ปิดแจกฟรี ยาวาสนาจินดามณี หลวงพ่อมนัส มนฺตชาโต จ.จันทบุรี จำนวน 12 ขวด

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย suwat.su, 7 กรกฎาคม 2011.

1. โอมนคร

โอมนคร เป็นที่รู้จักกันดี

บูชายาวาสนาจินดามณี

ถ้าจะบูชาไปบูชาได้ที่ไหนครับ
    พอดีอยากจะได้มารักษาอาการปวดขา ชาตามนิ้วมือนะครับ

2. suwat.su

suwat.su เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

27 กรกฎาคม 2008

ยังพอมีเหลือครับ แต่ที่ปวดกระดูกด้านหลัง ลองหาหมอตรวจดูหรือยังครับ อาจเป็นจำพวกเก๊าท์ หรือเปล่า ยาจินดามณีของหลวงพ่อมนัส จันทบุรี เป็นยาแก้โรคกรรมนะครับ
    ลองทาน Honey cider ของบ้านมารวยเพื่อสุขภาพ ดูสิครับ เป็น น้ำส้มหมักสับประรด + น้ำผึ้งหมัก (หมักนาน 1 ปี) ทานแก้โรคภูมิแพ้ ปรับระดับฮอร์โมน ช่วยต้านอนุมูลอิสระ กำจัดสารปนเปื้อนและโลหะหนักในร่างกาย ช่วยลดอาการปวดข้อ เส้นเอ็น ช่วยสลายนิ่วในไต ช่วยให้ระบบขับถ่ายเป็นปกติ ช่วยให้เลือดไม่ข้น ช่วยลดความเสี่ยงการเป็นโรคหัวใจ และมะเร็ง อื่นๆอีกมากมาย ตอนนี้ผมทานอยู่ดีมาก ลองโทรไปคุยดูสิครับ จัดส่งทั่วประเทศ 089-0754968 , 085-6664459

3. panitta

panitta Active Member

14 มิถุนายน 2006
    ขอรับยาจินดามณี แบบที่ 1 ค่ะ

จาก พนิตตา แซ่เฮ้ง
    สนง.พัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดกาญจนบุรี
    ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
    ถ.แสงชูโต
    อ.เมือง
    จ.กาญจนบุรี
    71000

ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ค่ะ

4. โอมนคร

โอมนคร เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับยาวาสนาจินดามณี

ขอรับยาวาสนาจินดามณีครับ
    กิติวุฒิ ปานต๊ะระษี
    140/292 ซอยนำโชคคอนโดมิเนียม
    ถนนรามคำแหง 60/3 แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพฯ 10240

5. prom20

prom20 เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2012
    ยังแจกอยู่ไหมครับผมเพิ่งเข้ามาครับ หากปิดเเล้วก็ไม่เป็นไรครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2012
  6. nana251600

nana251600 Active Member

ไม่ทราบว่ายังมียาแจกอยู่หรือเปล่าคะ คือหนูปวดแสบหลังข้างซ้ายเป็นๆหายๆช่วงนี้เป็นทุกวัน เคยไปหาหมอให้ยามากินก็ไม่หายและเคยเป็นเนื้องอกที่มูดลูกด้วยคะ และลุงก็เป็นมะเร็งที่คอหมอยังไม่ผ่าตัดเข้าออกโรงพยาบาลตลอด
    ถ้ายังมียาเหลืออยู่ได้โปรดแบ่งช่วยเหลือหนูด้วยนะคะ
    คุณสงบ กะชิรัมย์
    8/47-48 ถ.ปลัดเมือง ต.ในเมือง อ.เมือง จ.บุรีรัมย์ 31000

7. thna

thna สมาชิกใหม่

23 กรกฎาคม 2010
    ัีีักราบนมัสการพระคุณเจ้าครับ คงจะไม่ทันแล้วแต่ขออนุญาตุเสี่ยงโชควาสนาครับผมป่วยเป็นโรคกรรมพิการจากเส้นเลือดในสมองแตกพิการมา16ปีแล้วลำบากทั้งกายแลใจซึ่งยาทางโลกไม่มีทางรักษาได้*****จึงหวังพึ่งยาทางธรรมรักษาถ้ามีวาสนามีให้หายเป็นปกติได้ขออนุญาตุขอถ้ามีเหลืออยู่บ้างแม้เม็ดเดียวก็หวังประสพโชคดีครับเมตตาส่ง นายธนกฤต ถาวราพงษ์88/17หมู่บ้านพฤกษา4หมู่1ซ.2ต.มหาสวัสดิ์ อ.พุทธมณฑล นครปฐม73170ขอบพระคุณมากครับ

8. thna

thna สมาชิกใหม่

23 กรกฎาคม 2010
    ผมคงไม่ได้นะครับมาช้ามากขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ได้รับครับ