คิดก่อนทำ โปรดอ่านก่อนคอมเจ๊ง ที่โพสหวังดีไม่ได้โจมตีนะ แต่แค่หวังดีเท่านั้นเอง

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย NiZaNisA, 8 พฤศจิกายน 2004.

1. หน้าม้า

หน้าม้า สมาชิกใหม่

15 พฤศจิกายน 2004
    NiZaNisA รับงานมาทำลายเขาแน่นอนแบบนี้ เห็นหายไปเลยสงสัยหนีคดี

2. 18crows

18crows บุคคลทั่วไป

3. NiZaNisA

NiZaNisA Active Member

25 กันยายน 2004
    กำ...

ป่าวหาย ก็มาอ่านแหละ แต่ขี้เกียจตอบ ^^" ก็บอกแล้วว่าเตือนไว้ก่อน ไม่ได้มาป่วนอ่ะจ้า...

4. หน้าม้า

อย่าเครียดนะครับน้อง NizaNisa เดี๋ยวไม่สวย ตีนกาขึ้นนะครับ
    เขาไม่ใช่หน้าม้าหรอกครับ เขาทำเป็น เร็วขึ้นจริงๆครับ เหมือนในตำรา

5. gorpor

gorpor สมาชิก

22 กันยายน 2004
    ---------------------------------------------------------------

ผมยังไม่ได้ลองทำนะ แต่ที่อ่านๆดูก็พอเข้าใจแล้วครับ
    มันแค่การปรับค่าหลอกwindowsเท่านั้นครับ
    ตรงการแำก้ไข win.ini น่ะครับ
    ส่วนการปรับแต่งตรงส่วนอื่นๆ ผมก็เคยทำหมดแล้วครับ

---------------------------------------------------------------

สรุปคือ มันเร็วมากขึ้นกว่าเดิม แต่ไม่เกิน 56k แน่นอนครับ
    (||)

6. หน้าม้า

ใช่ครับไม่เกินกว่าที่ทางองค์การส่งสั_าณมาหรอกครับ
    แต่สามารถรับสั__าณได้เต็มเม็ดเต็มหน่วยครับ ดีกว่าไม่เซ็ทเยอะครับ