เขิน...โอมเพี้ยง..ขอใจเธอรักจริง

ในห้อง 'เพลง ลูกทุ่ง-เพื่อชีวิต' ตั้งกระทู้โดย ekkachai20051, 4 มีนาคม 2008.

1. ekkachai20051

ekkachai20051 เป็นที่รู้จักกันดี

20 กุมภาพันธ์ 2008
    [MUSIC]http://palungjit.org/attachments/a.289011/[/MUSIC]

ยังไม่หายคออักเสบเลยคาบ สู้เว้ยยยย
    กรี๊ซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซ
    พึ่งอ่านหนังสือได้ 5 หน้าเอง
    สวัสดีรอบบ่ายทุกคนนะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. นิรันชรา

นิรันชรา Active Member

22 กุมภาพันธ์ 2008
    กรี๊สสสสสสสสสสส ดังไปถึงบ้านพัก โกลเด้น เกิล ยายเรยหนู๋เอ๋ยยยย

มาฟังเพลง ขอไห้เธอรักจิง

อยากไห้เค้ารักจิง เราก็ต้องรักเค้าก่อนนะคะ

เพลงเพราะนะคะ ร้องเก่งคะ ยายชอบบบบบบบ

ร้องอีกซิหนุ๋

3. ekkachai20051

ekkachai20051 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากคาบชช่วงนี้คออักเสบคาบไว้จาเอามาแปะอีกนะคาบ
    ปล....พรสวรรค์ไม่ค่อยมี แต่ความดันทุรังสูง...........
    กรี๊ซซซซซซซซซซซซซซ

4. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    กรี๊ดดดดดดดดดดด กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เริ๊ดดอีกเเร้วน้องง ชอบทุกเพลงเรยย

ไม่เชื่อหรอกนะไว่ไม่มีพรสวรรค์เล่นร้องหมอลำมาตั้งหลายเพลง ยากๆทั้งนั้นเรยอะ รับพี่ไว้เป็นศิษย์ด้วยนะ คนนึง

5. raidina

raidina เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2004
    ชอบฟังคุณเอกชัยร้องนะ แบบว่ามีลูกเล่นสนุกๆอ่ะค่ะ ฟังไปขำไป...ก็อย่าว่ากันนะคะ แต่ขอชมว่าร้องดี และเพราะค่ะ โดยเฉพาะสาวลาดพร้าว.....ชอบบบบบบ..ส่วนเรื่องดันทุรังร้องน่ะ...ไรดิน่ามี 100 %..อิอิอิ คลิกเพลงไหนขึ้นมาร้องหมด เรียกว่าตามเก็บส้มหล่นอ่ะ....

6. น.นิมมานรดี

น.นิมมานรดี Active Member

ไม่ค่อยรู้จักชื่อเพลง
    พอฟังปุ๊บบ เห็นภาพนักร้องสาวเลย
    แหม เพลงแบบนี้เค้าชอบเปิดตอนตี 2 นี่นา
    คืนไหนนอนไม่หลับถึงจาได้ฟัง

เพลงนี้ร้องสบายๆ ฟังกันเพลินๆ มาเป็นกำลังใจ ให้ค่ะ อัดเพลงมาลงบ่อยๆนะคะ

7. ekkachai20051

ขอบคุณคาบบบบบบบ
    มีอีกหลายเพลงนะคาบแต่ดันเผลอแปะไว้หน้าบอท พี่ NoOTo เลยย้ายเพลงเอกปายอยู่บอทเพลงไทยสากลหมดแย้วกรี๊ซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซ
    ที่จริงพี่เค้าต้องย้ายเพลงเอกมาไว้บอทลูกทุ่งจิ
    อ่านหนังสือต่อ กรี๊ซซซซซซซซซซซซซซซซซซซซ สอบวันศุกร์