ปิดกระทู้ขอเชิญร่วมบูชาพระที่ผมสะสมไว้รายได้นำไปทอดผ้าป่าเพื่อการศึกษา(ยอด 3,300 บาทถ้วนครับ)

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย นิโรธสมาบัติ, 16 พฤศจิกายน 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. นิโรธสมาบัติ

นิโรธสมาบัติ เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2007
    รับทราบครับผม จะจัดส่งให้ภายในสัปดาห์นี้นะครับ

อนุโมทนาครับ

2. เอก ขอนแก่น

เอก ขอนแก่น เป็นที่รู้จักกันดี

จอง รายการที่ 10 ขุนแผนพรายพญาหลง ปู่หมอนาค เพชรแสงแก้ว

3. ไพรัฐลาภสุนทรพิทักษ์

ไพรัฐลาภสุนทรพิทักษ์ เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    อนุโมทนาบุญด้วยนะครับผม
    ผมมีพระปิดตายันต์ยุ่ง เนื้อตะกั่ว หลวงปู่ทิม วัดพระขาว ช่วยร่วมบุญ2องค์ครับ จัดส่งที่ไหนแจ้งด้วยครับ

4. นิโรธสมาบัติ

นิโรธสมาบัติ เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อวานนี้ (วันที่ 19 ธันวาคม 2551) ได้ส่งวัตถุมงคลดังนี้ครับ
    1. เหรียญเทพยินดีหลวงปู่ญาท่านสวน และ พระสิวลี หลวงปู่บุญมี แถมผ้ายันต์ท้าวเวสสุวรรณที่ติดไว้เนื่องในพิธีหล่อยอดฉัตรและพระกริ่งรูปเหมือนหลวงปู่เขียว ธมฺทินโน โดยมีหลวงปู่คีย์ วัดศรีลำยอง สุรินทร์นิ่งปรกครับ ให้คุณฐิติวิชญ์ แล้วนะครับ

2. สมเด็จ 8 รอบญาท่านสวน พร้อมกล่องเดิม ให้กับพี่ naida ครับ

3. สมเด็จหลวงปู่ญาท่านสวน เนื้อชานหมาก ให้กับคุณ Noo Norway<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_1701454", true); </SCRIPT> ครับ

4. สมเด็จ 8 รอบหลวงปู่ญาท่านสวน (มีเกษา ) ให้กับคุณ teerins ครับ พร้อมกับติด ผ้ายันต์ท้าวเวสสุวรรณที่ติดไว้เนื่องในพิธีหล่อยอดฉัตรและพระกริ่งรูปเหมือนหลวงปู่เขียว ธมฺทินโน โดยมีหลวงปู่คีย์ วัดศรีลำยอง สุรินทร์นั่งปรกครับ

ถ้าได้รับแล้วรบกวนแจ้งทาง PM หรือในหน้าบอร์ดนี้นะครับผม

อนุโมทนาครับ

5. chattrg

chattrg เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2007
    ขอโทษครับ
    ใน #2
    ผม จะ นุโมทนา ไปกด ไม่เห็นด้วย
    กราบ ขออภัย เจ้าของเรื่อง ครับ

ผม จะอนุโมทนา

6. นิโรธสมาบัติ

ครับผม ไม่เป็นรัยครับ

อนุโมทนาด้วยนะครับ

7. teerins

teerins เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤษภาคม 2007
    วันนี้ได้รับพระหลวงปู่ญาท่านสวน พร้อมผ้ายันต์แล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ

8. นิโรธสมาบัติ

สรุปยอดจากการให้บูชาพระทั้งหมดจากกระทู้นี้นะครับ โดยหักเฉพาะค่าจัดส่งและค่าบรรจุภัณฑ์ รายการละ 41 บาท

ยอดรวมทั้งหมด คงเหลือ 3,300 บาทถ้วนครับ

และผมจะได้นำไปทอดผ้าป่าเพื่อการศึกษาตามวัตถุประสงค์ของการตั้งกระทู้นี้ต่อไปครับผม

อนุโมทนาบุญกับทุกท่านทุกคนด้วยนะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ธันวาคม 2008
  9. Charn_wath

Charn_wath เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาด้วยครับ

ผมได้รับพระหลวงปู่ญาท่านสวน หลวงปู่บุญมี และผ้ายันต์ท้าวเวสสุวรรณแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้