ขออภัย!หยุดลงชื่อชั่วคราว!เมื่อตรวจกรรมให้ผู้ที่ลงชื่อไว้ก่อนแล้วจะเปิดใหม่อีกค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย บิ๊กอายซ์, 6 เมษายน 2011.

1. บิ๊กอายซ์

บิ๊กอายซ์ สมาชิก

ผู้ชาย เกิดวันที่ 4 กรกฎาคม 2523 ปีวอก เวลา 1.36 น.

ระวังโรคประจำตัว เช่นความดัน หรือ เบาหวาน ไต เป็นต้น

เป็นโรคเวรกรรม ที่อาจถ่ายทอดมาจากบรรพบุรุษแบบเกี่ยวเนื่อง

หากบุพการี ของท่านป่วยด้วยโรคใด ท่านมีสิทธิ์เป็นเช่นนั้นได้

ท่านมีความเป็นตัวของตัวเองสูง มั่นใจมาก

ต้องระวังอย่างหนึ่งคือ ใจอ่อน ขี้สงสาร

อดีตชาติเคย ล่าผู้ที่สูงศักดิ์กว่า จนบ้านแตกสาแหรกขาด หมดตัว

ชาตินี้ต้องระวัง ผู้ใหญ่ที่เกี่ยวข้อง บางท่านส่งผลไม่ค่อยดีกับท่านได้

ทรัพย์สินของท่าน ต้องระวังด้วย กรรมไล่ล่าอยากให้ท่านหมดตัว เหมือนกัน
    อย่าประมาท ในเรื่องทรัพย์สินเด็ดขาด

แต่ไม่ต้องกลัว ชาตินี้ไม่มีจนจ๊ะ

ผู้หญิง เกิดวันที่ 18 กรกฏาคม 2534 เวลา 16.59 น.

ท่านมีบุญเก่า ในเรื่องทรัพย์สิน มีมหาศาล

และได้บำเพ็ญมามากแล้ว มีความดีมากมาย

ส่งผล ชาตินี้ ร่ำรวยมาก มีทุกสิ่งที่ปรารถนา

กรรมเก่าก็มีผลบ้าง ระวังความรู้สึกโดดเดี่ยวเข้าแทรก

เพราะมีวิญญาณ ที่อ้างว้าง เศร้า เหงา วังเวงติดตามอยู่นานแล้ว

อดีตชาติท่านเคยเป็นเหตุ ทำให้เขาคิดสั้น ฆ่าตัวตาย

หากท่านมีลูก ตัองระวังสูญเสีย เพราะมีบางสิ่งจ้องเล่นงานอยู่

ท่านจะขี้น้อยใจมาก คนที่จะอยู่กับท่านได้นาน ต้องยอมตามใจ เอาใจท่านเสมอ

ท่านเคยเป็นมาหลายอย่าง แม้แต่ฤาษี พญานาค ฯลฯ

ใช้พลังพิเศษ บางอย่างในตัวให้เป็นประโยชน์กับตัวเองและผู้อื่น

ไฟล์ที่แนบมา:

2. บิ๊กอายซ์

ขณะนี้ ดวงตกอยู่จ๊ะ หลังวันเกิดปีหน้าก็รอดแล้ว ทนอีกนิด

ให้ระวังเรื่องคน ที่เกี่ยวข้อง นับตั้งแต่ใกล้ตัว และที่แวดล้อม

แต่ทั้งชีวิตนี้ ก็ต้องระวังเรื่องคนเหมือนกัน โดยเฉพาะเรื่องคู่ครองคนรัก

ไม่ธรรมดา มีหลายสิ่ง หลายอย่างที่เป็นผลมาจากกรรมเก่าของท่าน

และคำปฏิญานตนก่อนมาเกิดของท่าน

เหล่านี้ คอยดูแล ควบคุม สอดส่อง ติดตามท่านเสมอ

เพื่อให้ท่าน พบเจอกับอุปสรรคต่างๆนาๆ

หากท่านไม่ปฏิบัติธรรม อาจเกิดวิกฤตในชีวิตได้ มีบางสิ่งจะบังคับท่าน

บุญเก่าท่านไม่น้อย ท่านเป็นคนจิตใจดี สามาถเข้าถึงการปฏิบัติธรรมได้ไม่ยาก

และทำได้ดีมากด้วย

( ท่านมีกองเชียร์ ที่มองไม่เห็นตัว มีคู่บารมีของท่านที่อยู่เบื้องบน เขาไม่ได้มาเกิดเป็นคน คอยลุ้นท่านอยู่จ๊ะ ดูเหมือนว่า เขากำลังรอคอยท่านอยู่ )

3. บิ๊กอายซ์

สติปัญญาดีมาก ใช้ให้เป็นประโยชน์

นำมาใช้ทั้งทางโลก ทางธรรม ควบคู่ ชีวิตจะเจริญก้าวหน้ามากๆ

ชาติก่อนเสน่ห์แรงเกิน มีคนมาชอบเยอะ

เหมือนให้ความหวังเขา พอถึงเวลาปฏิเสธเขา ไม่รับรัก

ชาตินี้เขาตามมาทวง หลายคน ระวัง เพราะเขาทั้งรัก ทั้งโกรธ

เรื่องคู่ต้องดูให้ดีๆ ใช้ปัญญาดูให้ขาด เพราะมีเนื้อคู่ มาเกิด ด้วย

และมีที่ไม่ใช่คู่แท้ มาเกิด ด้วยเช่นกัน

ระวังเรื่องเครือญาติ อาจมีบางท่านเสียชีวิตก่อนวัยอันควร

หรือ ท่านกับเครือญาติ อาจมีปัญหาทางใจต่อกัน

อย่างใด อย่างหนึ่ง

เรื่องนี้เป็นกรรมเก่าที่ท่านเคยทำกับครอบครัวบริวารของท่าน มาก่อน

ระวังระบบเลือดของท่านมีปัญหาแปรปรวนอยู่ แต่ยังเป็นไม่มาก

หากท่านคิดมาก ระวังจะปวดศรีษะมากๆ เป็นไมเกรน

4. ผักบุ้งนา

ผักบุ้งนา สมาชิกใหม่

27 มิถุนายน 2011
    สวัสดีค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
    วันอาทิตย์ 25 มิถุนายน 2515 เวลา 03.30 ปีชวด
    ผิดหวังเรื่องความรักซ้ำซาก อยากทราบว่าจะมีโอกาสสมหวังบ้างไหมคะ

5. tenis

tenis เป็นที่รู้จักกันดี

14 กุมภาพันธ์ 2007
    ถามเรื่องการเงินว่า ลงทุนทำอะไร เมื่อไหร ที่จะเชื่อมบุญ
    นำบุญเก่าให้เราตึั้งตัวได้คะ

2 เมษายน 2516 ช่วงเช้า ปีฉลู

6. อุทยัพ

อุทยัพ เป็นที่รู้จักกันดี

22 กรกฎาคม 2010
    ขอความกรุณาด้วยขอรับ
    เกิดวัน จันทร์ ที่ 9 พฤษภาคม ปี2537 ปีจอ เวลาประมาณ8.00 เกิดที่กรุงเทพฯครับ
    ขอบพระคุณครับ

7. primrose

primrose เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2006

วันเดือนปีเกิดตามบัตรประชาชน 13 มีนาคม 2514 ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

8. kamsai24

kamsai24 เป็นที่รู้จักกันดี

ขออภัย ซ้ำค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 กุมภาพันธ์ 2012
  9. catsy

catsy สมาชิกใหม่

18 ธันวาคม 2011
    ขอรบกวนถามดวงชะตาชีวิตและกรรมของ 2 คนนี้ค่ะ
    1.ผู้หญิง เกิด22 ต.ค.2523 07.00น. วันพุธกลางวัน ปีวอก
    2.ผู้ชาย เกิด24 ส.ค.2526 วันพุธ ไม่ทราบเวลา

แล้วอีก1คำถามค่ะชะตาทั้ง2คนนี้เคยเป็นแฟนกันมาก่อน อนาคตจะกลับมาคู่กัน(รัก)อีกได้ไหม ขอบคุณความเมตตาของอ.ล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 ธันวาคม 2011
  10. kate2526

kate2526 สมาชิกใหม่

23 ธันวาคม 2011
    เกิดวันอังคาร 18 ต.ค. 2526 เวลา 2.22 ค่ะ ตอนนี้มีปัญหาเรื่องความรัก ทุกอย่างเหมือนจะดี แต่สุดท้ายก็มีปัญหาเข้ามาทุกครั้งไม่ทราบว่าเป็นเพราะกรรมเก่า หรือเป็นเพราะผลกรรมที่ได้ทำบาปไว้กับคนๆ นึงในชาตินี้หรือเปล่า พยายามทำบุญ คิดดี ทำดี เพื่อให้กรรมเก่าที่สร้างไว้ และให้เจ้ากรรมนายเวรอโหสิให้ ขอบคุณค่ะ

11. กราวใน

กราวใน เป็นที่รู้จักกันดี

18 มิถุนายน 2009
    รบกวนด้วยครับ
    เกิดวันที่ 14 มีนาคม 2525 เวลา 00.35 น. ครับ

12. Chinarai

Chinarai สมาชิกใหม่

24 ธันวาคม 2011
    1 ตุลาคม 2532 19.40 กรุงเทพครับ เพศชาย
    ขอบคุณครับ

13. lCrazyInLovel

lCrazyInLovel สมาชิกใหม่

พฤหัสบดี 24 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ 15.21 เชียงใหม่ ขอบคุณครับ

14. บิ๊กอายซ์

ในศุภวารดิถีขึ้นปีใหม่ ๒๕๕๕ ข้าพเจ้า อ.ยา พลังทิพย์ (บิ๊กอายซ์)

ขออาราธนาพระบารมีองค์พระ องค์เทพ เทวดา สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วฟ้า

ร่วมประสิทธิ์สถาพรชัยให้ ทุกสรรพสัตว์ พบสุขสวัสดิ์พิพัฒน์ผล

และขอให้ “ ชาวพลังจิต ” ทุกท่านมีสุขเกษมเปรมปรีดิ์ทุกวี่วัน

“ ขอให้ถึงเมืองแก้ว ขอให้แคล้วบ่วงมาร ”

15. fakedham

fakedham Active Member

12 ธันวาคม 2011
    รบกวนด้วยครับ
    แก้วคง ครับ
    ผมเกิืด พุธ 13 มกราคม 2531 เวลา 17.20 น. กรุงเทพ ครับ

ทำไมตั้งแต่เด็กมา หวังอะไรไว้ ไม่เคยได้อย่างหวัง เลยครับ
    โดยเฉพาะ ตอนนี้ ทั้งเรื่ิองงานและ
    ความรักกับคนที่เกิด วันจันทร์ที่ 13 มกราคม 2529 รู้สึกแย่สุดๆ เลยครับ

รบกวนตอบให้ทีนะครับ

ขอบคุณครับ

16. apichai53

apichai53 เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2009
    รบกวนด้วยครับ ว.ด.ป.ตามบัตรประชาชน(ไม่ตรงกับวันเกิดจริง)
    วันที่ 28 พฤศจิกายน 2510 เวลาประมาณ 05.00-05.45 น.
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ...

17. sereenon

sereenon เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 ธันวาคม 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    ขอบคุณที่อวยพรปีใหม่ให้ค่ะ

18. amorthem

amorthem เป็นที่รู้จักกันดี

สาาาาาธุ ครับ :cool:

ของผมเกิดวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2538
    รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ ^_^

(ปล. ผมจะมีโอกาศรวยไหมหน้อครับ +^+)

19. น้ำโลมดิน

น้ำโลมดิน สมาชิก

ขอบคุณ มากค่ะ มีความสุขมาก มาก นะค่ะ อาจารย์

20. kunpan

kunpan Active Member

ช่วยตรวจดูกรรมให้ด้วยครับ อาจารย์
    ผมเกิดวันศุกร์ ที่ 14 ธ.ค. 2522 เวลา 06:20

แฟนเกิด
    วันจันทร์ ที่่ 3 ต.ค. 2526