ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. รัตนะภา

รัตนะภา Active Member

เพศชาย เกิดวันพุธที่ 14 มกราคม พศ.2530 ปีขาล เวลา 13.30 น. จ.โคราช

1.การงานอาชีพที่ถูกโฉลกที่เสริมบารมีทำแล้วร่ำรวยเจริญรุ่งเรืองคืออาชีพประเภทไหน
    2.เรื่องเนื้อคู่ความรักลักษณะคู่แท้

ข้าพเจ้าขออนุโมทนาบุญ
    ขอให้ท่านมี ญาณบารมีสูงยิ่งๆขึ้นไป เพื่อช่วยผู้ตกทุกข์ไ้ด้ยากในปัจุบัน และ อนาคต
    ด้วยอนิสงส์นี้ขอให้ท่านจงสำเร็จในสี่งที่ท่านมุ่งหวังไว้ทุกประการทั้ง ทางโลก และ ทางธรรม ด้วยเทอญ
    สาธุ สาธุ สาธุ

2. laraz

laraz สมาชิกใหม่

อังคาร 4 มิ.ย 2534 เวลาตี 1.06 น.
    1. เนื้อคู่ ลักษณะเนื้อคู่
    2.การงาน อาชีพในอนาคต

3. หมอเอส

หมอเอส สมาชิกใหม่

สวัสดีNamui
    1.จบได้ในปีนี้แหละหนู
    2.เรื่องความรัก คู่ครองดีแต่เขาอาจเป็นม่ายหรืออยู่ไกลกัน
    โอกาสพบใน2-3ปีจากนี้

4. JuraratSanwong

JuraratSanwong สมาชิก

รบกวนด้วยนะค่ะ 15 เมษายน 2534
    1.ปีนี้แอดมิชชั่น หนูจะติดและได้เรียนไหมค่ะ
    2.จะเจอเนื้อคู่ไหมค่ะ

5. hiengwjx

hiengwjx สมาชิก

รบกวนด้วยคะ ^^
    เกิดวันศุกร์ที่ 14 ก.ย. 2533 ปีมะเมีย ประมาณ 8-9 โมงคะ (กทม.)
    1. เรื่องการงาน ระหว่างทำงานราชการหรือเอกชน งานใดตนเองจะมีโอกาสก้าวหน้าได้มากกว่ากัน และมีแนวโน้วว่าจะได้ทำงานใกล้หรือไกลบ้านค่ะ
    2.เรื่องความรักจะชัดเจนช่วงไหนหรอคะ..

ขอบคุณมาก ๆ คะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 เมษายน 2012
  6. หมอเอส

สวัสดีJsan
    1.มีโอกาสเกินครึ่งเพียง แต่หนูอาจมีอุปสรรคทางครอบครัวด้วยในเรื่องค่าใช้จ่ายส่วยตัว
    2.ตามพื้นชาตาจะอึดอัดเมื่อทำงานที่บ้านหรือแถวบ้าน แต่การทำงานมีติดต่อต่างชาติ แต่ไม่ถึงกับไปใช้ชีวิตที่ต่างประเทศคับ

7. หมอเอส

สวัสดีรัตนะภา
    1.ตามพื้นชาตาคุณเป็นคนมีสติปัญยาดี พลิกแพลงเก่งมีเชาวปัญยา แต่เหมาะกับงานที่อยู่เบื้องหลังชอบงานแบบสบายๆ ไม่กดดัน งานที่ต้องใช้ฝีมือทักษะ ออกแบบหรือครีเอจ เหมาะสม หรือจะทำการค้าตนเองก็ดี

2.ดาวคู่ตกมรณะภพร่วมเสาร์ราชาโชคและมฤตยู มีเกณคู่ช้า คู่อาจมีอายุมากกว่าหรือเป็นหม้าย แต่คบแล้วให้คุณ

8. unconscious100

unconscious100 สมาชิกใหม่

13 กุมภาพันธ์ 2012
    รบกวนด้วยค่ะ เกิด 31 ตค 2532 เวลา 23.02
    กำลังหางานอยู่ ตกงานค่ะ จบ ปตรี
    ไม่ทราบจะได้รับข่าวดีเร็วๆนี้ไหมคะ

เมื่อรไจะได้งานแล้วเป็นงานที่โอเคไหมคะ

9. คุณหนูเหว่า

คุณหนูเหว่า สมาชิก

ขอรบกวนด้วยคนค่ะ
    เกิดเมื่อวันอังคารที่13 พฤษภาคม2529 ปีขาล เวลา1.28น. จ.เชียงใหม่ค่ะ
    1.เรื่อง ลักษณะเนื้อคู่ และเมื่อไหร่จะได้เจอคะ
    2.มีคนทักว่า เพื่อน ไม่ได้ให้คุณกับเรา จริงหรือไม่คะ?
    ขอบพระคุณค่ะ

10. Madenfly

Madenfly สมาชิก

เกิด 10 กุมภาพันธ์ 2536 เวลา 16.54 กทม
    1.เรื่องเรียนปีนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ จะสามารถเรียนจบ ภายใน4ปีไหม
    2.อยากถามลักษณะเนื้อคู่ครับ ว่าจะมาช่วงไหน

ขอบคุณครับ

11. lan-doopong

lan-doopong สมาชิกใหม่

เกิดวันศุกร์ที่ 5 สิงหาคม 2526 ปีกุล เวลา 10.02 น. จ.ชลบุรีค่ะ
    1. เรื่องหน้าที่ การงานค่ะ พอจะมั่นคงก้าวหน้าหรือมีอะไรต้องเปลี่ยนแปลงหรือมีอุปสรรคปัญหาอะไรอีกไหมค่ะ
    2.เรื่องความรัก เนื้อคู่ บุตรมีหรือไม่ค่ะ(พอจะมีครอบครัวชีวิตคู่ในอนาคตบ้างหรือเปล่าค่ะ)
    ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ..

12. lan-doopong

lan-doopong สมาชิกใหม่

เกิดวันศุกร์ที่ 5 สิงหาคม 2526 ปีกุล เวลา 10.02 น. จ.ชลบุรีค่ะ
    1. เรื่องหน้าที่ การงานค่ะ พอจะมั่นคงก้าวหน้าหรือมีอะไรต้องเปลี่ยนแปลงหรือมีอุปสรรคปัญหาอะไรอีกไหมค่ะ
    2.เรื่องความรัก เนื้อคู่ บุตรมีหรือไม่ค่ะ(พอจะมีครอบครัวชีวิตคู่ในอนาคตบ้างหรือเปล่าค่ะ)
    ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ..

13. หมอเอส

ต้องมีเวลาเกิดด้วยจ่ะหนู

14. หมอเอส

สวัสดีhieng
    1.พื้นดวงหนูหากรับราชการจักมีความก้าวหน้ามั่นคงดีคับ
    2.เป็นคนมีเสน่ห์อาจมีคนรักมาก แต่คู่ครองริงมีช้า 25ขึ้น
    ช่วงนี้เน้นเรื่องงานไปมากๆก่อนดีกว่า

15. หมอเอส

สวัสดีunconscious100
    1.ตามจริงควรมีเกณได้งานตั้งแต่ปีที่แล้วเพียงแต่ดาวพฤหัสจรไม่ปกติและเปนกาลีจร
    จึงคลาดเคลื่อนไปบ้าง แต่หลัง15พคไปมีเกณได้ภายใน3เดือนหลังดาวย้าย แต่หนูต้องพยามอย่าเกี่ยงงานให้ทำไปก่อน
    และต้องไม่ขัดกับหัวหน้างาน เพราะมีเกณขัดแย้ง

2.งานใหม่มีโแกาสก้าวหน้ากว่าเดิม

16. หมอเอส

สวัสดีNEZZIE
    1.คู่ครองรูปร่างได้สัดส่วนผิวออกขาวแดงเป็นคนบุคลิกดีมีมาด แต่ออกดื้อรั้นเอาแต่ใจๆร้อน
    ส่วนดีคือช่างเอาใจ มีความเป็นผู้นำ เปนคนรักที่มีความเป็นเพื่อนมากกว่าหวานแหวว
    มีโอกาสพบช่วง28-29

2.ตรงกันข้ามเพื่อนฝูงมักนำโชคมาให้คุณบ่อยๆ

17. peaza

peaza สมาชิก

รบกวนด้วยครับ

เกิด 17 สิงหาคม 2533 เวลา 21.34

1.ภายใน2ปีนี้มีโอกาศได้ไปต่างประเทศไม๋ครับ
    2.อนาคตจะร่ำรวยไม๊ครับ

18. ตุ้ม ณ บ้านโป่ง

ตุ้ม ณ บ้านโป่ง เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    ขอรบกวนดูดวงให้ผมหน่อยครับ ผมเกิดวันศุกร์ที่ 25 ม.ค.2517 ปี ฉลู
    เวลา ประมาณ 03.00-06.00การงานและการปฎิบัติธรรมผมทำไงถึงดีครับ
    สุดท้ายนี้ขอขอบพระคุณมาครับ
    ตุ้ม ณ บ้านโป่ง<!-- google_ad_section_end -->

19. oil-Nudchanat

oil-Nudchanat เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ..รบกวนดูดวงด้วยคนนะคะ..เกิด 21 ตุลาคม 2525 พฤหัส ปีจอ เวลา 14.02 น. อยากทราบเรื่องลักษณะนิสัยเนื้อคู่..และโชคชะตาทั่วไปค่ะ..อนุโมทนาบุญค่ะ..

20. พิมสิริ

พิมสิริ สมาชิกใหม่

เกิดวันอาทิตย์ ที่ 15 กันยายน 2528 ที่เชียงใหม่ เวลา 03.51 ตีสามห้าสิบเอ็ดนาที อยากถามว่า
    1.ปีนี้จะมีการเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้นไหม เพราะว่าไม่มีงานทำ ไม่มีเงินใช้หนี้ มีปัญหากะครอบครัว สรุปว่าเป็นทุกข์มาก อยากทราบว่าปีนี้จะดีขึ้นบ้างไหม
    2. มีครูบาอาจารย์ทักว่าจะได้ไปต่างประเทศ อยากทราบว่าจะได้ไปเมื่อไร ในความคิดส่วนตัว คือเหมือนกะถ้าไป ตปท จะมีงานและเงินเกิดขึ้น ขอบพระคุณล่วงหน้า ...สาธุ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้