 2012.

1. Meadwalker

Meadwalker เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณนะครับ ตั้งอ๋อง
    อ่านแล้วน้ำตาแทบไหล ทั้งฮาทั้งซึ้ง
    ก็หวังว่าสักวันจะมีลูก (คอ) ให้ได้หน่ะ
    ตระกลูตั้งของเราจะได้มีลูก (คอ) สืบทอดตำนาน
    อยากมีลูก (คอ) กะเค้าบ้างน่ะ จะได้เลิกเข่ยาขาซะที อิอิ

ตั้งอ๋องก็หาเนื้อคู่ให้เจอเร็วๆนะครับ เอาใจช่วยซำเหมอ

(deejai)(deejai)(deejai)

2. VeggieGuy

VeggieGuy เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2007

55555 มันเป็นเพลงผู้หญิงผมจะร้องได้ไงล่ะก๊าบบบบบ
    แต่มีแผนจะหัดร้องเพลง "กราบเท้าย่าโม" ครับ อิอิ

3. แอร์ ธัชพิชัย

แอร์ ธัชพิชัย เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2007
    นี่ขนาดเป็นเพลงแรกยังเพราะขนาดนี้ แล้วถ้าเพลงถัดๆไปจะเพราะขนาดไหนครับเนี้ย ^_^/
    อ๋อ...ผมว่าจะถามตั้งนานแล้วครับ พี่ ตั้งอ๋อง คุณตั้งโอ๋ และคุณตั้งมี้ด เนี้ย เป็นสามพี่น้องตระกูลตั้งป่าวคับเนี้ย ชื่อสอดคล้องกันจัง อิอิ

4. Meadwalker

5. Meadwalker

ขอบคุณนะครับคุณแอร์ฯ
    พี่น้องตระกลูตั้งมี 5 คนครับ เริ่มจากน้องเล็กตั้งโอ๋
    คุณชายกลางตั้งเทพ คุณชายน้อยตั้งอ๋อง (ไมเกรนขึ้นจนเอ๋อ)
    และก็พี่ใหญ่ตระกลูตั้งคือ ตั้งมี้ดด แล้วก็มีพี่สาวอีกคนคือ พี่พอใจ-แซ่ตั้งครับ

สนใจเข้ามาเป็นสมาชิกตระกลูตั้งได้นะครับ
    ลงชื่อฟรี ต้้งอ๋องเก็บัตังค์ด้วย อิอิ :cool:

6. Thep Tavada

Thep Tavada เป็นที่รู้จักกันดี

10 กุมภาพันธ์ 2012
    ถ้าเรียก ว่าตั้งแอร์ ก็คงจะแปลกนะครับ เหมือนช่างติดตั้งระบบปรับอากาศ เรียกเป็นตั้งสตาร์ น่าจะดีนะครับ ก็ให้ตั้งแอร์เป็น ชายกลางๆ ระหว่างผมกับตั้งอ๋องแล้วกัน ระวังติดไมเกรนตั้งอ๋องนะครับ อิอิ 5555555