หลวงพ่อแถม วัดช้างแทงกระจาด

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย fujyjo, 4 มิถุนายน 2009.

1. Chang_oncb

Chang_oncb ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

25 สิงหาคม 2011
  2. toon_cool

toon_cool Active Member

26 มิถุนายน 2013
    เมื่อวานไปกราบหลวงพ่อมาครับ ได้เหรียญมาเหรียญนึง แถมเงินแถมทอง เป็นเหรียญเนื้อตะกั่ว หน้ากากทอง น้องที่วัดบอกสร้าง 300 องค์ เป็นทุนหลวงพ่อเอง

ยังไงใครมีประวัติการสร้างว่ามีกี่เนื้อ ช่วยแชร์เป็นข้อมูลด้วยครับ

ปล.หลวงพ่อเมตตามากๆๆๆๆๆครับ เมื่อวานไปถึงวัน ท่านมีกิจนิมิต ผมไปถึงนาทีสุดท้าย ท่านกำลังขึ้นรถตู้ไป ท่านยังสละเวลาจารเหรียญให้ผม ปลื้มใจมากครับ