ด่วน..แจกเหรียญทำน้ำมนต์ครับสำหรับผู้มีประสบการณ์

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย D+, 1 มีนาคม 2012.

1. tum_infantrydiv3 เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2009
    ขอรับ 1 เหรียญไว้บูชานะครับ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ ส.อ.พฤฒิพงศ์ มหิวรรณ บ้านพักทหารหนองบัวรอง 115/4 ถ.จอมสุรางค์ยาตร์ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000 ขอบคุณครับ สาธถุ

2. waiper เป็นที่รู้จักกันดี

อาผมเดินไม่ได้นั่งนานจนเป็นโรคแผลกดทับระดับ4ต้องไปหาหมอที่โรงบาลสิริราชแล้วไม่รู้สึกตัวมีอาการช็อตพอเริ่มรู้สึกตัวผมให้ทานน้ำมนต์ไปเรื่อยปัจจุบันแผลแห้งมาแล้วใกล้หายแล้วจากขนาดเท่าผ่ามือปัจจุบันขนาดเท่าไข่ไก่ฟองเล็กแล้วครับ
    หมอยังงงเลยครับเพราะตอนเข้าไปอาการแย่มาก5050เลยครับ
    ด้วยอำนาจน้ำพระพุทธมนต์และคุณพระรัตนตรัยได้ทำให้อาการดีขึ้นมาแล้วครับ
    นาย กฤษฎ์นิพัทธ์ นิธิศิริภัสสร
    70 ซอยจรัญสนิทวงค์53 แขวงบางบำหรุ เขตบางพลัด กทม 10240

3. rung847 เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2011
    ลูกชายอายุ 8 เดือนเป็นไข้ตัวร้อนจัด เอาผ้าชุบน้ำเช็ดตัวก็ยังไม่ลด
    เลยอาราธนาเหรียญเเนบกับขวดขอทำน้ำมนต์ช่วยลูก แล้วเทน้ำผสมกับน้ำธรรมดาเช็ดตัวอีกที สักพัก ตัวเย็นลงมาก ไข้ลดเลยครับ
    ขอบคุณมากครับ ที่ได้แชร์ ประสบการณ์เล็กน้อย

4. Paravatee เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญ ส่วนตัวศรัทธามานานแล้ว ทางชายแดนภาคใต้จังหวัดห่างไกล อยากจะมีไว้ใช้บ้าง

รบกวนกรุณาส่ง:

คุณ ปณิธาน ไพรีประสพโศก
    เลขที่71/7 ถ.ประชาสรรค์ หมู่ที่4
    ต.คลองแห อ.หาดใหญ่
    จ.สงขลา
    90110