ปิดจองแล้ว !!! พระกำลังพระจักรพรรดิ์ กำหนดส่งพระ วันศุกร์ที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2550

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Attawat_Rx, 30 มกราคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kwangpha

kwangpha เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2006
    ลำดับที่ 183
    จองรับพระ 3 องค์ครับ
    กัมปนาท ปราโมทย์
    69/1 หมู่ที่ 4 ต.สันพระเนตร
    อ.สันทราย
    จ.เชียงใหม่
    50210

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กุมภาพันธ์ 2007
  2. theexcaribur

theexcaribur เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2007
    ขอพระกำลังจักรพรรดิปางสมเด็จองค์ปฐม 2 องค์ ครับ

ขอพระกำลังจักรพรรดิปางพระปัจเจกองค์ปฐม 1 องค์ ครับ

และขออนุโนทนาบุญกับ หมวดอรรถและพี่นิค และทุกคนที่ร่วมสร้างพระด้วยครับ
    แล้วจะส่งซองไปให้ เมื่อพี่ตกลงจะส่งให้นะครับ

3. theexcaribur

theexcaribur เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2007
    กระทู้ของผมข้างบนครับ

ผมขอจองเป็นลำดับที่ 184 ครับ

4. s_thit

s_thit เป็นที่รู้จักกันดี

จองลำดับที่ 185
    พระกำลังจักรพรรดิปางสมเด็จองค์ปฐม 1 องค์
    พระกำลังจักรพรรดิปางพระปัจเจกองค์ปฐม 1 องค์
    ขออนุโมทนาครับ

5. nrcl

nrcl เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2006
    ลำดับ 186

ขอบูชาพระกำลังจักรพรรดิปางสมเด็จองค์ปฐม 1 องค์ กับ
    พระกำลังจักรพรรดิปางพระปัจเจกองค์ปฐม 1 องค์ ครับ

ขอโมทนากุศลในการสร้างพระครั้งนี้ด้วยครับ

6. จรัสกุล

จรัสกุล เป็นที่รู้จักกันดี

ผมได้ส่งจ.ม.พร้อมซองไปให้แล้วนะครับ ขออนุโมทนาด้วยครับ

7. อาหยั่น

อาหยั่น เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 187
    อาหยั่น
    พระกำลังจักรพรรดิปางสมเด็จองค์ปฐม 2 องค์
    พระกำลังจักรพรรดิปางพระปัจเจกองค์ปฐม 1 องค์
    ขออนุโมทนาครับ

8. NuJanBaBor

NuJanBaBor เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006

เอางี้ล่ะกันหนูจะให้คนที่เมืองไทยส่งไปให้ล่ะกันน่ะค่ะ

ลำดับที่ 188
    ธนิสา ทับจีน
    ขอบูชาพระกำลังจักรพรรดิปางสมเด็จองค์ปฐม 5 องค์
    พระกำลังจักรพรรดิปางพระปัจเจกองค์ปฐม 4 องค์

ขอบคุณมากๆค่ะ(f)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กุมภาพันธ์ 2007
  9. RedLotus

RedLotus เป็นที่รู้จักกันดี

16 ธันวาคม 2006
    ลำดับที่ 189
    Red Lotus
    ขอบูชาพระกำลังจักรพรรดิปางสมเด็จองค์ปฐม 2 องค์ กับ
    พระกำลังจักรพรรดิปางพระปัจเจกองค์ปฐม 1 องค์ ค่ะ

ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

<!-- / message --><!-- / message -->

10. flat15

flat15 เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2007
    ผมขอจองพระกำลังพระจักรพรรดิ 3องค์ครับ พระผงจักรพรรดิหลวงปู่ดู่พิมพ์เปิดโลก แก้วจักรพรรดิ อีก 1 องค์
    อนุโมทนาบุญ สาธุการครับ ทินกร

11. เอกณัฐยศ

เอกณัฐยศ เป็นที่รู้จักกันดี

12 ธันวาคม 2006
    ลำดับที่ 191 ผมขอจองพระกำลังพระจักรพรรดิ 3องค์ครับ พระผงจักรพรรดิหลวงปู่ดู่พิมพ์เปิดโลก แก้วจักรพรรดิ อีก 1 องค์
    เอกณัฐยศ พานิชย์ไพศาลกูล ขออนุโมทนาบุญด้วยในทุกๆบุญที่ทุกท่านได้สร้างมาด้วยครับ

12. manote

manote เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ Attawat ครับ ขอรับ 3 องค์(ไม่โลภนะเพราะของท่านดีจริง) นะครับ
    เป็นลำดับที่ 192 นะถ้าจำไม่ผิด ตามกฎกติกาครับ และโมทนากับการมอบ
    สิ่งดีๆให้เพื่อนสมาชิกด้วยครับ
    มานพ สระบุรี

13. pongsathorn

pongsathorn เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 193 ผมขอจองพระกำลังพระจักรพรรดิ 3องค์ครับ พระผงจักรพรรดิหลวงปู่ดู่พิมพ์เปิดโลก แก้วจักรพรรดิ อีก 1 องค์ครับ
    พงศธร วงศ์จันทร์ตุลา

14. ligore

ligore เป็นที่รู้จักกันดี

(verygood) (verygood) (verygood)

15. wirat_lor

wirat_lor เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอจองพระกำลังพระจักรพรรดิ 3องค์ครับเเละพระผงจักรพรรดิหลวงปู่ดู่พิมพ์เปิดโลก แก้วจักรพรรดิ อีก 1 องค์
    ขออนุโมทนาบุญที่ท่านได้สร้างด้วยครับ ขอให้ศรัทธาเเละบารมีทั้งหลายที่ท่านได้สร้างสมไว้จงสำเร็จประโยชน์ตามที่ท่านปรารถนาด้วยครับ

วิรัตน์ หล่อฐานนท์
    สามเสน กทม.

16. tawatd

tawatd เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2006
    ขอจองพระกำลังจักรพรรดิ์ 2 องค์ ลำดับที่ 194 ครับ ธวัช

17. found_evidence

found_evidence เป็นที่รู้จักกันดี

สั่งจองพระกำลังพระจักรพรรดิ์และพระผงจักรพรรดิหลงปู่ดู่พิมพ์เปิดโลก แก้วจักรพรรดิ

ลำดับที่ 195 ครับ ชื่อ วันชัย ครับ
    พี่อรรถครับ ผมอยากได้พระกำลังพระจักรพรรดิ์ 2 แบบ ดังนี้ ครับ
    พิมพ์สมเด็จองค์ปฐมปางกายจักรพรรดิ 1 องค์
    พิมพ์พระปัจเจกพุทธเจ้าองค์ปฐมปางมารวิชัย 1 องค์
    และ พระผงจักรพรรดิหลวงปู่ดู่พิมพ์เปิดโลก แก้วจักรพรรดิ อีก 1 องค์
    ส่วนเรื่องซองผมจะไปดำเนินการที่ไปรษณีย์ วันจันทร์นี้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กุมภาพันธ์ 2007
  18. NuJanBaBor

NuJanBaBor เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    188 ขอยกเลิกน่ะค่ะ
    ไม่มีใครสะดวกส่งให้จริงๆ T_T
    อดไป

19. deckcomp

deckcomp เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 196
    จองพระกำลังพระจักรพรรดิ 3องค์ครับ
    พระผงจักรพรรดิหลวงปู่ดู่พิมพ์เปิดโลก แก้วจักรพรรดิ 1 องค์ครับ
    ปริญญา บุญธิมา

อนุโมทนาครับ

20. Aspn

Aspn เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2005
    ลำดับที่ 197 ครับ
    ขอจองรับ
    พระกำลังพระจักรพรรดิ 3 องค์ครับ
    พระผงจักรพรรดิหลวงปู่ดู่พิมพ์เปิดโลก แก้วจักรพรรดิ 1 องค์ครับ
    อภิสิทธิ์
    รามอินทรา ก.ท.ม.
    ไม่วันจันทร์ ก็ อังคารจะส่งซองไปนะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้