ปิดจองแล้ว !!! พระกำลังพระจักรพรรดิ์ กำหนดส่งพระ วันศุกร์ที่ 16 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2550

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Attawat_Rx, 30 มกราคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Wisdom

Wisdom ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

16 กรกฎาคม 2005
    กระทู้เรื่องเด่น:
    11

www.watthummuangna.com
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

ยินดีต้อนรับญาติธรรมกัลยาณิมิตรทุกๆท่าน[​IMG] [​IMG] [​IMG]

เวบวัดถ้ำเมืองนะ สร้างขึ้นโดยคณะลูกศิษย์หลวงปู่ดู่หลวงตาม้า
    ถวายพระศาสนาเป็นพุทธบูชา ธรรมะบูชา สังฆะบูชาเพื่อ
    เป็นสื่อกลางระหว่างวัดถ้ำเมืองนะครูบาอาจารย์กับลูกศิษย์ลูกหลานท่าน
    และเพื่อให้ศิษย์มีที่รวมตัวกันเพราะกระจายอยู่ทั่วประเทศ และทั่วโลกครับ

ยินดีต้อนรับทุกๆท่านมาศึกษา ปฎิบัติ
    สายบารมีธรรมพระพุทธพระธรรมพระสงฆ์ พระโพธิสัตว์เจ้า
    พระอริยะเจ้า อริยะสงฆ์สาวก
    อันมี ครูบาอาจารย์หลวงปู่ดู่ หลวงตาม้า เป็นที่สุดครับ

นอกจากนี้ยังสามารถติดตามกำหนดการ หลวงตาม้า
    ข่าวงานบุญ รายละเอียด และอื่นๆอีกมาก เช่นรูปจากทางวัด
    และอื่นๆอีกมากมาย

ธรรมรักษาครับ [​IMG]

2. ksuchet

ksuchet เป็นที่รู้จักกันดี

ผมนึกว่า ห้องนี้ปิดไปแล้ว พอดีมาเห็นอยู่หน้า ๑ ห้อง วัตถุมงคล ว่างๆเลยโพสมา ไม่ซีเรียสครับ คือว่าผมส่งซองไป ๒ ครั้ง ยังไม่ทราบว่าได้รับซองหรือเปล่า เงียบมากๆครับ เช็คไดที่กระทู้ 562,563,567,568,570 ครับ

3. Attawat_Rx

Attawat_Rx เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2005
    อ๊ะ .... ยังไม่ได้ใช่ไหมครับ ผมส่งให้นานแล้วนะ อย่างไรกลับไปจะส่งไปให้ใหม่นะครับ ที่นั่นการรับไปรษณีย์ไม่มีปัญหานะครับ.....

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้