ดูดวงฟรีทุกเรื่องเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 20 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ananya26

ananya26 สมาชิกใหม่

20 กรกฎาคม 2012
    สวัสสดีค๊ะขอถามนะคะ
    1.เรื่อง อาชีพตอนนี้ว่างงาน
    2. ขอคำแนะนำเรื่ององค์(ครูบาอาจารย์)

2. lachomon

lachomon สมาชิก

21 กรกฎาคม 2012
    1.ตอนนี้มีปัญหากับเพื่อนค่ะ จะทำไงดีค่ะ
    2.การเรียนจะไปไหวมั้ย
    3.ตอนนี้มีเจ้ากรรมนายเวรมั้ยค่ะ อยากจะทำบุญให้
    4.ต้องบูชาพระองค์ไหนเป็นพิเศษรึเปล่าค่ะ มีปัญหาตลอดเลย
    5.ตอนนี้มีใครคอยคุ้มครองอยู่มั้ยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 กรกฎาคม 2012
  3. phai_unghaiyi

phai_unghaiyi Active Member

อยากถามเรื่ององเทพที่คุ้มครองอะคับ ว่ามีไหมหากมีคือท่านไหน

4. Kopnaikala

Kopnaikala สมาชิกใหม่

22 กรกฎาคม 2012
    1. ทะเลาะกับพี่สาวที่ผมรักมาก จะมีโอกาสกลับมาคุยสนิทสนมแน่นแฟ้นกันมั้ย เชื่อใจกันเหมือนที่ผ่านมามั้ย จะได้ไปเที่ยวกันมั้ย ถ้ามีโอกาสต้องทำอย่างไงครับ ช่วงไหนที่จะเริ่มนับหนึ่งกันใหม่ในความสัมพันธ์ฉันพี่น้องแบบเดิม

2. ผมมีเนื้อคู่หรือเปล่าครับ ช่วงอายุเท่าไหร่จะมีครับ แล้วจะมีบุตรมั้ย

4. เพื่อนที่ผมรักอยู่ตอนนี้มีคู่ไปแล้ว ผมควรปล่อยให้เป็นอิสระดีหรืออยู่เฉยๆไม่ไปยุ่งดี เพราะแฟนเค้าผมยังไม่ไว้ใจบ้างอย่าง.

5. อาชีพที่เหมาะที่สุด อาชีพอะไรครับ แล้วจะมีงานทำมั้ย เพราะไปอยู่ที่ไหนก็ต้องเป็นออก

6. จะำได้ไปต่างประเทศมั้ย ปีไหน (ไปเที่ยวหรือไปธุรกิจ)

7. เทวดาหรือสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองผมคือใครบ้าง ต้องปฏิบัติอย่างไร

8. ครูบาอาจารย์ผมท่านไหนที่สงเคราห์ผมที่สุดครับ แล้วจะอธิษฐานเสริมยังไงครับ

9. บั้นปลายชีวิตผมจะต้องอับมั้ย

10. ขอคำแนะนำในด้านอื่นที่เป็นประโยชน์สำหรับผมครับ

11. ผมมีญาณพิเศษ อะไรบ้างรึเปล่าครับ

12. อนาคตข้างหน้าจะลำบากไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กรกฎาคม 2012
  5. KARNDAVADEE

KARNDAVADEE เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ คุณ vezz
    พี่มาขอบคุณที่คุณ กรุณาตรวจดวงชะตาให้พี่ พี่ไปปล่อยนก และปลาไหลตามที่คุณแนะนำแล้วค่ะ พี่มายืนยันว่าคำทำนายของคุณ vezz แม่นมากๆ แฟนพี่ที่อยู่ฝรั่งเศสเขาจะมาเดือนกันยายน ตามที่คุณบอกไว้ค่ะ ถ้าเขามาแล้วพี่กับลูกได้ไปอยู่กับเขา พี่จะมายืนยันอีกครั้งนึงค่ะ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ พี่ขอให้คุณพบเจอแต่สิ่งดีๆ สิ่งศักดิ์คุ้มครอง และบุญรักษา เทวดารักใคร่ ค่ะ
    พี่ขออนุโมทนา ในกุศลจิตของคุณด้วยนะคะ
    พี่ กานดาวดี

6. nahakit

nahakit สมาชิกใหม่

26 กรกฎาคม 2012
    รบกวนช่วยทำนายฝันให้ทีนะครับ

ผมฝันว่าขับรถขึ้นไปคล้ายๆภูเขาย่อมๆตอนนั้นคนแน่นรถเลย เพราะเขาขอให้ผมไปส่งให้ พอถึงจุดสูงสุดรถไปไม่ได้ เพราะเป็นทางลงชันมาก แต่ผมก็ลองค่อยๆเดิน และมันมีคล้ายๆร่องน้ำผ่านขว้างอยู่แต่ผมก็กระโดดข้ามมาได้ ภาพที่เห็นข้างหน้าเป็นทะเลครับ พอหันกลับไปอีกที่เพื่อที่จะเรียกคนพวกนั้น ผมก็ได้ยินเสียงแม่ว่าเขาไปสวดมนต์กัน แล้วก็สะดุ้งตื่นครับ ช่วงนี้ผมมีปัญหาเรื่องงานค่อนข้างหนัก แล้วผมก็เครียดมาก ถ้าเป็นไปได้รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ

7. Preawpun

Preawpun สมาชิก

ตอนนี้ผมสอบภาค1ตร(จังหวัดปทุม ตัวผมอยุ่ กทม ถ้าฝึกก็ต้องไปที่ สระบุรี แม่นอะ

8. narika35

narika35 สมาชิกใหม่

14 กรกฎาคม 2012
    1. หน้าที่การงานที่ทำอยู่ตอนนี้ดีแล้ว หรือควรจะเปลี่ยนใหม่
    2. ครูบาอาจารย์ของผมเป็นท่านใด
    3. ทำอย่างไรถึงจะมีโชคลาภกับเขาบ้าง
    4. แนวปฏิบัติที่ใช้อยู่ตอนนี้มีสิ่งใดผิดพลาดช่วยแนะนำด้วย
    5. ด้วยกำลังของผมที่มีอยู่ตอนนี้ สามารถนำไปช่วยเหลือผูู้ตกทุกข์ได้ยากได้หรือเปล่า

ขอบคุณครับ

9. paploy

paploy สมาชิกใหม่

1.เรื่องงานค่ะ
    2.เรื่องเรียนค่ะ
    3.อยากบูชาสิ่งศักดิ์ประจำตัวและกรรมฐานค่ะแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

10. ฺฺBANK-PJ

ฺฺBANK-PJ สมาชิกใหม่

อยากเป็นนักแสดงครับ ดวงผมจะได้โลดแล่นในวงการนี้ไหมครับ หรือไม่ควรทำอาชีพอะไรดีครับ

รบกวนด้วยครับ ด้วยความนับถือ

11. joyEnjoy

joyEnjoy สมาชิก

รบกวนด้วยค่ะ อยากถามเรื่องแฟนน่ะค่ะ
    ตอนนี้เขาเปลี่ยนไปมากๆ ไม่รูสาเหตุ และมีวิธีแก้ไขอย่างไรคะ ไม่ทราบว่าจะทำวิธีไหน แต่ก่อนเขาเคยเกรงใจแม่เราตอนนี้ไม่เลยคะ
    แล้วใช่เนื้อคู่กันไหมคะ จะได้อยู่ด้วยกันไหม
    สาธุโมทนาค่ะ

12. กมลวิช

กมลวิช Active Member

จะโทรหาอาจารย์เบอร์ที่เคยโทร แต่ไม่สามารถติดต่อได้เลย. อยากทราบจะโทรหาได้เมือไรครับ

13. เพราะรัก

เพราะรัก Active Member

27 กรกฎาคม 2012
    ค่ะ ช่วยดูให้ด้วยค่ะ ว่าคนรักที่ขาดการติต่อ3เดือนแล้วเขาจะติดต่อกลับมาไหมค่ะ. ขอบคุณค่ะ

14. parichattom

parichattom เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2011
    สวัสดีค่ะ ขอสอบถาม
    1. เรื่องงานว่าเหมาะกับอาชีพอะไรประมาณใหน
    2. ความรัก ชอบมีปัญหาทะเลาะกับสามีกันเรื่องเล็กๆน้อยๆ
    3. การเงินเก็บเงินไม่อยู่เลยค่ะจะแก้อย่างไรดีจ๊ะ
    4. เรื่องอุบัติเหตุ ถ้าเข้าเลข 9 กลัวเรื่องนี้ค่ะไม่ถูกกับเลข 6
    เลข 9 เลย เลข6รถคว่ำแขนหักไปแล้ว ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

15. king@q

king@q สมาชิกใหม่

11 พฤศจิกายน 2011
    ขอสอบถามหน่อยครับ
    1ดวงผมจะประกอบอาชีพอะไรดี
    2 ปัญหาการเงินของผมจะหมดหรือไม่ และต้องทำอย่างไร

16. konankunk

konankunk Active Member

ขอถามบ้างครับ
    1. เรื่องความรัก
    2. เทพประจำตัว
    3. กุมารทองและรักยม
    ขอบคุณครับ

17. catsy

catsy สมาชิกใหม่

18 ธันวาคม 2011
    อยากดูดวงกับท่านvezzค่ะ แบบเป็นลค.ต้องทำไง ติดต่อยังไงค่ะ

18. catsy

catsy สมาชิกใหม่

18 ธันวาคม 2011
    อยากเป้น

19. มณชัย

มณชัย สมาชิก

29 พฤษภาคม 2012
    แม้จะนานก็จะรอคำตอบตรับ

ด้วยความนับถือครับ มณชัย:cool:

20. richhh

richhh สมาชิก

29 มิถุนายน 2012
    สวัสดีค่ะอยากจะสอบถามเกี่ยวกับเรื่องการงานค่ะ
    1. ไม่ทราบว่าจะได้เปลี่ยนงานหรือเปล่าค่ะ เพราะมีนัดสสัมภาษณ์ จะได้หรือเปล่า
    2. เรื่องคู่ไม่ทราบว่ามีเนื้อคู่หรือเปล่าค่ะ หรือมีโอกาสจะได้แต่งงานหรือเปล่า
    ขอบคุณมากค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้