ตัดสิทธิ์การโพสต์ของ บรรพต หลายชื่อ(แบนทุกชื่่อ) รับดูดวงชะตาราศรีค่าครู ๙ บาท เอาไปท

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย เภสัชธรรม!, 9 กุมภาพันธ์ 2011.

1. diya เป็นที่รู้จักกันดี

เหอเหอ บทจะมีก็มีถึงขั้นเสียเนื้อเสียตัวเชียวรึนั่นมากไปม้างงง แต่ก็แม่นนะเนี่ยที่บอกว่าเปิดเผย การทะเลาะวิวาทแบบไม่ได้อยากจะทะเลาะเลยแต่ก็ทนมะไหวเจงๆ ด้วยค่ะ มะได้อยากเป็นแบบนี้เรยย แต่มันเร็วและแรงมากมาย หุหุ อารมณ์น่ะค่ะอารมณ์ หุหุ เริมไม่เคยเป็นเลยนะเนี่ยแต่ถ้าพักผ่อนน้อยแล้วมันจะเป็นก็จึ๊ยยเข้าข่ายเสี่ยงนอนดึกทุกคืนเรยย

ขอบพระคุณค่ะ :cool:

2. เภสัชธรรม! สมาชิกใหม่

9 กุมภาพันธ์ 2011
    คุณเป็นร่างทรงเจ้าแม่กวนอิม ประเภพปิดประสาท ถ้ารับแขกทรงเจ้าดังแน่ๆ คือไม่ใช่พวกหลอกลวง หรือเจ้าทรงอุปทาน แต่เป็นร่างทรงธรรมชาติแท้ๆ ถ้าฝึกอภิญญาต่อให้ตรงสายพระพุทธเจ้าก็จะพลิกหน้ามือเป็นหลังมือเลย คือ สามารถทำอภิญญาได้ด้วยตนเองไม่ต้องอาศัยองค์ใน หรือใช้วิธีทรงเจ้าอีกต่อไป

3. powerp Active Member

รบกวนอาจารย์ดูให้ด้วยครับ

4. fern_pinkky@hotmail.com Active Member

20 สิงหาคม 2009
    รบกวนด้วยคนค่ะ อังคาร ๑๑ เมษายน ๒๕๒๑ มะเมีย จ.อุบลฯ กลางวัน

5. lissent เป็นที่รู้จักกันดี

:'(สาธุ ขอบคุณมากนะคะที่เมตตาดูให้แล้วยังแผ่เมตตาให้เจ้ากรรมนายเวรให้อีก อนุโมทนา สาธุด้วยค่ะ:cool:

6. เภสัชธรรม! สมาชิกใหม่

ปีนี้ดูจะเครียดเล็กน้อย ให้เสริมสร้างบุญบนบานศาลกล่าวจึงจะดี จะสำเร็จผลทุกประการ เพราะคุณเป็นพวกอธิฐานบารมี ผลบุญเก่าจึงทำให้เห็นผลเกือบทุกครั้งที่จำเป็นจะต้องทำบุญสะเดาะห์เคราะห์บนบานศาลกล่าว

มีเกณฑ์เสียเงินรักษาเกี่ยวกับช่องปาก เหงือกฟัน
    โชคลาภ พอมีเลขที่ถูกโฉลก คือ 38, 176

7. diya เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้อาจาร์ยใจดีจังเรยยย หุหุ อยู่ดูให้ยังมะหายไปไหน ขอบพระคุณนะค๊า:cool:

8. ป-เมธาวี Active Member

ขอบพระคุณด้วยอีกคนครับผม ขอบคุณครับ

9. Palilai เป็นที่รู้จักกันดี

เย้ๆๆ ได้ดูเสียที อืมจะว่าไปคงต้องไปผ่าฟันคุดล่ะค่ะ 2 ซี่เลยค่ะ แต่ว่าเรื่องบนบานศาลกล่าวนี่สิคะ ไม่ชอบเลยค่ะ ชอบขอมากกว่าค่ะ ลืมถามเรื่องเจ้ากรรมนายเวรค่ะ

10. เภสัชธรรม! สมาชิกใหม่

มีเกณธ์บวชไม่สึก อดีตชาติมีสมาธิล้ำลึกมาก่อน จะได้เป็นครูบาอาจารย์มีซื่อเสียงไปทั่ว จะได้บรรลุพระอานาคามีเลยทีเดียวเพราะตัดกามราคะลงเสียได้ ถ้าบวชนะ

เป็นราคะจริต ถ้าเป็นนักปฎิบัติธรรม จะบรรลุธรรมด้วยศีลข้ออพรหมจริยาเป็นเบื้องต้น ถ้าไม่ได้เป็นนักปฏิบัติธรรมจะมีเมียหลายคน แต่ไม่มีปัญหาอะไรสบายดี ประสบความสำเร็จดี

คุณอาจจะเป็น ม.ร.ว.คึกฤทธิ์ มาเกิดก็ได้นะครับ หรือว่าเป็นองค์เทพคุ้มครองคุณก็ได้ แต่อย่างไรก็ดีขอให้คุยกันสนุกๆไปงั้นๆนะครับ อย่าจริงจังมากเดี๋ยวบ้า

11. เภสัชธรรม! สมาชิกใหม่

ดวงเป็นคนมีอาชีพร่ายเวทมนต์คาถาอาคม หรือตั้งศาลพระภูมิเจ้าที่ พิธีกรรมต่างๆ นับถือเทพเจ้าพระศิวะพระนารายณ์พระพิฆเนตร เป็นต้น แต่อย่ากินอะไรมุมมามเดี๋ยวมันจะไม่ขลัง เพราะกิเลสมันเข้า

ถ้าไม่ใช่ก็ต้องโดนมนต์ขลังเข้าแล้ว เจ้าแม่กาลีอาจจะเข้าร่างได้นา

12. gardin Active Member

9 มิถุนายน 2010
    เกิดวันอาทิตย์ ที่ 24/05/2535 เวลา 16. 44รบกวนด้วยค่ะทั้งทางโลกทางธรรม

13. thanadet Active Member

ขอบคุณครับ

14. เภสัชธรรม! สมาชิกใหม่

ดวงนี้ถ้าพ่อแม่คนใดคนหนึ่งเสียชีวิต หรือปู่ย่าตายายญาติพี่น้องให้ไปทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้ท่านด้วยนะครับ ท่านทวงถามมา ดวงคุณมีเท่านี้

15. bluebaby2 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2010
    ขอบคุณครับอาจารย์ ชาติสุดท้ายแล้วใช่ไหมครับ

16. เภสัชธรรม! สมาชิกใหม่

ชาติก่อนกะโน้นแล้วนั่น คุณเคยอธิฐานกับคนรักว่าเกิดกี่ชาติๆก็จะขอมาเกิดเป็นคู่กันตลอดไป มันขึ้นมาอย่างนี้นะครับ ก็คิดว่าเจอแน่นอน

17. เภสัชธรรม! สมาชิกใหม่

คุณทำสมาธิมานานนับชาติไม่ถ้วนแล้ว จะไปทำอย่างอื่นไม่ได้หรอก นอกจากจะออกมาจากจิตใต้สำนึกของคุณเอง ทำยังไงก็ได้เดี๋ยวมันก็มาเองเมื่อถึงเวลา ถ้าอยากฝึกอภิญญาต่อก็คอยเข้ามาถามเอา

18. phutsa เป็นที่รู้จักกันดี

งั้นผมสนใจอยากจะลองฝึกอภิญญาดูครับ เพราะวันนี้ผมไปดูคลิปมายากลของฝรั่ง ซึ่งดูแล้วเหมือนอภิญญามาก เขาสามารถทำได้โดยที่ศีลห้าไม่แน่ใจว่าเขารักษาครบหรือเปล่า ทำให้ผมรู้สึกว่าถ้าเขาสามารถทำได้ คนไทยเราที่นับถือพระพุทธศาสนามีศีลมีธรรม น่าจะทำได้เหมือนเขาบ้าง แต่มิใชเพื่อการอวดอ้างแสดงเหมือนฝรั้่งเขา ผมว่ามีประโยชน์ในการสงเคราะห์คนเหมือนที่พี่ เภสัชธรรม กำลังทำอยู่นี้ ขอขอบคุณในความสงเคราะห์ครับ

19. เภสัชธรรม! สมาชิกใหม่

ดวงของคุณจะเป็นตรงกันข้ามเสมอ คือ รักก็บอกว่าไม่รัก เกลียดก็บอกว่าไม่เกลียด โกรธก็บอกว่าไม่โกรธ ทำนองนี้ แม้จะเป็นความจริงก็บอกว่าไม่จริงซะงั้นเฉยเลย แบบว่าอยากจะกระชากหน้ากากจอมปลอมของมันออกมาอย่างในหนังอย่างนั้น

ปีนี้ให้ระวังเรื่องโรคหัวใจขาดเลือด หรือเกี่ยวกับหัวใจ หรือช้ำใจอย่างหนัก

เรื่องอื่นๆปีนี้ดีตลอดปี

ผมจะอุทิศส่วนบุญกุศลให้เจ้ากรรมนายเวรของคุณนะครับ ขอให้เจ้ากรรมนายเวรของคุณจงรับผลบุญกุศลที่ข้าพเจ้าได้บำเพ็ญมาแล้วทุกๆชาติมาทั้งหมดทั้งปวง และขอให้อโหสิกรรมให้กับคุณด้วยเทอญฯ

20. kunghun Active Member

25 พฤษภาคม 2006
    สวัสดีค่ะ ชื่อศิวพร กรอบทอง
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 12 มิถุนายน 2529 ขอบคุณค่ะ